Kwanini hawa wana pesa sana lakini hawajasoma?

Kwanini hawa wana pesa sana lakini hawajasoma?

Mtu hapati pesa kwa sababu amesoma ila kwasababu amefanya kazi!!! Kusoma kunakupa muongozo tu na kukufanya uweze ajiriwa!! Ata ambae hajasoma akifanya kazi kwa bidii ya akili na nguvu anatajirika saana!!!
Hamna hela kwenye kuajiriwa!!!
Dah nakupendeaga hapo tu. Jumlisha na hiyo avatar hapo yani me dah.
 
Kwanini watu hawa wana pesa nyingi sana wakati hata shule hawajaenda pesa hizi wanazitoa wapi?

Kwa mfano mabas yote ya mwanza bukoba ni yao ukitoa machache ya warabu

Mabasi yote ya mwanza mbeya ni yao na hawajaenda hata shule wanatoa wapi pesa hizo

Wanapata wapi hela za kujenga maghorofa na kumiliki mitaa iliyojaa maghorofa mfano mzuri kwa mkoa wa mwanza kuna mzee shinyanga anamiliki mtaa wa uhuru uliojaa maghorofa yake pekee

Wanatoa wapi ujanja wa kumiliki hospitali zao binafisi mfano makoye hospital wakati hata shule hajaenda

Wako wengi sana ngoja nikutajie wachache uweze kunambia wanatoa wapi pesa hizo,
John bina, ncheye, king msukuma, midimu, luhuye, batco, super samy, super shemu, katagi expres, masaba, njiwa pori,ndege sera bila kumusahau bwana mdogo frester naye siku hizi ni hatari ni moto mwingine ule hata kuna yule dogo anayemiliki kumbi za harusi pale sinza kwa remy kalibu na mori ndo hawo hawo kumbi hizo zinaitwa kwalalumpa hao nimekujia wachache tena ambao hawajasoma bado kariako nako wamejaa

Swali wanapataje pesa hizo?
NDO IVO,WAKATI WEWE ULIKUWA UNAKESHA KUTAFUTA DIV ONE YA DISTINCTION WENZAKO WANAWAZA KUTAFUTA PESA!MWISHO WA SIKU HESHIMA PESA ELIMU UREMBO TU!
 
Look at the big picture uelewe mambo

Kwa wastani watu waliopata elimu wengi wanamaisha nafuu kuliko waliokosa kabisa.

Hao matajiri wacheche isiwe kigezo kudhani elimu haina umuhimu. Ukidhani hivyo unajidanganya tu
 
Kufanikiwa kwa wapumbavu kutawaangamiza..

Kuwa na hela na kuwa tajiri sio shida. Pale utajiri unapokujia na huna hekima (kuwa mpumbavu) jua wazi hizo hela au huo utajiri utakutawala.. na eventually utayaendea maangamizo.

Akili ya kupata hela sio akili ya kuzi control.. hapo unahitaji hekima ya tofauti kabisa, kutoka kwa Mungu.

Ndio maana matajiri wanashauriwa kwenda shule.. maana kuajiri msomi akusaidie ku control hela haitoshi..

Bakhresa na Dewji walipeleka watoto wao shule na watoto wao ndio wana control pesa zao.. unaona wazi makubwa wanayofanya...

In short elimu ni muhimu sana katika utajiri.. ukiwa na hela huna elimu.. hizo hela zitakupanda kichwani.

Ila wengi huwa hawajiulizi, source ya utajiri wao ni ipi.. hiyo ni mada ya siku nyingine.
Maneno meeeengi lakini umetoka nje ya mada.

Japo uliyoyaongea yanaweza kuwa pia ya busara.
 
Utajiri mwingine ni wa mashaka. Hatuwezi kuwahukumu maana Mungu ndiye anayejua. Shetani alimwambia Yesu ukiniabudu tu nitakupa haya yote ambao ni ufahari wa dunia maana yako kwenye uwezo wake kumpa kila mtu atakayemwabudu.
 
Elimu ya darasan inakufundisha kuwajibika tu bas,,hakuna kingine
 
Kusoma hasa elimu ya kitanzania ni kosa moja kubwa na upande wa pili n chanzo cha maisha duni kwa watanzania weng walio kisha iamini elimu hiyo
 
Kwanini watu hawa wana pesa nyingi sana wakati hata shule hawajaenda pesa hizi wanazitoa wapi?

Kwa mfano mabas yote ya mwanza bukoba ni yao ukitoa machache ya warabu

Mabasi yote ya mwanza mbeya ni yao na hawajaenda hata shule wanatoa wapi pesa hizo

Wanapata wapi hela za kujenga maghorofa na kumiliki mitaa iliyojaa maghorofa mfano mzuri kwa mkoa wa mwanza kuna mzee shinyanga anamiliki mtaa wa uhuru uliojaa maghorofa yake pekee

Wanatoa wapi ujanja wa kumiliki hospitali zao binafisi mfano makoye hospital wakati hata shule hajaenda

Wako wengi sana ngoja nikutajie wachache uweze kunambia wanatoa wapi pesa hizo,
John bina, ncheye, king msukuma, midimu, luhuye, batco, super samy, super shemu, katagi expres, masaba, njiwa pori,ndege sera bila kumusahau bwana mdogo frester naye siku hizi ni hatari ni moto mwingine ule hata kuna yule dogo anayemiliki kumbi za harusi pale sinza kwa remy kalibu na mori ndo hawo hawo kumbi hizo zinaitwa kwalalumpa hao nimekujia wachache tena ambao hawajasoma bado kariako nako wamejaa

Swali wanapataje pesa hizo?
Unga na ushirikina!Pesa zipo tu, ila ni lazima ukubaliane na uovu huo na consequences zake.
 
Unga na ushirikina!Pesa zipo tu, ila ni lazima ukubaliane na uovu huo na consequences zake.
Ndio upeo wako umeishia hapo

Akina diamond ,na wengine wengi wataendelea kuendesha ma range nk

Kila aliyetajirika Freemason,unga nk

Doh TZ yangu hii
 
Kwanini watu hawa wana pesa nyingi sana wakati hata shule hawajaenda pesa hizi wanazitoa wapi?

Kwa mfano mabas yote ya mwanza bukoba ni yao ukitoa machache ya warabu

Mabasi yote ya mwanza mbeya ni yao na hawajaenda hata shule wanatoa wapi pesa hizo

Wanapata wapi hela za kujenga maghorofa na kumiliki mitaa iliyojaa maghorofa mfano mzuri kwa mkoa wa mwanza kuna mzee shinyanga anamiliki mtaa wa uhuru uliojaa maghorofa yake pekee

Wanatoa wapi ujanja wa kumiliki hospitali zao binafisi mfano makoye hospital wakati hata shule hajaenda

Wako wengi sana ngoja nikutajie wachache uweze kunambia wanatoa wapi pesa hizo,
John bina, ncheye, king msukuma, midimu, luhuye, batco, super samy, super shemu, katagi expres, masaba, njiwa pori,ndege sera bila kumusahau bwana mdogo frester naye siku hizi ni hatari ni moto mwingine ule hata kuna yule dogo anayemiliki kumbi za harusi pale sinza kwa remy kalibu na mori ndo hawo hawo kumbi hizo zinaitwa kwalalumpa hao nimekujia wachache tena ambao hawajasoma bado kariako nako wamejaa

Swali wanapataje pesa hizo?

In reality ukisha soma unaingiza uoga Wa kujaribu
 
Mwaka jana nilijalibu kufanya biashara hapa saba saba dodoma nikashindwa lakin wasukuma wanapiga biashara kama kawaida

Nikienda mozambique kwenye madin motepuse matajaili wakubwa wa pale ni wasukuma mfano tembo yaan wenye hela wote pale walikuwa ni wssukuma na hawajaenda shule
Hakuna watu matajiri kama wasukuma afrika mashariki na afrika kwa ujumla... Na huku ndiko vijijini kwao..
inapokosekana+gari.jpg

UF3A1369.JPG
07.jpg
boma-la-ngombe-katika-kijiji-cha-ilindi.jpg

SIASA+SAFI+PICHA.jpg
 
Back
Top Bottom