Kuna Mtu Anautesa Moyo Wangu Hapa JF

Kuna Mtu Anautesa Moyo Wangu Hapa JF

Breaking News Naibu waziri wa nishati kaibiwa kila kitu hoetelini Morogoro nasikia alikuwa na kimada wanahisi ndo kamkomba kila kitu dogo kazidi kwa uzinzi kama bosi wake
 
Breaking News Naibu waziri wa nishati kaibiwa kila kitu hoetelini Morogoro nasikia alikuwa na kimada wanahisi ndo kamkomba kila kitu dogo kazidi kwa uzinzi kama bosi wake

hehehe patamu hapo thanx for breakin the news lol
 
Halafu i certainly know jux,the way he writes!its so familiar,halafu mkuu no offense but 6 ID's?
 
kabakabana nisadie nikitaka kupost new information nafanyaje?
 
Ngoshwe huyo?

profilepic14865_9.gif
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom