...Kuhongwa na mwanaume wako raha aisee!

...Kuhongwa na mwanaume wako raha aisee!

^^
Tumefika mahali ambapo dunia inahitaji kuandaa pesa zenye maneno
FEDHA HALALI KWA MALIPO YA MWANAMKE
^^

Ha ha ha ha haaaaaaaaa UMEUAAAA...... lakini kaka yangu si lazima iwe fedha, hata zawadi ndogondogo, badala ya kutoa hela nyingi zitumie kumnunulia zawadi, kama anaumwa kuliko kutoa fedha mpeleke hospital au mnunulie Dawa. au mpr card ya bima! Hatumaanishi fedha bali ni mwanamme mkarimu/mtoaji anayejali.
Sasa tunapokuambia fedha humu MMU manake zitafute kwa bidii ili uweze kuzitumia katika kumtunza na kumjali mkeo.
 
Hivi ile post yakujiuza mshaisahau aisee!?kweli usimuamini mwanamke dah
 
hivi kama mwanaume hakupi hela,hakupi zawadi atakuwa anakupenda kweli?..mimi siamini kama kuna upendo bila utoaji! ukiona mtu akuthamini wadada wenzangu jua kuna kitu..mimi siamini wala sipendi kumchuna mtu ila kama mtu hana roho ya ukarimu sitoweza kumfurahia..maisha ni haya haya bwana..birthday uuchune hakuna zawadi wala nini...pasaka upo uuchune hata nguo nyeusi ya ijumaa kuu hakuna! xmas uuchune hata nguo mpya hakuna! hata vijeela vya window shoping hunipi ! jamani jamani .. sasa mimi hapo unanivalue vipi?hata neno la mungu linasema bora kutoa kuliko kupokea!
Smile serious hebu niambie kwa nini uhongwe?nini hasa kinachokufanya/kinachomfanya mwanamke atamani/aone ni haki yake kuhongwa? nitoe jibu moja ambalo mnapenda kulitumia, nalo ni kwasababu mnawapa wanaume papuchi, kwani wao hawawapi nyie mtarimbo?au wa wanaume ni bure tu? kwangu mie siamini katika kuhonga bali naamini katika WOTE WAWILI kujaliana na kununuliana zawadi/vitu vizuri whenever possible.
Back then i was dating one girl, anafanya kazi na mie nafanya kazi, kila siku mie ndo ntamtoa out na kulipa bills zote, she will call me na kuniambia i want to go somewhere and if time yangu ilikuwa inaruhusu nilikuwa nampeleka, sasa uliza yeye aliwah ninunulia nini au kunipa nini, hajawah nifanyia chochote, sasa nikajiuliza mshahara hapati, anapata, kwa hivo yeye anaona ni sawa kwa mie kumfanyia but sio sawa kwa yeye kufanya kwangu... guess what...
nilimpiga chini na kumpotezea, sikuona kama atafaa kuwa mke just kwa kuangalia hili tu kabla ya kuangalia mengineyo.
 
Last edited by a moderator:
maisha ni kujaliana ndio ila mwanaume ndo anatakiwa ashike usukani! for u a case ! upande mmoja ulikuwa na ubinafsi uliopitiliza..maana kama mtu umemtoa siku zote ila yeye kajikausha tu naona kuna walakini maana i think kulikuwepo na hata special occasion mfano birthday yako ambako angeweza kukununulia kitu ,au akutoe out ..etc...labda ulishawai kuumwa angenunu hata dawa kujionyesha yupo etc ,etc...issue mimi nayoiongelea kaka ni swala la kuwa na jamaa jan to dec ni i love u too inatembea .. ...napenda vibonus ..ni kama ulivoajiriwa unalipwa mshahara ndio ..ndo hivo i love u i love u ..ila siku ya bonus hope unajua unavofeel ndo hivo tu!simaanishi mizinga ya kivile sijui kulipiwa kodi,kununuliwa magari wala nazungumzia tu entertainment za kawaida
Smile serious hebu niambie kwa nini uhongwe?nini hasa kinachokufanya/kinachomfanya mwanamke atamani/aone ni haki yake kuhongwa? nitoe jibu moja ambalo mnapenda kulitumia, nalo ni kwasababu mnawapa wanaume papuchi, kwani wao hawawapi nyie mtarimbo?au wa wanaume ni bure tu? kwangu mie siamini katika kuhonga bali naamini katika WOTE WAWILI kujaliana na kununuliana zawadi/vitu vizuri whenever possible.
Back then i was dating one girl, anafanya kazi na mie nafanya kazi, kila siku mie ndo ntamtoa out na kulipa bills zote, she will call me na kuniambia i want to go somewhere and if time yangu ilikuwa inaruhusu nilikuwa nampeleka, sasa uliza yeye aliwah ninunulia nini au kunipa nini, hajawah nifanyia chochote, sasa nikajiuliza mshahara hapati, anapata, kwa hivo yeye anaona ni sawa kwa mie kumfanyia but sio sawa kwa yeye kufanya kwangu... guess what...
nilimpiga chini na kumpotezea, sikuona kama atafaa kuwa mke just kwa kuangalia hili tu kabla ya kuangalia mengineyo.
 
Ha ha ha ha haaaaaaaaa UMEUAAAA...... lakini kaka yangu si lazima iwe fedha, hata zawadi ndogondogo, badala ya kutoa hela nyingi zitumie kumnunulia zawadi, kama anaumwa kuliko kutoa fedha mpeleke hospital au mnunulie Dawa. au mpr card ya bima! Hatumaanishi fedha bali ni mwanamme mkarimu/mtoaji anayejali.
Sasa tunapokuambia fedha humu MMU manake zitafute kwa bidii ili uweze kuzitumia katika kumtunza na kumjali mkeo.

^^
Hatukatai HuntersQ
Tatizo ni pale mnapogeuza kujali kwetu kuwa mtaji wenu wa kifedha na kuwa kigezo kikubwa cha kupima upendo.
^^
 
Last edited by a moderator:
Huwezi kuhonga usichokitaka.......!!

Kitu gani?
Kuhonga ni sawa na kujaribu kumshawishi mtu kufanya jambo ambalo hajaridhia

Sasa mtu tayari ni mpenzi wako atahitaji vipi kuongwa?
 
Mara ya mwisho kuhonga ilikua mwezi wa sita tarehe 27 tena technically sikumhonga. Nilimpeleka pale Mamboz corner nikampiga chips sekela za wahindi, tukashushia na ka juice flani ikawa burudani!

Hiyo nayo ni kuhonga, khaaa usinichoshe mbavu zangu
 

shikamoo babu!!!
babu wanaume hawakosekani ila
wa siku hizi mikono ya birika,kutoa
takrima ni ngumu mpaka wengine tuwasachi aisee!!
namuonea wivu bibi kwa kuachiwa ATM card!!
 
sijawahi omba chochote toka kwa mwanaume....
Yes, kuna raha kuhongwa..... mtazamo wangu naona kuna raha zaidi kama unapewa bila kuomba.
Yaani ile kuona tu mtu amekufikiria na kuamua kukuletea hela/kitu ni raha tosha, hata kama ni kakitu kadogo

Kumpata wa kutoa kwa moyo wake ndo issue. hakunaga
 
haijanipita kabisaa..my answer haikutokana na post bali comment niliyotoa na ukajibu
but;
wewe umesema a woman anakua na raha pale anapohongwa right?thats according to the women umeongea nao.
na umesema anapata hiyo raha hata kama anajitosheleza.
Sio kweli sijasema hilo ndio maana nimekuambia thread imekupita
maybe hatujaelewana kwenye kujitosheleza,to me ni kwamba she is independent in every way.
lakini,kwenye maisha ya mwanadamu you can have everything but not everything at all times ndo maana nikatoa mfano mdogo tu wa kuwa huna credits kwa simu.it feels good to have someone that in bad times anaweza kuwepo,hii ni kwa mwanaume na mwanamke.
Hilo linawezekana lakini sio tunachokiongelea hapa
Ndio maana narudia tena kukuambia kuwa thread imekupita hujaielewa
2.Nimejaribu pia kusema kuwa the base of your relationship determines most things,kama objective zenu zinaendana basi hata kwenye hili swala its easy kuelewa
kama the guy,(aliyetoa pesa)is ONLY into the relationship because of the wrong reasons,na mwanamke nae yupo sababu ya pesa then hapo sio kuhongwa,thats a compromise.hata kama mwanamke awe na pesa aje.
Kwanini una assume mambo wakati thread inajieleza?
Hatuzungumzii watu kama hao unaodhani na kuwafikiri hapo
Why don't you get it?
Lakini kama they really had the same way of thinking,baada ya hiyo starehe the woman asingeomba pesa..
Kwanza hakuna watu wanaofikiri kwa aina moja hata kwenye kula tu
Haya mawazo unayatoa wapi?
Suala la kuomba pesa kwa mujibu wa wananwake nilioongea nao na wengine hapa ni suala kama la asili hivi,umesoma hoja zao hapa?
am not very good kwa kujieleza but my point is,a woman loves to be cared for(sana) anapenda ajue that there is a man by her side that will always be there no matter what(naondoa wale ambao wako kibiashara though na wao pia at the end mentality ni hiyo)
Moja:Kama huwezi kujieleza huwezi kueleweka na ni bora ukawa mtazamaji kwasababu maana nzima ya mjadala inakuwa haipo,kwakuwa hapa tunajieleza ili ueleweke kile unachosema

Pili:Kujali unakokusema ni kupi?
Mwanamke kupewa hela?
sasa jinsi ambavyo mwnaume ataonyesha anamjali that depends na mwanamke mwenyewe na swala la kupewa pesa ndio hapo linaingia
Mbona hueleweki?
kuna wanawake ambao wanapenda zawadi(sio pesa)au outings,picnics,vacations etc lakini at the end of the day ni basi tu aone anapendwa(by actions) na ukiangalia,pesa inatumika right?is that kuhongwa pia?
Kwanini husomi mada ukaielewa?
Au unamatatizo ya kuelewa kama vile ulivyo nayo kwenye kujieleza?
hata ukisema you wont show that,wale introverts kuna jinsi tu a man anweza fanya ukajua anakupenda pia.
Hii sio kwa wananwake
Kwa ushahidi read the thread
then kama hiyo ni kuhongwa then wanaume pia wanahongwa sana,the lovey dovey things a woman does cost energy and sometimes money too.
Hilo linawezekana,lakini kwa kiwango gani?
Tutofautishe tu business and NORMAL relationships(objectives sawa)..
Wewe ndio umeshindwa kutofautisha hapa!
 
sijawahi omba chochote toka kwa mwanaume....
Yes, kuna raha kuhongwa..... mtazamo wangu naona kuna raha zaidi kama unapewa bila kuomba.
Yaani ile kuona tu mtu amekufikiria na kuamua kukuletea hela/kitu ni raha tosha, hata kama ni kakitu kadogo[/QUOTE]

mh. kalitu kadogo?

aisee hapana, wengine tunapenda vikubwa
 
Waambie hapo wanauza uone utakavyoshambuliwa,,,wakati ni wajasiriamali na Mbunye zao.
 
Sio kweli sijasema hilo ndio maana nimekuambia thread imekupita

Hilo linawezekana lakini sio tunachokiongelea hapa
Ndio maana narudia tena kukuambia kuwa thread imekupita hujaielewa
really? soma phrase ya sita Eiyer,it clearly states huyo dada anaona raha pale anapopewa pesa right(si ndo kuhongwa)

Kwanini una assume mambo wakati thread inajieleza?
Hatuzungumzii watu kama hao unaodhani na kuwafikiri hapo
Why don't you get it?

Kwanza hakuna watu wanaofikiri kwa aina moja hata kwenye kula tu
Haya mawazo unayatoa wapi?
Suala la kuomba pesa kwa mujibu wa wananwake nilioongea nao na wengine hapa ni suala kama la asili hivi,umesoma hoja zao hapa?
tofauti yetu ni maneno,ninaposema kufikiri sawa a meant having a common objective

Moja:Kama huwezi kujieleza huwezi kueleweka na ni bora ukawa mtazamaji kwasababu maana nzima ya mjadala inakuwa haipo,kwakuwa hapa tunajieleza ili ueleweke kile unachosema
kushindwa kujieleza i meant explaining my views using so many words which i thought would make you understand

Pili:Kujali unakokusema ni kupi?
Mwanamke kupewa hela?

Just try read btn the lines,when i said kujali i meant mwanamke anapenda kuoneshwa anapendwa,angalia jinsi fixed point amejieleza,thats exactly what i meant.tofauti inakuja pale anapenda nini,je ni pesa au vitu vingine

Mbona hueleweki?

Kwanini husomi mada ukaielewa?
Au unamatatizo ya kuelewa kama vile ulivyo nayo kwenye kujieleza?
i will let your words pass.
nilichojaribu kukwambia ni vile vile,a woman anapenda kuneshwa kuwa anapendwa and kwa kusoma comments za wengi,its still the same thing:wanapenda kuoneshwa wanapendwa,tofauti iko kwenye how.

Hii sio kwa wananwake
Kwa ushahidi read the thread

Hilo linawezekana,lakini kwa kiwango gani?
more than you can ever imagine,.angalia tu hata watu wanakuzunguka.it takes energy(akili na physical) and at times pesa to keep a relationship going

Wewe ndio umeshindwa kutofautisha hapa!
sijashindwa,kuna mtu hapo juu staring with B nadhani amesema mwanamke anaomba pesa baada ya tendo,thats business not a relationship.
 
Back
Top Bottom