...Kuhongwa na mwanaume wako raha aisee!

...Kuhongwa na mwanaume wako raha aisee!

Umeongea ukweli my dear..
na mi naona tatizo linakuja pale mwanamke anapodemand vikubwaa sana au pale mwanaume anapokua mpokeaji tu,hatoi chochote i.e hata hicho kidogo
pale kunapokua na equillibrium sidhani kama kuna shida.
Na pia,sijui kwanini ila naona baadhi ya wanaume wanalalamika sana yani mtu kamtumia g.f vocha ya elfu tu atavyokuja huku na kuanza kusema g.f/mke anapenda hela dah!
na tena inategemea mahusiano yenu mmebase kwenye nini if its s..x (mwanaume) na money (mwanamke)..usilalamike.
shida ni pale unapomchukulia mtu kama mke and anakuchukulia kama ATM machine
Kwanini upewe vocha wakati unajitosheleza?
 
upendo unaenda na kutoa vitu mabali mbali kama pesa, nguo na n.k hata kama ninavyo. na maana ya kutoa kitu haina maana kwamba sina hicho kitu bali ni upendo tu na shukrani basi, though baadhi ya wanawake wanajua kupokea zaidi kuliko kutoa but haimaanishi wanaume ndo muache kutoa okey.....

Unaweza kula ukiwa umeshiba?
 
Hata kwenye mazingira mengine inakuwa na utata wakati anaeomba anakuwa amejitosheleza
Hiyo ni dalili mbaya sana!

lakini ndio hali ilivyo itabidi kuizoea , kwani hata uombaji unakuwa wa kulazimisha na si wa kuachia uhuru wa mwombwaji kuamua
 
Kwanini upewe vocha wakati unajitosheleza?

Hivi kaka,ulishawahi kukumbwa na wakati mgumu in your life ambapo huna pesa kabisa?(kwangu i would rather go to my parents or best friend or bank for help though 100000times)huyo unaedhani anajitosheleza kuna wakati pia anaweza kuwa hana or else kuna wakati lets say,usiku and huwezi kutoka and unahitaji mwingine anaona bora amwambie mpenzi wake..

Na speaking from experience,hata wanaume wanasaidiwa sana na wanawake lakini baadhi wana vifua vya kunyamaza tu..
ila with the posts i see hapa J.F ni bora kila mtu akabaki na shida zake at times kama the base ya relationship yenu haieleweki.
 
Mkwe we ndo mwanamke wa ukweli siyo vidubwashika vinafikiria hela tu as if wanaume wana viwanda vya noti. Tukisusia K zao tukahamishia mapenzi kwenye revola vikojoleo vya
si vitaziba?
hivi huwa vinazibaga mkwe?
 
wengine hugeuza mtaji. halafu wanataka zaidi ya 'kakitu kadogo'. anataka S4 wakati hata mie sina, au suprise za kempinski which we cant afford. 🙁
ha haaa, huyo sasa anakutafuta ubaya......
na ndo huwa nashindwa kuwaza, kama mtu hawezi afford kuninunulia S4 kwa nini nimlazimishe? akaibe?
Ila kama unajionyesha kwake kuwa una uwezo huo halafu humnunulii itakula kwako, lol!
 
Umeongea ukweli my dear..
na mi naona tatizo linakuja pale mwanamke anapodemand vikubwaa sana au pale mwanaume anapokua mpokeaji tu,hatoi chochote i.e hata hicho kidogo
pale kunapokua na equillibrium sidhani kama kuna shida.
Na pia,sijui kwanini ila naona baadhi ya wanaume wanalalamika sana yani mtu kamtumia g.f vocha ya elfu tu atavyokuja huku na kuanza kusema g.f/mke anapenda hela dah!
na tena inategemea mahusiano yenu mmebase kwenye nini if its s..x (mwanaume) na money (mwanamke)..usilalamike.
shida ni pale unapomchukulia mtu kama mke and anakuchukulia kama ATM machine
ha haaa different objectives katika same relationship, lol!
 
lakini ndio hali ilivyo itabidi kuizoea , kwani hata uombaji unakuwa wa kulazimisha na si wa kuachia uhuru wa mwombwaji kuamua

Haiwezekani kuzoea mambo yasiyohitajika!
 
Hivi kaka,ulishawahi kukumbwa na wakati mgumu in your life ambapo huna pesa kabisa?(kwangu i would rather go to my parents or best friend or bank for help though 100000times)huyo unaedhani anajitosheleza kuna wakati pia anaweza kuwa hana or else kuna wakati lets say,usiku and huwezi kutoka and unahitaji mwingine anaona bora amwambie mpenzi wake..

Na speaking from experience,hata wanaume wanasaidiwa sana na wanawake lakini baadhi wana vifua vya kunyamaza tu..
ila with the posts i see hapa J.F ni bora kila mtu akabaki na shida zake at times kama the base ya relationship yenu haieleweki.

Inaonekana thread imekupita kushoto hebu isome upya!
 
mimi kwangu raha naihusisha na kuwazwa/kufikiriwa...... yaani mtu anapita huko mtaani anakutana na pipi anawaza ngoja nimnunulie mpenzi wangu hii pipi.... huoni ni romantic fulani?

Raha yako inaamuliwa na mtu mwingine?
 
Haiwezekani kuzoea mambo yasiyohitajika!

tatizo imeshakuwa ni mazoea na ngumu kubadilisha , ni suala ambalo kimsingi linatakiwa litengewe muda wake ila kwa vile wanalifanya kama silaha ndo maana linatumia baada ya kumaliza.
 
Back
Top Bottom