Asprin
Platinum Member
- Mar 8, 2008
- 68,408
- 96,738
Kwani kimba lako lina harufu kama makinikia ya fisi dume?sibakiwagi navyo mkuu..najiswafi effectively..
tatizo nachukia kumkera mtu na harufu..mwingine utakuta anakula
Kwani kimba lako lina harufu kama makinikia ya fisi dume?sibakiwagi navyo mkuu..najiswafi effectively..
tatizo nachukia kumkera mtu na harufu..mwingine utakuta anakula
Ukifunguka unitag tafazali
Tumeanza lini kufichana siri zetu?Hahahaaa nakufa na siri yangu haha
Tumeanza lini kufichana siri zetu?
Hivi nawezaje kukusahau kwa mfano? Ni vile hujui tu... Huu moyo wangu umebemendwa juu yakoJana usiku ulipoenda kusikojulikana ukarud kuniringishia eti ulipata ofa ya kitimoto ukanisahau
Hivi nawezaje kukusahau kwa mfano? Ni vile hujui tu... Huu moyo wangu umebemendwa juu yako
Haya mambo tulipaswa tuyaongee chemba ujue...Sijapata ona moyo wente vyumba vingi kama wako yaan hadi spair tair yake ipo na stoo humo humo
Haya mambo tulipaswa tuyaongee chemba ujue...
Haya ndo baadhi ya mambo nayokupendeaga sasa.Usijali nimeweka pazia la kiroba cha unga wa azam hakuna anayeonaanayeona sembuse kutusikia
Nilijua self za guesthouse lohHabari wanajamvi...
Tuliozaliwa miaka hiyo tunajua zamani ilikuwa adimu sana..lakini sasa hivi karibu kila nyumba choo kipo ndani, ubaya zaidi wengine nyumba zao ndogo hawazingatii ramani..mwishowe unakuta ameeka choo self mbili moja ipo sebuleni kabisa
.nlikua nauliza unajiskiaje unapoenda toi kukata gogo halafu toi haipo mbali na sebule or sehemu walipokaa wenzio...wanafaidi harufu tu!?
Au ile self contained nyingine ipo chumbani..hasa kwa wenza..
huwa hubugudhiki na harufu ya dude analotoa mwenzio huko chooni au principle ni ile kujikaza na kukausha as if hakuna harufu mbaya inayokukera?
Mi mwenzenu siwezi, nina aibu mnoo na pia piga ua nitajibana tu hadi watu wakiwa hawapo ndo naingia kufanya yangu.
Labda choo ndani kiwe mbali na sebule na pia mlango uwe tight kuzuia harufu la sivo najitahidi kufanya fasta then dude likianguka tu navuta kamba kunaflash fasta ndo naendelea na shughuli ya kujisafisha niflash tena.
[emoji23] [emoji23] hapana...Kwani kimba lako lina harufu kama makinikia ya fisi dume?
Asa mbona unakuwa na hofu? Nikualike kwangu? Naamini utaachia mzigo kwa raha...[emoji23] [emoji23] hapana...
kuna usalama huko?Asa mbona unakuwa na hofu? Nikualike kwangu? Naamini utaachia mzigo kwa raha...
Basy sisi tunawezaMkiweza kuvumiliana milio ya bunduki za rashasha na magogo mazito kama mti wa mvule, huo uhusiano utatenganishwa na kifo tu!!!!!
Vipi mkuu kwani wewe huwezi kufanya hivyo??Duuuuu!!!!!! Hiyo nomaaaa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji2] [emoji23] [emoji23] mbavu zanguuu
Vipi kwenye kutoa hewa chafu??? Unatoa hewa chafu mbele ya mwezi wakooo????!!!Tumefanana tabia, mi siwezi kuingia toi kama kuna watu yani huwa najihisi noma siwezi....
Kuhusu kukaa na mwenzi, ukimzoea inakua kawaida enzi hizo nlikua napata tabu mno kuingia toi anione
Nshamzoea ndio nafanya tu ila tukiwa wawili tuVipi kwenye kutoa hewa chafu??? Unatoa hewa chafu mbele ya mwezi wakooo????!!!
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]Nikiwa nimebanwa na Gogo sitakagi masihara atii