Kukutongoza jana tu, leo una shida ya sh 40,000

Kukutongoza jana tu, leo una shida ya sh 40,000

Mm kuna demu mmoja kaniomba mtaji wa milioni nne harafu mke wa mtu sijui kanichukuliaje shenzi zake
funguka vizuri ni rafiki tu au mnafanya kazi pamoja au ni vipi? kama mnafahamiana tu hapo tatizo kama mko ofisi moja si tatizo na amekuomba au anakukopa? na kama ulimtongoza wakati unamtongoza hukujua kuwa mke wa mtu na je angekupa papuchi ungewaza kama mke wa mtu?
 
Kwanza kumtongoza mtu unajua nikumkosea adabu kama nia yako moyoni unajua ni kwa ajili ya kumgegeda tu? na nijuavyo mimi mwanamke akikuomba hela bila ya haya jua hajakupenda na wala hakutaki na hata kama utamgegeda ujue kakupa sabab ya hivyo vihela vyako sio kwamba anakupenda, mwanamke kama huyo usimpompa hela sahau, humpati.
 
Hadi uombwe hela haraka hivyo na wewe utakuwa umetoa viashiria flani flani vya kupigwa mzinga.

Wengine kama sisi ukituangalia tu usoni lazima ujistukie kwa jinsi ambavyo hatupigiki mizinga kirahisi rahisi!
Mh! aisee
 
Kwanza kumtongoza mtu unajua nikumkosea adabu kama nia yako moyoni unajua ni kwa ajili ya kumgegeda tu? na nijuavyo mimi mwanamke akikuomba hela bila ya haya jua hajakupenda na wala hakutaki na hata kama utamgegeda ujue kakupa sabab ya hivyo vihela vyako sio kwamba anakupenda, mwanamke kama huyo usimpompa hela sahau, humpati.
Rudia tena
 
funguka vizuri ni rafiki tu au mnafanya kazi pamoja au ni vipi? kama mnafahamiana tu hapo tatizo kama mko ofisi moja si tatizo na amekuomba au anakukopa? na kama ulimtongoza wakati unamtongoza hukujua kuwa mke wa mtu na je angekupa papuchi ungewaza kama mke wa mtu?
Mkumtafuna nimeshamtafuna na pesa sikumpa
 
Papuchi yako kila mwanamme anaelea so unataka figure out tatizo ni nn?
ndo hapo kila siku mtu kibamia kibamia,ina maana kila siku ye hupata vibamia tu.bora hiyo bwawa angefuga kambale tu.
​
 
Kwani kuna ttzo gan mwanamke kumpa pesa kama amekuomba na ww n mwanaume wake kama pesa ipo unampa tu hakun ttz kbx juu ya hili...kama huna unamwambia huna simple...
 
Dooh nimechoka na hawa wanawake ... Yaani umemtongoza leo Kesho anakupiga mzinga .(tuliache hilo )

Ni kwann wanawake wengi kiasi chao cha juu na cha chini kabisa ni kupiga mzinga ni Tsh.20000/= ..
 
Yaani umepiga ikulu, kila unayeanza naye kuiimbisha anaanza na elfu ishirini, lakini watashusha tu wale wazee wa bandari hakuna TRA hakuna Hazina Hakuna Bodi ya Mikopo ishakuwa ya Mipipa.
 
hawa wanaopiga vizinga vya magari na nyumba vipi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom