Kukutongoza jana tu, leo una shida ya sh 40,000

Kukutongoza jana tu, leo una shida ya sh 40,000

Msichana umemtongoza asubuhi jioni anakwambia kodi ya nyumba inaisha baada ya siku kama 4 hivyo umpe kodi sasa unajiuliza hiyo kodi ilikua inakusubiri ww?
 
Anko magu amesisitiza lazima uwe mzalendo kwa nchi yako kwa kudai risiti kwa kila transaction mkuu,hakikisha huyo binti anakupatia risit ya ankra 40000
 
Ndio kawaida yao c shangai... saa nyingine unaweza mkawa rafiki tu wa kawaida ila... daaa ...shida zinakuwa nying... mtu hutoa fedha kwa utashi wake au huruma yake kwako... ila hivyo vimzinga mnavyopiga siyo kabisa.... usione mtu ananyumba au usafiri ukajua hela zipo watu wanaishii kimahesabuu.....mtu anakopa anafanya mambo yake anatulia .... sasa utasikia baby naomba fedha nina shida ya lakii... cjui nini... vikaenda vikarudi....kisa kakuona na mkoko barabaraniii....
 
Wanapiga mizinga ile mbaya
Salam, kwa msikito makubwa nalaani kitendo chako cha kuedit posts zangu? Yaani post hii nimeipost masaa kadhaa yaliyopita lakin cha ajabu nakuja kuchek naona kwanza ume-edit title nzima pamoja na kubadilisha baadhi ya maneno kwenye post yangu. Why are you doing this man?

Haki ya nan hii tabia ni kinyume cha sheria, unafanya plagiarism mpaka humu bab, aisee umeni-bore sana otherwise nipe maelezo ya kutosha kuhusiana na kitendo hiki.
 
PASUA UWAPE UKWELI
Salam,

Hivi nyie wadada siku hizi mmeingiwa na nini vichwani mwenu?

Yaani mtu amekutokea jana tu halafu leo unamtumia text eti una sh 40,000, uniazime?

Kwa taarifa yenu kama mlikuwa hamjui, acha niwape siri: Asilimia kubwa ya wanaume hawapendi kuombwa hela bali kutoa wenyewe bila kuombwa.

Halafu saa zingine mnajiharibia wenyewe mambo mazuri, mfano huyu dogo mmoja alikuwa anawaziwa mipango ya muda mrefu na rafiki yangu mmoja lakini kwa kitendo alichofanya jana jamaa anamuona ni gold digger mzuri tu na hivyo mpango wake umekufa.

Swali langu: Je mnafanya hivi kutaka kutupima upendo wetu au mnataka kutukomoa? Tabia hizi mbovu mbovu ndizo zinazotulazimisha hata sisi tuombe papuchi mapema kwa sababu ya hizo tabia zenu mbovu.

Mbadilike bwana, alaa.
HAHAHA USITONGOZE TULIA NA PESA ZAKO NA YEYE ATULIE NA PAPUCHE YAKE
 
Mademu wanaboa sn cku hizi, wamefanya papuchi kuwa mtaji wao...
 
PASUA UWAPE UKWELI
Salam,

Hivi nyie wadada siku hizi mmeingiwa na nini vichwani mwenu?

Yaani mtu amekutokea jana tu halafu leo unamtumia text eti una sh 40,000, uniazime?

Kwa taarifa yenu kama mlikuwa hamjui, acha niwape siri: Asilimia kubwa ya wanaume hawapendi kuombwa hela bali kutoa wenyewe bila kuombwa.

Halafu saa zingine mnajiharibia wenyewe mambo mazuri, mfano huyu dogo mmoja alikuwa anawaziwa mipango ya muda mrefu na rafiki yangu mmoja lakini kwa kitendo alichofanya jana jamaa anamuona ni gold digger mzuri tu na hivyo mpango wake umekufa.

Swali langu: Je mnafanya hivi kutaka kutupima upendo wetu au mnataka kutukomoa? Tabia hizi mbovu mbovu ndizo zinazotulazimisha hata sisi tuombe papuchi mapema kwa sababu ya hizo tabia zenu mbovu.

Mbadilike bwana, alaa.

Salam, kwa msikito makubwa nalaani kitendo chako cha kuedit posts zangu? Yaani post hii nimeipost masaa kadhaa yaliyopita lakin cha ajabu nakuja kuchek naona kwanza ume-edit title nzima pamoja na kubadilisha baadhi ya maneno kwenye post yangu. Why are you doing this man?

Haki ya nan hii tabia ni kinyume cha sheria, unafanya plagiarism mpaka humu bab, aisee umeni-bore sana otherwise nipe maelezo ya kutosha kuhusiana na kitendo hiki.
 
sasa ndo unakuja wasemea humu? neda kaweke mabango barabarani na sambaza ujumbe wako kwa vipeperushi
na pia tumia Tv na redio hata magazeti
Kwani JF na Huko Kunatofauti Gani?..... We mwenywe ukiombwa Hela siku ya Pili Lazima ujiulize Maswali Acha Vunga za Kitoto humu ndani
 
Ni ukweli ila watabisha coz wanaona muda bado. Ila mabint mtambue hizo bidhaa zenu kuna umri huwa zinadorora ndo pale mnapozeekea kwenu na kugeuka mashangingi makuwadi ya mjini na vidudu mtu vya ndoa za watu.
 
Salam,

Hivi nyie wadada siku hizi mmeingiwa na nini vichwani mwenu?

Yaani nimekutokea jana tu halafu leo unanitumia text eti una sh 40,000, like serious?

Kwa taarifa yenu kama mlikuwa hamjui, acha niwape siri: Asilimia kubwa ya wanaume hatupendi kuombwa hela bali tunapenda kutoa wenyewe bila kuombwa, mfano mzuri ni mwenyewe, mi ni mhongaji mzuri sana ukiendana na itikadi zangu vizuri mbona utafurahi mwenyewe.

Halafu saa zingine ninajiharibia wenyewe mambo mazuri, mfano huyu dogo nilikuwa namuwazia mipango ya muda mrefu lakini kwa kitendo alichofanya jana nimemuona ni gold digger mzuri tu na hivyo mpango wangu umekufa.

Swali langu: Je mnafanya hivi kutaka kutupima upendo wetu au mnataka kutukomoa? Tabia hizi mbovu mbovu ndizo zinazotu-force hata sisi tuombe papuchi mapema kwasababu ya hizo tabia zenu mbovu.

Mbadilike bwana, alaa.
teh teh teh Wajinga ndio waliwao. Mchomolee live
 
Watu wanaolalamika ni wale wasiojua kusoma alama za nyakati.....hizi ni nyakati ambazo mapenzi yamekuwa bidhaa kama zilivyo bidhaa zingine sokoni......siku hizi mapenzi hayatokani na uzito wa huba mioyoni mwetu bali ni kutokana na uzito wa kilichopo kwenye mfuko wa mwenye kuhitaji upendo......

Kwa lugha nyepesi ni kuwa tunaishi kwenye nyakati ambazo tupu ya mwanamke imekuwa ni moja ya vyanzo vya mapato ya wanawake.....
 
Na matatizo mengine ya sisi kuombwa pesa tunayasababisha wenyewe sema tunasahau mapema kwamba sisi ndiyo chanzo..Wewe siku ya kwanza tu kukutana na binti unafanya mbwembwe mingi kumuonyesha yule binti kuwa amekutana na pedeshee kidogo umetuma salio, kidogo mpesa nenda lunch honey..Ukishampata unasitisha mbwembwe zote unajarudi kuwa real wakati binti ulishamwonyesha uko juu...Hadi yeye anashangaa mbona sirushiwi tena mpesa ya lunch anaona wacha akutest pedeshee..kuwa naomba 40k ....Halaf unaanza lia lia..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom