miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,803
- 49,109
we acha tu tuzidi kuwaombea memaWakavu,hawakuzuba aubu ndio imeshaisha kabisaaaaaaaaaaa..maneno wanayoongea wewe ulomaliza calender nzima
huwezi...
we acha tu tuzidi kuwaombea memaWakavu,hawakuzuba aubu ndio imeshaisha kabisaaaaaaaaaaa..maneno wanayoongea wewe ulomaliza calender nzima
huwezi...
Umeharibiwa vipi pozi? Wewe si umesema shida yako sasa yeye akikueleza yake unapanic nini!Kama wewe hivo ndio hata ndoa hamna! Mnatuharibia sana mapozi. Kitu ukishakilipia fedha kina maana gani hasa
Umeharibiwa vipi pozi? Wewe si umesema shida yako sasa yeye akikueleza yake unapanic nini!
Wewe angekutangulizia papuchi usingebishaHii kitu kwa haki si for sell na hasa hii ya kutanguliza hela kwa mtu ndio kwanza mmekutana.
tujifunze kutoka china mwanamke awe mzuri kiasi gani kama hana kazi au kipato chochote cha kueleweka hawezi kupata mume hivyohivyo kwa mwanaume pia bila kazi au shughuli yeyote kuoa utakusikia kwa wengine kwahiyo hapo tutaweza kupunguza vizinga vilivyo ongezekandiyo maana yake .. we unatatizo la pendo mimi nina tatizo la shida
tena wenye kazi ndiyo wanamizinga balaatujifunze kutoka china mwanamke awe mzuri kiasi gani kama hana kazi au kipato chochote cha kueleweka hawezi kupata mume hivyohivyo kwa mwanaume pia bila kazi au shughuli yeyote kuoa utakusikia kwa wengine kwahiyo hapo tutaweza kupunguza vizinga vilivyo ongezeka
Ukifanya hivyo nakuona unafanya biashara. .....issue sio hela mfahamu na jipe Muda mbona kama kusaidiana ipo tu wengine hata million kadhaa tunatoa tumbona we ulinitongoza kwani unadhani nilikuwa nimejiandaa kutongozwa? sasa ombi lako nimekubali na wewe kubali kutatua shida zangu ........🙄🙄
aisee mkuu acha bana kwa hiyo nife na njaa kisa nasubiria milion hapana aiseeUkifanya hivyo nakuona unafanya biashara. .....issue sio hela mfahamu na jipe Muda mbona kama kusaidiana ipo tu wengine hata million kadhaa tunatoa tu
miss chagga: mada hizi zinakufaa kwani zahusu ujana - nipe nikupe. Mpeane somo la kujenga nchi pasipo kupigana mabomu. Mpeana elimu ya ujasiriamali ili kuondokana na ombaomba.mbona we ulinitongoza kwani unadhani nilikuwa nimejiandaa kutongozwa? sasa ombi lako nimekubali na wewe kubali kutatua shida zangu ........🙄🙄
Dai risiti ili serikali ipate chake kisaidie kuboresha hudumaUkitoa hiyo hela 40,000 usisahau kudai risiti!
mkuu sawa ila mtupe na mitaji na si vielfu arubainimiss chagga: mada hizi zinakufaa kwani zahusu ujana - nipe nikupe. Mpeane somo la kujenga nchi pasipo kupigana mabomu. Mpeana elimu ya ujasiriamali ili kuondokana na ombaomba.