Kwanini hawa wana pesa sana lakini hawajasoma?

Kwanini hawa wana pesa sana lakini hawajasoma?

-Wasomi wengi waoga,wao wanaamini Mivyeti na PHD ndio maisha,wanaishia kujenga nyumba na kumiliki gari na milioni 5 bank tu basi.
-Oneni BASHITE ndani ya mda mfupi anajenga ghorofa 5 Mwanza.
-Wengi wanapata pesa kwa ujanja ujanja aka ushanta mfano King Msukuma utajri wake ulitokana na Utapeli wa Madini.
-Top 5 ya matajiri wa bongo utajiri wao umetokana na kuidhulumu serikali na wizi eg Wengi wamedhulumu viwanda vya serikali,Mashamba ya Mkonge,Kuiba Nyara za serikali meno ya tembo,Kupewa tenda za kuprint nyaraka za serikali kiujanja ujanja,Kuyafirisi Ma-Bank na mashirika ya umma.....
 
Kwataarifa yako wakati wewe unahangaika na madaftari wenzako wapo mtaani wanasaka noti halafu leo n.a. mshahara wako wa milioni moja uwe naye sawa! Ni ngum mzee, tena kwa akili zetu hizi za kukimbilia kuajiriwa! Tusahau kabisa
 
Umesahau watu wengi waliofanikiwa sana na kua matajiri wameanzia chini sana,,hii ni kwa ulimwengun kote,,na ni watu ambao hawana sana vyeti vingi,,,

Hawa wamefanikiwa kwa sababu wamejitambua na kuipata barabara elimu ya msingi wa maisha ambayo haipatikan shule...

Na mwisho usisahau kuna wanaomiliki utajiri na kuna waliofanikiwa maisha,usiwachanganye hawa maana ni watu wawili tofauti kbsa

Wewe unapenda uwe wapi kati ya hao wawili
 
Kuna elimu za aina 2, ya kwanza ni ile inayopatikana kwenye majengo (shule) alafu mwisho wa siku unazawadiwa makaratasi (cheti)
.
Elimu ya pili ni ile ya kuzaliwa (halisi) hii ina nguvu sana (unlimited) haijalishi umeishia darasa la tatu au hujapita kabisa darasani kwaiyo mihela utaikamata tu tena ukijua jinsi mind yako inavyofanya kazi ukaitumia fully utampita huyo anayetegemea vyeti kuishi
 
-Wasomi wengi waoga,wao wanaamini Mivyeti na PHD ndio maisha,wanaishia kujenga nyumba na kumiliki gari na milioni 5 bank tu basi.
-Oneni BASHITE ndani ya mda mfupi anajenga ghorofa 5 Mwanza.
-Wengi wanapata pesa kwa ujanja ujanja aka ushanta mfano King Msukuma utajri wake ulitokana na Utapeli wa Madini.
-Top 5 ya matajiri wa bongo utajiri wao umetokana na kuidhulumu serikali na wizi eg Wengi wamedhulumu viwanda vya serikali,Mashamba ya Mkonge,Kuiba Nyara za serikali meno ya tembo,Kupewa tenda za kuprint nyaraka za serikali kiujanja ujanja,Kuyafirisi Ma-Bank na mashirika ya umma.....
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Kuna Article Moja hivi yenye maneno almost 1500, Yenye Title Ni kwa nini Watu waliofanya Vizuri Darasani hawafanikiwi katika maisha? >>>>Bofya hapa<<< kuisoma utapata jibu la swali lako Mkuu
Wanafanikiwa sio kwamba hawafanikiwi kabisa kwa mfano anaweza kuambulia nyumba moja au mbili na gari 4 ambazo huenda na mkopo ukachangia lakini hawezi kuwa na mafanikio makubwa sana.
 
Hahaaaa huu Uzi ni changamoto kwa graduates,ngoja nijifikirie upya.
 
Leo huu ukumbi wa wasukuma, tatizo la hawa jamaa huwezi kukuta wamechinja ngombe, mbuzi, kondoo au kuku. Ukiikuta jua kuna sherehe ama ngombe alishindwa kuzaa wakavuta kitoto halafu wanakata kata nyama wanapikia maziwa ndiyo maji. Daaaah ama kweli wasukuma noma.
 
Back
Top Bottom