Kukutongoza jana tu, leo una shida ya sh 40,000

Kukutongoza jana tu, leo una shida ya sh 40,000

[QUO TE="praatt, post: 15779483, member: 250247"]Salam,

Hivi nyie wadada siku hizi mmeingiwa na nini vichwani mwenu?

Yaani nimekutokea jana tu halafu leo unanitumia text eti una sh 40,000, like serious?

Kwa taarifa yenu kama mlikuwa hamjui, acha niwape siri: Asilimia kubwa ya wanaume hatupendi kuombwa hela bali tunapenda kutoa wenyewe bila kuombwa, mfano mzuri ni mwenyewe, mi ni mhongaji mzuri sana ukiendana na itikadi zangu vizuri mbona utafurahi mwenyewe.

Halafu saa zingine ninajiharibia wenyewe mambo mazuri, mfano huyu dogo nilikuwa namuwazia mipango ya muda mrefu lakini kwa kitendo alichofanya jana nimemuona ni gold digger mzuri tu na hivyo mpango wangu umekufa.

Swali langu: Je mnafanya hivi kutaka kutupima upendo wetu au mnataka kutukomoa? Tabia hizi mbovu mbovu ndizo zinazotu-force hata sisi tuombe papuchi mapema kwasababu ya hizo tabia zenu mbovu.

Mbadilike bwana, alaa.[/QUOTE].
Ukiona hivo ujue cheche anataka chake mapema hana mda wa kufugwa....mwingine unakuta haja kupenda anakuambia hivo ili umpotezee...au mwingine ni tabia zake anapima ka unafunguka a ubahili japo hua me naona yote tisa kumi ni ujinga.
 
Itabd we ndo ujichunguze, kwani hujui kwamba mwanaume anaweza akakuhesabia mwaka mzima kwa kukuchunguza nyendo zako bila hata kuonesha interest zozote?
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Mi huwa nawaweza yaani kabla hajaniomba pesa namhonga mwenyewe kimya kimya hata 50000 ya chai namrushia na credit ya kuruka hewani ya 5000 halafu napiga kimya akitumia zikiisha tu utasikia Honey nina shida na hela hapo ndo pakumkamatia namwambia niko bize kidogo njoo mahali uchukue akija ndo imekula kwake! :-D :-D
 
Hivi unadhani 40K ni pesa ndogo eenh, tofali ngapi hizo kijana? cement ngapi hizo...we endelea kuhonga ukidhani utapata nishani.
Jamaa anaona sifa kuhonga siyo, boya kweli!
 
Mkuu hiyo ni kawaida..., utakuwa hujasoma game,

Game hili linaenda kwa mtindo wa APATWAE, ukitoa tu imekula kwako maana atakuona boya na atajua sasa huna jinsi maana ulishatoa pesa utakuwa una kama dilemma flani hivi uendelee au uache hapo hapo unawashwa tena nyingine....

Dawa hapa nikuonyesha viashiria vya kutoa pesa za kitosha, halafu tengeneza mazingira then komaa ule ishu.

Ukishakula ishu unamwangalia kama hukuwa wewe ulokuwa unabembeleza, kwa dizani hii utacompasate ulizoliwa maeneo mengine ila naye utakuwa ndo amepatwa hapa.

Yani tena aloomba pesa mapema ndo mzuri maana atatengenezeka mazingira kirahisi... ndege mpenda kula mahindi ndo hunaswa mapema na mtego.

Aisee natamani niongee ila utakuwa umenielewa bana
Nimekuelewa saana mkuu. Kama unasomeka hivi: "Ukitaka kula lazima uliwe kidogo, J.K, 2015"
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
tutaishi vizuri tu....mnachajishwa cz mapenz ya kwel hamna sa si bora nkuombege pesa ili nipate nusu hasara
Tatzo lenu mna-aim high saana, mbona ukienda nami mdogo mdogo nitatoa hela kama chiz, lakin sio kwa style ya dadako huyu
 
unakufanyia interview tu....ila wanaume mnachekesha sana hiv si hta vitabu vya dini vinasema mtuhudumie au roles zimecheng
Sio kwa style hii aisee, siku moja tu tayar unahamishia shida zako kwangu, mmh, hapana aisee
 
Ndo wanasingizia kama wewe hivi, kumbe wanatafuta ambao sio size yao.
Ni kweli mkuu, sio wanasingizia. Kuna mdada alikuwa na papuchi kubwa kiasi kwamba jamaa alipokuwa akijishugulisha mdada akawa yuko bize na simu anachati. Then akamwabia jamaa: "Baby, ukimaliza nistue" hahaha.
Mi ninako kadogo kama kidole cha mwisho cha mtoto kichanga.
Lakini gf wangu analalamika eti nina dushe kubwa. Mambo haya bhana!
 
Ukitoa hakikisha asifurahie kugogwa hata kidogo, unamwacha juu juu tu akamalizie na kidole cha kati. Ushatumia pesa kupata raha, wala usipoteze nguvu zako kumridhisha. Goli la 3 mvaliemvalie kondom 2 uwashe moto K yake.
Hahahaha hizi revenge hizi hata shetani hapendi
 
Hakutanguliza na kaneno "beibi " au "honey"???hehehe drama
 
Ni kweli mkuu, sio wanasingizia. Kuna mdada alikuwa na papuchi kubwa kiasi kwamba jamaa alipokuwa akijishugulisha mdada akawa yuko bize na simu anachati. Then akamwabia jamaa: "Baby, ukimaliza nistue" hahaha.
Mi ninako kadogo kama kidole cha mwisho cha mtoto kichanga.
Lakini gf wangu analalamika eti nina dushe kubwa. Mambo haya bhana!
Basi mkuu, umetoa jibu mwenyewe.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom