Kwanini sisi lakini ah kwanini Africa iko nyuma

Kwanini sisi lakini ah kwanini Africa iko nyuma

Ramtz Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2026
Posts
269
Reaction score
528
Kwanini sisi lakini ah kwanini africa iko nyuma ama tupo nyuma kwenye maendeleo?

Africa iko nyuma kwa teknolojia africa iko nyuma kiuchumi africa iko nyuma hata football N.K tuko nyuma hasa ngozi nyeusi tatizo itakua ni nini?

KILA MTU ANARUHUSIWA KUCHANGIA MADA HII

MJADALA HURU:

KARIBUNI
 
Kuna historical, environmental factor hasa..
 
Kwanini sisi lakini ah kwanini africa iko nyuma ama tupo nyuma kwenye maendeleo?

Africa iko nyuma kwa teknolojia africa iko nyuma kiuchumi africa iko nyuma hata football N.K tuko nyuma hasa ngozi nyeusi tatizo itakua ni nini?

KILA MTU ANARUHUSIWA KUCHANGIA MADA HII

MJADALA HURU:

KARIBUNI
Atuwazi future tunajali survival tyu
 
Africa kuwa hivi tulivyo imesababishwa na WA Africa wenyewe.
 
jibu ni communism, sababu ya communism, waafrika wanamilikiwa na communists and communists hate black people i.e communistss wanahitaji masikini na oppressed people hivyo ni lazima afrika iwe masikini na waafrika "waonewe" ili communism iweze kukubalika duniani.

ni rahisi kuwashawizi raia wa nchi za capitalists kwamba mfumo wao (capitalism) ni wa uonevu kwa kuwaonyesha picha za starving children in afrika angalia jinsi unavyowakandamiza africans and black people halafu wale raia ambao ni gullible wa capitalists countries wanaamini hiyo propaganda na kuanza kuuona mfumo wao wa capitalism kuwa ni unfair na kuanza kuuchukia hivyo wanaona altenative ni communism, thats how communism wins over people.

hivyo unaona kwa hiyo logic peke yake ni lazima afrika na black people wawe masikini na "wakandamizwe" ili commonism iuzike, thats why afrika na black people dunia nzima will never develop until siku wakiamka na kuona adui yao mkubwa ni communists.

hivyo kwa nini afrika ni masikini? jibu ni hilo waafrika na black people dunia nzima wanamilkiwa na communists, ni watumwa wa communist na communism inauzika tu kukiwa na poor and oppressed people, sasa hakuna anayefit hiyo defination dunia hii kama afrika na black people ...
 
Africa kuwa hivi tulivyo imesababishwa na WA Africa wenyewe.
Ila matajiri wa imani, kila kona ni kanisa. Huenda wenye uwezo mdogo wa kufikiri ndio washika dini. "!you believe in order to understand ". Wachina wapo mbele "they understand in order to believe " umeshapata jibu la umasikini wetu. Ukichunguza kwa makini wale wenye uwezo mdogo wa kufikiri ndio wanasiasa. Tutafika mbali?
 
Kama upo tayari kukosolewa maskani kwako na ukawa huru kifikra basi jibu unalo.
 
jibu ni communism, sababu ya communism, waafrika wanamilikiwa na communists and communists hate black people i.e communistss wanahitaji masikini na oppressed people hivyo ni lazima afrika iwe masikini na waafrika "waonewe" ili communism iweze kukubalika duniani.

ni rahisi kuwashawizi raia wa nchi za capitalists kwamba mfumo wao (capitalism) ni wa uonevu kwa kuwaonyesha picha za starving children in afrika angalia jinsi unavyowakandamiza africans and black people halafu wale raia ambao ni gullible wa capitalists countries wanaamini hiyo propaganda na kuanza kuuona mfumo wao wa capitalism kuwa ni unfair na kuanza kuuchukia hivyo wanaona altenative ni communism, thats how communism wins over people.

hivyo unaona kwa hiyo logic peke yake ni lazima afrika na black people wawe masikini na "wakandamizwe" ili commonism iuzike, thats why afrika na black people dunia nzima will never develop until siku wakiamka na kuona adui yao mkubwa ni communists.

hivyo kwa nini afrika ni masikini? jibu ni hilo waafrika na black people dunia nzima wanamilkiwa na communists, ni watumwa wa communist na communism inauzika tu kukiwa na poor and oppressed people, sasa hakuna anayefit hiyo defination dunia hii kama afrika na black people ...
naona umejitahidi kuandika bila kuwataja muslims na wasomali
lakini ulichoaandika chote ni pumba tupu
 
Kwanini sisi lakini ah kwanini africa iko nyuma ama tupo nyuma kwenye maendeleo?

Africa iko nyuma kwa teknolojia africa iko nyuma kiuchumi africa iko nyuma hata football N.K tuko nyuma hasa ngozi nyeusi tatizo itakua ni nini?

KILA MTU ANARUHUSIWA KUCHANGIA MADA HII

MJADALA HURU:

KARIBUNI
Uchumi wa China mwaka 2000 ulikuwa kama wa Tanzania Lakini Sasa je bado hujajua sababu tu?
 
Tatizo la bara la Afrika hatuheshimu ubunifu wetu.
Fikra za mwafrika zipo kwenye kuiga ubunifu wa wengine.

Mataifa yote yaliyo endelea yameanza kuwekeza kwenye ubunifu.

Wabunifu wa bara la Afrika hawapewi ushirikiano kutoka serikali zao wala matajiri waliopo kwenye bara hili.
Hatuwezi kupata maendeleo kama hatuendelezi ubunifu wetu.
 
Kwanini sisi lakini ah kwanini africa iko nyuma ama tupo nyuma kwenye maendeleo?

Africa iko nyuma kwa teknolojia africa iko nyuma kiuchumi africa iko nyuma hata football N.K tuko nyuma hasa ngozi nyeusi tatizo itakua ni nini?

KILA MTU ANARUHUSIWA KUCHANGIA MADA HII

MJADALA HURU:

KARIBUNI
Mwafrika kimfananisha na kondoo ama mbuzi ni sahohi,kwa kiasi gani nawejifanyie tathimini uje na jibu.
 
Back
Top Bottom