Emanuel Makofia
JF-Expert Member
- Jan 5, 2010
- 3,831
- 637
TUHONGENI JAMANI!
enh
after all ni HAKI YETU YA KIMSING TENA KWA MUJIBU WA RASIMU HII HII!
loh ngoja niiipitie vizuri ili katiba mpya isiwepo!:A S 39:
TUHONGENI JAMANI!
enh
after all ni HAKI YETU YA KIMSING TENA KWA MUJIBU WA RASIMU HII HII!
u a ryt
jana nilikuwa nasikiliza mafundisho hayahay kutoka kwa mtumishi m1 hiv,
aisee wanaume acheni kuangalia mtu wakp ana uwezo gani, ht km anavyo play u a part ht km kidogo cc huwa tuna thamini sn vya kununuliwa au kupewa na wapenz/waume zetu ht km kidogo namna gani.
shida yenu wengi bado hamjui haya mambo hayana uhusiano na mwanamke wako ana uwezo gani
jamani kuna rah yake si uongo
ila kutokuomba nayo inaleta heshima
akupe mwenyewe,lkn wanaume wa siku hizi
usipoomba hakupi aisee,utabaki kukodoa mimacho tu!!
^^
Tumeambiwa tuwapende..hatukuambiwa tuwape pesa!
Usibadili maandiko wala kuwafanya walioandika kudhani kuwa pesa hawakuzijua..zilikuwepo.
Pesa si upendo..
Nikukupa pesa haina maana nimekupenda.. Kupenda ni kukupa moyo usio na mifupa uutawale.
Btw
Kwa kuwa kwako upendo una maana ya pesa,, si kwa wote
^^
Hebu pigeni kazi mtengeneze pesa zenu muweze kujitosheleza wenyewe, ebo!!
Kupenda kuhongwa hongwa kunawafanya muonekane watu duni msiojiweza katika lolote lile.
Kwa nini ufurahie pesa ya mtu mwingine? Mimi naona hiyo ni kinyume nyume.
Pesa ambayo umeitengeneza mwenyewe raha yake haina kifani. Kwanza utakuwa uko huru nayo. Hakuna cha kujisikia 'guilty' kwa namna yoyote ile.
Unaitumia upendavyo bila hofu. Unakuwa hauko beholden kwa yeyote yule.
Sasa hizo raha zote nyie hamzioni? Hivi mna akili kweli nyie?
Kumnunulia kitu mtu wako au kumpa hela mtu wako c kama umemuhonga tofautisha uliemchagua na unarmnunua kwa muda nyani tumia akili kufikiri sio kila jambo unabisha tu.
Upendo ni kutoa hela na zwadi?
^^
Tumefika mahali ambapo dunia inahitaji kuandaa pesa zenye maneno
FEDHA HALALI KWA MALIPO YA MWANAMKE
^^
sijawahi omba chochote toka kwa mwanaume....
Yes, kuna raha kuhongwa..... mtazamo wangu naona kuna raha zaidi kama unapewa bila kuomba.
Yaani ile kuona tu mtu amekufikiria na kuamua kukuletea hela/kitu ni raha tosha, hata kama ni kakitu kadogo
enyi waume wapendeni wake zenu! hivi kweli unaona shida gani kumpa mpenzi wako vibonus vya hapa na pale?
ni moja ya vitu vinavyofanya pendo likue
hamna kitu kama hicho....hapa hela humfanya mwanamke ategemme kwa mwanaume sana hivyo kufanya kila njia asiachwe kwa kuogopa kukosa huduma hivyo hapo hakuna upendo ila kuna njaa kali
Furahisha mwanamke wako my dear, hutajutamwanaume yoyote huwaza kuwa akipata hela basi atamfnyia kitu flani mwanamke flani ampendae kama yupo...nafurahi kujua kuwa bado kuna wanawake wenye imani hii ya kupewa bila kuomba...hata mwanaume hufurahia kutoa bila kuombwa...
Wewe nawe huwa unasikia raha kuhongwa?
Unaweza kula ukiwa umeshiba?
Aha ha ha ha ha!! Njoo kwangu, mimi sio mbahili nina pepo wa kuhonga.hakuna raha kama hiyo duniani.....
ila wenzetu mmekuwa mibahili siku hizi,sijui pepo gani kawashika !
mwanaume yoyote huwaza kuwa akipata hela basi atamfnyia kitu flani mwanamke flani ampendae kama yupo...nafurahi kujua kuwa bado kuna wanawake wenye imani hii ya kupewa bila kuomba...hata mwanaume hufurahia kutoa bila kuombwa...