Joowzey
JF-Expert Member
- Nov 13, 2015
- 13,164
- 13,556
We tena kule kwenu usambaani ndo wapo wengiHii mpy kwangu
We tena kule kwenu usambaani ndo wapo wengiHii mpy kwangu
Kwa sababu chunvi ni kiungo anasia ya kuwa unafanya maandaliza ya kumla anaogopa kuliwa inabidi ayeyuke.Kwanini Konokono (Snail) hasa wale ambao hawana gamba kwa juu wakimwagiwa chumvi wanayeyuka?
Ni Reaction gani hii?
Kuwa mpole mkuu kwa baadhi ya jamii huyo konokono ni msosi wanampiga mpaka wanajiramba tena wanamchanganya na tambi.Itabidi nitembee nayo, hakuna mdudu simpendi km konokono. Anasababisha nisikie kichefuchefu nkimuona[emoji40] [emoji40] [emoji40]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] situmii hata yasguke kuanguka, asee mtaumwa vichocho vya usoKonokono ute wake unatumika ...kuondoa makunyanzi usoni...na mwili mzima kwa ujumla... kwa watu wenye umri mkubwa ..
[emoji48][emoji48][emoji48][emoji48]We tena kule kwenu usambaani ndo wapo wengi
Siyo kweliMnyakyusa
Niliwahi kufanya hivyo roho ikaniuma nikammwagia maji harakaharaka.
Sipendi kabisa kuuwa viumbe wasio na hatia.
Kama konokono ana kosa gani jamani? Haumi,haaribu chochote.
Msijaribu,ni dhambi kubwa.
Jiheshimu mtu mzima kisheti.wakishua mtayajulia wapi haya ...wakati fumigation kila wiki
Hapa nimekupata mubashara kabisa.The answer to both questions ni kwamba.
Baada ya kuwekewa chumvi na kuona wanaanza kudehydrate, as a defence mechanism wataproduce alot of mucous ili ile chumvi iondoke mwilini/kwenye ngozi.
But this makes matters worse, kwavile ile chumvi itadisolve kwenye ile mucous na kutengeneza a solution yenye a high concentration of sodium/chumvi na hii inawafanya wadehydrate zaidi na kunyauka, since maji yote yanawatoka mwilini. Hii ni kwavile water/liquid molecules huwa zinamove from a less concentrated solution to a more concentrated solution ili kuleta balance, hii process ndo inaitwa osmosis.
So basically the protection doesn't work and therefore wanakufa kwavile wanakuwa wamelose maji yote ndani ya mwili wao.
Ungenikuta huko porini nishawahiwa halafu mimi nakuwahi wewe sasa[emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Hyo ingekuwa kwa binadamu.ningeishi kwa machale kweli.au ningeenda kuishi porini peke yangu.
Hata mimi nasikia leo.Duh!?! Kweli???
Mie hii kwangu mpya aisee. Dunia haiishi maajabu,duh!!! Mungu ana siri ya viumbe wake
Snail slime is the best, one of nature's best skin toning secrets[emoji108]Konokono ute wake unatumika ...kuondoa makunyanzi usoni...na mwili mzima kwa ujumla... kwa watu wenye umri mkubwa ..
[emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji48][emoji48][emoji48][emoji48]
agrrr, nilipita kusini nikakuta kuna funza fulani ule ute wake wa ndani unyonywa daaah, 🙄🙄Kuwa mpole mkuu kwa baadhi ya jamii huyo konokono ni msosi wanampiga mpaka wanajiramba tena wanamchanganya na tambi.
ulishawahi kupanda maharage uone wanavyokulaNiliwahi kufanya hivyo roho ikaniuma nikammwagia maji harakaharaka.
Sipendi kabisa kuuwa viumbe wasio na hatia.
Kama konokono ana kosa gani jamani? Haumi,haaribu chochote.
Msijaribu,ni dhambi kubwa.
Konokono husababisha magonjwa hasa tumbo. Zaidi wale wako na nyumba zao kabisa.Niliwahi kufanya hivyo roho ikaniuma nikammwagia maji harakaharaka.
Sipendi kabisa kuuwa viumbe wasio na hatia.
Kama konokono ana kosa gani jamani? Haumi,haaribu chochote.
Msijaribu,ni dhambi kubwa.
Kwani mbuzi ana kosa gani, anaharibu nini??Niliwahi kufanya hivyo roho ikaniuma nikammwagia maji harakaharaka.
Sipendi kabisa kuuwa viumbe wasio na hatia.
Kama konokono ana kosa gani jamani? Haumi,haaribu chochote.
Msijaribu,ni dhambi kubwa.