KKKT na mtego kwenye msiba wa Mengi

KKKT na mtego kwenye msiba wa Mengi

Hayo ni makanisa BINAFSI ya kina LUSEKELO, GWAJIMA na mengineyo lakini, KKT, CATHOLIC, ANGLICAN, MORAVIAN, hakuna talaka inayo tambulika kabisa.
Well said,nami ndivyo ninavyojua ndo maana hata prince Charles alifunga ndoa baada ya Diana kuwa kafariki dunia.
 
Linatambua ndio maana hata wazinifu huweza kurudishwa kundini.

Kuna ndoa nyingi za kilutheri nimezishuhudia mtu kaolewa baada ya miaka kadhaa anaachwa anaolewa na mwingine na wanafunga ndoa KIMARA
Sijawahi kuona kwa kweli.
 
Hayo ni makanisa BINAFSI ya kina LUSEKELO, GWAJIMA na mengineyo lakini, KKT, CATHOLIC, ANGLICAN, MORAVIAN, hakuna talaka inayo tambulika kabisa.
acha ubishi, mimi naongelea case ya KKKT! Hiyo wala sijahadithiwa , ni kitu nimeshuhudia live
 
Kwenye haya mambo ndipo ninapowakubali RC hawarembeshi hata uwe na ukwasi kiasi gani...
 
Inapokea talaka???Ndo nasikia kutoka kwako. Muumini wa KKKT aliefunga ndoa KKKT. Akapata talaka mahakamani. Kanisa litaipokea????Basi Mengi na Jack wangefunga ndoa yao pale Azania front.
Naamini Kwasasa Hali Ilivyo Ndoa Zote Zingevunijika Iwapo Hayo Makanisa Yangekuwa Yanapokea Talaka. Ikumbukwe Ni Hatua Nyingi Sana Za Usuluhishi Wanaotaka Kuvunja Ndoa Hupitia. Kazi Sana Kanisa Hufanya Siyo Kuvunja
 
Huo ni ubishi sasa...! Nafahamu watu wengi waliokuwa na ndao ya kanisani, na ndoa zikavunjka, then wakaenda mahakamani kudai talaka, na sasa wanafunga ndoa tena, tena KKKT! Hilo wala sibishanii, coz ni kitu kipo na nimeona, wala sio kuhadithiwa.

na ukitaka nitakupa mifano hai!
Mkuu inawezekana lakini kwa RUSHWA maana hata Nancy Sumari na mumewe Luca walifunga ndoa KKKT wakati LUCA tayari alikuwa na ndoa KKKT na mkewe yupo hai, kwa kuwa ilikuwa RUSHWA ndoa ilifungwa usharika wa NGARENARO mbali na meru ambapo wazazi wa Nancy wana abudu, na ndoa yao wala HAIKUTANGAZWA kama ilivyo taratibu... inawezekana kwa rushwa sio taratibu za kanisa.
 
Linatambua kwa namna yake ndio maana hata wazinifu huweza kurudishwa kundini.
Kuna ndoa nyingi za kilutheri nimezishuhudia mtu kaolewa baada ya miaka kadhaa anaachwa anaolewa na mwingine na wanafunga ndoa KIMARA


Aise haya nilikuwa siyafahamu ,nitayafutilia kwenye katiba ya kanisa,,nijue zaid na zaid
 
Naamini Kwasasa Hali Ilivyo Ndoa Zote Zingevunijika Iwapo Hayo Makanisa Yangekuwa Yanapokea Talaka. Ikumbukwe Ni Hatua Nyingi Sana Za Usuluhishi Wanaotaka Kuvunja Ndoa Hupitia. Kazi Sana Kanisa Hufanya Siyo Kuvunja
Kabisa kiimani na kiroho na katika misingi ya kikanisa hilo haliwezekani.
 
Mkuu inawezekana lakini kwa RUSHWA maana hata Nancy Sumari na mumewe Luca walifunga ndoa KKKT wakati LUCA tayari alikuwa na ndoa KKKT na mkewe yupo hai, kwa kuwa ilikuwa RUSHWA ndoa ilifungwa usharika wa NGARENARO mbali na meru ambapo wazazi wa Nancy wana abudu, na ndoa yao wala HAIKUTANGAZWA kama ilivyo taratibu... inawezekana kwa rushwa sio taratibu za kanisa.
Ile ndoa ilifungwa kanisani au serikalini?
 
Sokoine alizikwaje?
Mengi ana mchango mkubwa kitaifa na kimataifa.
Na ni mshiriki mzuri wa kabisa.

Mussa alioa wake wengi
Ibrahimu alioa wake wengi.
Isaka alioa wake wengi.
Yakobo alioa wake wengi.
Daud alioa wake wengi.
Suleimani alioa wake wengi.
Mtume Mohammed alioa wake wengi.
Nani miongoni mwetu mkubwa na mwenye imeni kubwa kuliko hao manabii walioongea mpaka na Mungu?

Kuhudhuria ibada kwa Viongozi wa kabisa ni muhimu mana Mengi amekua ni mshirika mzuri sana kwa kabisa na makanisa . Hiya ya familia yake hayatuhusu.
Badilisheni taratibu basi wafuasi wenu waowe wake wengi muachane na ubaguz na unafiki
 
Inapokea talaka???Ndo nasikia kutoka kwako. Muumini wa KKKT aliefunga ndoa KKKT. Akapata talaka mahakamani. Kanisa litaipokea????Basi Mengi na Jack wangefunga ndoa yao pale Azania front.
Si unasikia kwenye matangazo ya ndoa kuna wale wanaoambiwa kama wana pingamizi la haki?
Baadhi ya mapingamizi ya haki ni
Kifo cha mwenza... Kuwe na death certificate
Ugonjwa wa akili kwa mwenza (ithibati ya cheti cha hospital)
Talaka (ithibati ya hati ya talaka)
 
Ipo kimara KKKT hiyo makanisa ya maeneo mengine sifahamu.

Watu wanaachana baada ya muda unakuta mwanamke kapata bwana mwingine na anafungishwa ndoa tena
Naona hawafuati misingi ya kanisa,au labda kunakuwa na sababu.
 
Ile ndoa ilifungwa kanisani au serikalini?
Kanisani kabisa tena usharika wa NGAEENARO waliona aibu kuifunga meru kwao kwa sababu mke wa kwanza wa Luca wazazi wao walikuwa waishi usa (meru) na ndoa ilitangazwa kanisani, wachungaji wala rushwa wakafanya mchezo ncoa ikafungwa Ngarenaro wakajifanya wanafunaga ya kizungu hawataki mlomlongo wa magari lakini sherehe ikafanyika Duluti meru huko huko..
 
Back
Top Bottom