Kwanini konokono akimwagiwa chumvi anayeyuka?

Kwanini konokono akimwagiwa chumvi anayeyuka?

Chumvi inawafanya wadehydrate. Osmosis inaitwa.

Halafu hawayeyuki ila wanakuwa wanaproduce a lot of mucus ili kujiprotect ikitokea situation kama hiyo, hicho ndo kinawafanya waonekane kama wanayeyuka.
Bado uko online mkuu du!!
 
Chumvi ina acid kiasi furani kwa hyo ,kwa kulingana na mwili wa konokono kuwa mteke sana ile chubvi inakuwa inanyonya ule uteke
 
Chumvi kwao nikama Acid ndio maana wanayewuka
 
Chumvi inawafanya wadehydrate. Osmosis inaitwa.

Halafu hawayeyuki ila wanakuwa wanaproduce a lot of mucus ili kujiprotect ikitokea situation kama hiyo, hicho ndo kinawafanya waonekane kama wanayeyuka.
Wanakufa kabisa lakini, kana baki kakitu kadogo sana, hata jana nimefanya hivyo kwenye bustani yangu...
 
Niliwahi kufanya hivyo roho ikaniuma nikammwagia maji harakaharaka.
Sipendi kabisa kuuwa viumbe wasio na hatia.
Kama konokono ana kosa gani jamani? Haumi,haaribu chochote.
Msijaribu,ni dhambi kubwa.
Ni kweli kabisa yani, tafadhal msijarib, haina maana yoyote
 
Masahihisho,osmosis ni movement of molecules from high conc to low conc,ulichozungumzia ni reverse osmosis ambayo si natural,lazima kuwe kuna other force
Yupo sahihi.... Amesema specific "liquid /water" molecules. Wewe umesema tu ni molecules ila hujaweka wazi ni molecules za kitu gani.

Pia usichanganye concept ya "diffusion" na "osmosis" hizi zote ni molecular movements ila ukiwa unazielezea ni muhimu kuweka wazi aina ya molecules zinazo move na concentration pia.
 
Niliwahi kufanya hivyo roho ikaniuma nikammwagia maji harakaharaka.
Sipendi kabisa kuuwa viumbe wasio na hatia.
Kama konokono ana kosa gani jamani? Haumi,haaribu chochote.
Msijaribu,ni dhambi kubwa.
Kumbe Nifah wewe sio mkulima, wala sio mtoto wa mkulima, nimegundua hilo kupitia comment yako hii.

Kwa uharibifu wa konokono ktk mazao watanikoma kuanzia leo ila sijua kama hawa wenye magamba wanayeyuka pia!!!
 
Mbona unapotembea iwe kwa miguu au kwa gari hauinami chini ili kuhakikisha haukanyagi wadudu wadogo watambaao ardhini (sisimizi, siafu, mchwa, etc ) ili usiwaue? Uchizi sio lazima uokote makopo.
Hakuna lingine kweli? Mbona maneno makali???
 
Ni jinai kuuwa viumbe usivyo kuwa na faida nacho, kwanza humli, hakuumi, haenezi maradhi, si mwanga kama mipaka au bundi wanavuodhaniwa, mwachie snail, wengine wakisikia watajaribu, ole nikikushika
[emoji23] [emoji23] [emoji23] Mimi mwenyewe naenda kujaribu nihakikiahe ila vitoto vyangu siviambii vitafanya kujaribu na kuchunguza maana vitoto vya magu vijuaji sana Vita nitia dhambini
 
Itabidi nitembee nayo, hakuna mdudu simpendi km konokono. Anasababisha nisikie kichefuchefu nkimuona[emoji40] [emoji40] [emoji40]
Acha bwana, mbona konokono ni kitoweo safi tu ndugu yangu? Wenzio tunaelekea Nigeria kuchukua mbinu za ufugaji we unajipanga kuua?

snail-stew.jpg


Ngoja sasa nikuonesha miradi:

snail-farming1.jpg


snail-farming.jpg


snail-farm.jpg


Ni ajira kwa vijana

snail_farming_-_snail_seller.jpg


france-finistere-cap-sizun-cap-helix-snail-farm-didier-bonis-and-his-badfew.jpg


Huko UK wanapiga dili za kikubwa

2835795867_18959259f3_b.jpg


Ukitaka habari zaidi na links za uwekezaji, ingia hapa...

Snail Breeding - Commercial Snail Farming Services
 
mimi mpaka ukubwa wangu huu bado nikiwaona nawamwagia chuvi ,sijui ni kwanini nafanya hivyo ila nadhani ni kwa sababu "starehe ya mzungu mwafrika haiwezi and reaverse is true.
 
Back
Top Bottom