Kwanini hawa wana pesa sana lakini hawajasoma?

Kwanini hawa wana pesa sana lakini hawajasoma?

Mkuu Two Wrongs Don't Make it Right...Huo Ndio Ukweli wala Haubadiliki...Matajiri wengi wa Kitanzania Utajiri wao ni wa Kimagumashi sana,Walifanya hizo issue miaka ya giza.

Matajiri wengi wa bongo utajiri wao upo kwenye categories below:-

1.Ngada Hapa Wapo Wengi.
2.Ufisadi(Rushwa,10%,Kugeana Tenda Kindugu,Kampuni Hewa,Wafanyakazi Hewa) Hapa anafall Mafurushi
3.Utapeli...Dhulumati..Janja Janja.....Hapa anafall King Msukuma
4.Wizi----Kuzidisha Sifuri,Kuchoma Docs,Kuchora Rackets hapa anafall Dr. Machache
5.Kuiba Nyara/Mali za serikali hapa Anafall MO na SSB.
6.Ndele,Ngende,Punje hapo wengi wa Nyanda za Juu kusini na Kusini.

Kwa Nchi za wenzetu Utajiri wao upo Straight mfano mtu kama Mmiliki wa FB unaona alipoanza na kuibuka sio hawa watu ambao wamedhulumu mashamba ya katani ya serikali kisha na viwanda vya serikali kisha unasema ni bilionea wakati ni mwizi tu.
Mkuu nakubaliana na wewe kwenye baadhi ya maeneo. lakini kumbuka Tanzania ni nchi yenye raslimali anuai, nchi hii kuna baadhi ya maeneo hata ukichimba shimo la choo unaweza okota jiwe la almas. jee mtu wa maganzo leo akiokota kipande cha Almas unataka akisalimishe serikalini? punguza wivu piga kazi, hata wewe unaweza kuwa kama wao
 
Sio kweli wakurya wengi ni machinga mwanza ambao unawakuta jua kali kabeba vibanio na sokisi mkonon

Kwa upande wa matajili wakurya mwanza ni wachache sana ambao hawawezi kufikia hata robo ya matajili wa kisukuma, taja wakurya matajili zaidi ya hawa wafuatao,
Zakaria, kitana, gachuma na kitana
Bora umemwelekeza Hugo hawajui wasukuma huyo
 
Kweli Wasukuma in wakati wao was kujidai? Lakini nimeshangaa sana eti king Msukuma ni miongoni mwa matajiri wa Mwanza?kama no hivyo Mwanza no bado sana maana kwenye miji kama Dar,Moro,Moshi na Arusha king Msujuma wala hawezi kaa meza moja na matajiri was huko
 
Born to hustle na kujua kuzungusha hela
Kuna mtu hata akifanya dili zake akunga unga akapata let say 15 mil anakimbilia kununua gari ya kulia bata

Wakat mwingine nitaendelea kuzungusha hela, baada ya miaka kadhaa si ajabu mimi nikawa na ml150 lakini yy akawa na kagar kake kameshapitwa na wakat na kipato chake kua vlevle.
Sio kweli wewe hujafanya utafiti majitu yooote yaliyotajirika yalianza na Magari tena Ya kifahari hata waliojenga majumba makubwa walianza na Magari Ya maana watu wanaodunduliza Kwa kulaala chini kutokula vizuri hawafiki popote
 
Hawa watu ni risk takers,fuatilia halafu ulete mrejesho,hiyo ndiyo formula if you want big money...
 
Wakati wengi wetu tupo shule tunatafuta elimu wao wapo mtaani wanatafuta pesa, mpaka tunapomaliza kusoma na kuingia mtaani kutafuta ajira tunakuta wao walishafanikiwa siku mingi, so wanatuajiri ili tuendeleze malengo yao hapa kwa dunia
 
Mafanikio yana pande mbili, upande wa nuru na upande wa Giza, upande wa nuru ndio mafanikio unayoyaona upande wa Giza ni jinsi Huyo MTU alivyopata hayo mafanikio. Usitaman cha MTU coz akikwambia jins anavyofanikiwa kamwe huwez hata kuthubutu kufuata nyao zake. Hustle kivyako vyako.
 
Kweli Wasukuma in wakati wao was kujidai? Lakini nimeshangaa sana eti king Msukuma ni miongoni mwa matajiri wa Mwanza?kama no hivyo Mwanza no bado sana maana kwenye miji kama Dar,Moro,Moshi na Arusha king Msujuma wala hawezi kaa meza moja na matajiri was huko
Unamjua vizuri lakini au unaongea tu?
 
Wewe muda wako uliutumia kwenye kusoma wao walikuwa wanatafuta pesa sasa unachojiuliza apo in kipi wakati jibu lake easy tuu
 
Bila kumsahau kishimba japo siku hizi simsikii sikiii, ila ndio hivyo mungu hawezi kukupa vyote na hawezi kukunyima vyote.
Kishimba ni MBUNGE huko ushirombo siku hizi. biashara alihamishia nafikiri zimbabwe kama sijasahau.
 
Hao matajiri ukitaka uwauzi waambie nini chanzo na siri ya utajiri wake,nakuhakishia hawatakuambia zaidi ya hapo utapewa stori ambazo ukizisikiliza hazina muunganiko na ukisema umbane na maswali utamsikia "MJINI HAPA ACHA UBOYA CHANGAMKA".Hapa mtaani kuna maduka mawili ya jumla lkn mmoja ni mshirikina anakazi ya kuwaweka mandondocha na kuwaua watototo wake na huyu wapili kumbe zamani alikuwa jambazi ila ameacha na wale wenzake aliokuwa akifanya nao ujambazi siku wakiwa hawana hela wamvamia.Tokea mdogo mpaka nimekuwa hivi sasa, matajiri ninaowajua asilimia 95% utajiri wao hawajaupata kihalali tofauti na Bill gate,Mark wanakuambia njia zilizonyooka kabisa na ndio maana wenzetu ulaya matajiri wanaongezeka kwa kasi kwa matajiri wa kwao utajiri wao wengi wao waliupata kihalali.Huyo mfalme solomon anakwambia MSHIKE ELIMU SIMWACHE na ushawahi kujiuliza pamoja na wao kutokusoma lkn watoto wao wanasoma ktk mashule ya ghali na wanahakikisha mpaka wanafika chuo,kama elimu ingekuwa haina umuhimu wangewapeleka kayumba mpaka la saba basi na baadaye wangewapeleka kwenye biashara zao.
 
Elimu inaondoa ujinga na ina ujinga ndani yake pia.
 
Back
Top Bottom