Wamechoka kukopwaSalam,
Hivi nyie wadada siku hizi mmeingiwa na nini vichwani mwenu?
Yaani nimekutokea jana tu halafu leo unanitumia text eti una sh 40,000, like serious?
Kwa taarifa yenu kama mlikuwa hamjui, acha niwape siri: Asilimia kubwa ya wanaume hatupendi kuombwa hela bali tunapenda kutoa wenyewe bila kuombwa, mfano mzuri ni mwenyewe, mi ni mhongaji mzuri sana ukiendana na itikadi zangu vizuri mbona utafurahi mwenyewe.
Halafu saa zingine ninajiharibia wenyewe mambo mazuri, mfano huyu dogo nilikuwa namuwazia mipango ya muda mrefu lakini kwa kitendo alichofanya jana nimemuona ni gold digger mzuri tu na hivyo mpango wangu umekufa.
Swali langu: Je mnafanya hivi kutaka kutupima upendo wetu au mnataka kutukomoa? Tabia hizi mbovu mbovu ndizo zinazotu-force hata sisi tuombe papuchi mapema kwasababu ya hizo tabia zenu mbovu.
Mbadilike bwana, alaa.
Hivi mtaji unaanzia bei gani vile?mkuu sawa ila mtupe na mitaji na si vielfu arubaini
sasa ndo unakuja wasemea humu? neda kaweke mabango barabarani na sambaza ujumbe wako kwa vipeperushiLazima tuwasema wamezidi mazeeee
inategemea na mwonekano wako na ulivyojishaua kwanguHivi mtaji unaanzia bei gani vile?
PASUA UWAPE UKWELI
Salam,
Hivi nyie wadada siku hizi mmeingiwa na nini vichwani mwenu?
Yaani mtu amekutokea jana tu halafu leo unamtumia text eti una sh 40,000, uniazime?
Kwa taarifa yenu kama mlikuwa hamjui, acha niwape siri: Asilimia kubwa ya wanaume hawapendi kuombwa hela bali kutoa wenyewe bila kuombwa.
Halafu saa zingine mnajiharibia wenyewe mambo mazuri, mfano huyu dogo mmoja alikuwa anawaziwa mipango ya muda mrefu na rafiki yangu mmoja lakini kwa kitendo alichofanya jana jamaa anamuona ni gold digger mzuri tu na hivyo mpango wake umekufa.
Swali langu: Je mnafanya hivi kutaka kutupima upendo wetu au mnataka kutukomoa? Tabia hizi mbovu mbovu ndizo zinazotulazimisha hata sisi tuombe papuchi mapema kwa sababu ya hizo tabia zenu mbovu.
Mbadilike bwana, alaa.
ushauri wangu ama maana yangu ni kwamba idadi ya walio humu ni ndogo ili ujumbe uwafikie wadada walio wengi, kwa sababu wanawaboa sana tumieni njia hiyo hapo juu, na amini watakomaSoma group, mapenzi, mahusiano inaonyesha upo kimakosa
Yah,sisi ndo wanaume/vidume vya dar...mwenzangu wewe ni mvulana wa mkoa gani?Wanaume wa dar nyie
Hahahhahahaha u made my dayHadi uombwe hela haraka hivyo na wewe utakuwa umetoa viashiria flani flani vya kupigwa mzinga.
Wengine kama sisi ukituangalia tu usoni lazima ujistukie kwa jinsi ambavyo hatupigiki mizinga kirahisi rahisi!