KKKT na mtego kwenye msiba wa Mengi

KKKT na mtego kwenye msiba wa Mengi

Sokoine alizikwaje?
Mengi ana mchango mkubwa kitaifa na kimataifa.
Na ni mshiriki mzuri wa kabisa.

Mussa alioa wake wengi
Ibrahimu alioa wake wengi.
Isaka alioa wake wengi.
Yakobo alioa wake wengi.
Daud alioa wake wengi.
Suleimani alioa wake wengi.
Mtume Mohammed alioa wake wengi.
Nani miongoni mwetu mkubwa na mwenye imeni kubwa kuliko hao manabii walioongea mpaka na Mungu?

Kuhudhuria ibada kwa Viongozi wa kabisa ni muhimu mana Mengi amekua ni mshirika mzuri sana kwa kabisa na makanisa . Hiya ya familia yake hayatuhusu.
Tukumbuke hakuna mwanaume mwenye mke mmoja!Hata Yesu alikuwa na michepuko yake miingine apart from mkewe Maria Magdalena, so Mengi atazikwa kilutheri
 
Katoliki ndio wakikomaa wamekomaa hawa nadhani watalegea . Ruge mkatoliki wa jina kanisa liligoma sasa nasikia wamepata wale wa makanisa ya mujini watoa mapepo sijui ni burudoza anakwenda kusoma ibada ya shukrani
 
Sokoine sijui alizikwaje,wanaojua watatusaidia,Hao wote ulowataja hapo juu walioa wake wengi sawa,Ila baada Ya Yesu kuja yote hayo yakavunjwa. Mke mmoja mme mmoja mpaka kifo kitakapowatenganisha.
Yesu aliyavunja wapi ?
Yesu alikataa talaka sio kuoa mke mwingine.
Hajakataza kuongeza mke mwingine popote.

Na talaka alisema itolewe kwa mwanamke mzinifu.
Na mwanamke mzinifu akiachwa haruhusiwi kuolewa.

Dunia imeharibika kwa sababu ya tafsiri pototofu za wazungu na taratibu zao zisizo za kibiblia matokeo yake watu wanaoana kwa jinsia moja na hawapigi kelele lakini kuoa mke wa pili kama manabii walivyofanya imekua nongwa na kuonekana ni dhambi kubwa kuliko kuoana jinsia moja na udanganyifu mkubwa miongoni mwa waumini wanye mke mmoja.
 
Kama inavyofahamika katika kanisa la Kiinjili la kilutheri Tanzania ,ndoa inayotambulika ni moja tu hadi kifo kitakapowatenganisha.

Mzee Mengi ambaye alikuwa ni muumini wa kanisa la kilutheri Tanzania na katika uhai wake inasemekana alifunga ndoa nyingine na Jack wakati huo huo Mama Mercy Mengi alikuwa bado yupo hai.

Je Mengi atazikwa na kanisa la kilutheri ,kikristo? Je kanisa litamtambua Jack kama mke wa marehemu? Kiukweli huu ni mtego na nightmare kwa kanisa la kilutheri.
Hangaika na maisha yako kwanza
 
Mmeshaanza figisu, kwa nini asizikwe kama alikuwa muumini wa hilo kanisa. Ina maana hao KKKT huwa wanazika waumini wasiokuwa na dhambi, au kuwa na wake wawili ndo dhambi pekee ambayo huruhusiwi kuzikwa na kanisa
 
Katoliki ndio wakikomaa wamekomaa hawa nadhani watalegea . Ruge mkatoliki wa jina kanisa liligoma sasa nasikia wamepata wale wa makanisa ya mujini watoa mapepo sijui ni burudoza anakwenda kusoma ibada ya shukrani
Ibada ya shukrani ya Dar ilisomwa ndani ya kanisa katoliki, hiyo ya Bukoba imesomwa NYUMBANI na huyo Mwamposya, maana Ruge alikuwa anasali kwake..
 
Kanisa linazo sheria zake.as a community lakini Mungu anazo sheria pia.
Hata la mafarisayo lilikuwa kanisa ila halikuwa na sheria kama za Mungu. Kanisa litaangalia kwa jicho lake la kibinadamu na litaamua kuhusu mwili, Mungu ataachiwa roho naye ataamua sawa na mapenzi yake.
 
Sokoine alizikwaje?
Mengi ana mchango mkubwa kitaifa na kimataifa.
Na ni mshiriki mzuri wa kabisa.

Mussa alioa wake wengi
Ibrahimu alioa wake wengi.
Isaka alioa wake wengi.
Yakobo alioa wake wengi.
Daud alioa wake wengi.
Suleimani alioa wake wengi.
Mtume Mohammed alioa wake wengi.
Nani miongoni mwetu mkubwa na mwenye imeni kubwa kuliko hao manabii walioongea mpaka na Mungu?

Kuhudhuria ibada kwa Viongozi wa kabisa ni muhimu mana Mengi amekua ni mshirika mzuri sana kwa kabisa na makanisa . Hiya ya familia yake hayatuhusu.
waheshimiwa manabii , mitume na wafalme uliowataja , waliishi enzi za Agano la kale chini ya torati , ukristo umekuja kwa ajili ya ulimwengu wote , chini ya Agano jipya la Yesu , masiah wa Bwana.hivyo misingi ya ndoa katika ukristo iko katika Agano jipya.
 
Huwa KKKT viongozi wa Kanisa wanatia AIBU kwa kuwakumbatia marehemu wenye pesa au cheo au hadhi fulani katika jamii. Nawakumbusha tu KKKT , MUNGU wetu ni mtakatifu na hana upendeleo; mbele zake sisi wote ni sawa na haangalii hata sura ya mtu.Pasipo utakatifu hakuna atakayemwona Mungu. Nilihama huko baada ya kuokoka miaka 20 sasa. NENO la Mungu walishatia MAJI siku nyingi. Watatafuta mistari ya kuhalallisha chochote ili mradi chombo cha sadaka kitafurika.
Muogopeni MUNGU WETU HADHIHAKIWI, mtavuna nmlichopanda siku ya mwisho.
PASIPO UTAKATIFU HAKUNA MTU ATAMWONA MUNGU.
Kwenda zako huko mnafiki mkubwa! Kuni za Jehanamu! Umeokoka nini wewe? Ungeokoka Leo hii ingeweza kuweka comments kama hizi ukishutumu kabisa lilokulea? Kawadanganye wanafiki na wabaguzi wenzako huko uliko. Wewe unajua kisa cha Mengi kuachana na Mercy na kuoa Jack? Kwa taarifa yako walipatanishwa na Maaskofu hadi Mawaziri ikashindikana. Mercy akangangania talaka. Ulitaka akae bila make ilihali ni Binadamu
 
Usihalalishe UOVU kwa waliotenda uovu; MKE MMOJA MUME MMOJA hadi kifo kiwatenganishe; MUNGU ANACHUKIA KUACHANA, hilo ndilo neno la Bwana.
Mungu hana Upendeleo, Biblia unaweza kutafsiri unavyotaka wewe lakini DHAMIRA yako inakuambia sivyo.
Ingekuwa RUKSA wake wengi Adam angepewa na MUNGU wake kadhaa. Mengine yaliandikwa ili tujifunze tusifanye kama wao.
Hao WOTE uliowataja ni wanadamu, hatuna cha kujifunza kwao na wao walitenda dhambi kama wanadamu wengine.
Huko KKKT huwezi kufundishwa hayo, huko pombe, nyumba ndogo uzinzi hawadhubutu kukemea.
NENO la Mungu walishatia MAJI siku nyingi.
Karibu katika familia ya WALOKOLE.
Walokole gani nyie Wanafiki tuu?
 
Usihalalishe UOVU kwa waliotenda uovu; MKE MMOJA MUME MMOJA hadi kifo kiwatenganishe; MUNGU ANACHUKIA KUACHANA, hilo ndilo neno la Bwana.
Mungu hana Upendeleo, Biblia unaweza kutafsiri unavyotaka wewe lakini DHAMIRA yako inakuambia sivyo.
Ingekuwa RUKSA wake wengi Adam angepewa na MUNGU wake kadhaa. Mengine yaliandikwa ili tujifunze tusifanye kama wao.
Hao WOTE uliowataja ni wanadamu, hatuna cha kujifunza kwao na wao walitenda dhambi kama wanadamu wengine.
Huko KKKT huwezi kufundishwa hayo, huko pombe, nyumba ndogo uzinzi hawadhubutu kukemea.
NENO la Mungu walishatia MAJI siku nyingi.
Karibu katika familia ya WALOKOLE.
Walokole gani nyie Wanafiki tuu?
 
Tukumbuke hakuna mwanaume mwenye mke mmoja!Hata Yesu alikuwa na michepuko yake miingine apart from mkewe Maria Magdalena, so Mengi atazikwa kilutheri
Aisee! Tutajie huo mchepuko wa yesu , kwa tusioujua!
 
Kanisa linazo sheria zake.as a community lakini Mungu anazo sheria pia.
Hata la mafarisayo lilikuwa kanisa ila halikuwa na sheria kama za Mungu. Kanisa litaangalia kwa jicho lake la kibinadamu na litaamua kuhusu mwili, Mungu ataachiwa roho naye ataamua sawa na mapenzi yake.
Roho iko ndani ya Mwili huwezi kuvitenganisha, Hapa ni NENO la MUngu katika Biblia linasemaje? Hakuna kwenda kulia au kushoto. mwenye Mbingu ni mmoja tuu. =MUNGU
 
Usihalalishe UOVU kwa waliotenda uovu; MKE MMOJA MUME MMOJA hadi kifo kiwatenganishe; MUNGU ANACHUKIA KUACHANA, hilo ndilo neno la Bwana.
Mungu hana Upendeleo, Biblia unaweza kutafsiri unavyotaka wewe lakini DHAMIRA yako inakuambia sivyo.
Ingekuwa RUKSA wake wengi Adam angepewa na MUNGU wake kadhaa. Mengine yaliandikwa ili tujifunze tusifanye kama wao.
Hao WOTE uliowataja ni wanadamu, hatuna cha kujifunza kwao na wao walitenda dhambi kama wanadamu wengine.
Huko KKKT huwezi kufundishwa hayo, huko pombe, nyumba ndogo uzinzi hawadhubutu kukemea.
NENO la Mungu walishatia MAJI siku nyingi.
Karibu katika familia ya WALOKOLE.
Nionyeshe Mungu aliposema kuwa kuoa wake wengi ni dhambi.
Askofu tu ndiye aliyeambiwa awe mume wa mke mmoja.


Hawa alitolewa kwa Adamu kama Adam alivyotoelewa kwa Mungu.
Mungu anabaki kuwa mmoja lakini wanadamu wanakua wengi hali kadhalika Adamu au mume atabaki kuwa mmoja na wanawake wanakua wengi.

Na bado siku za Mwisho wataolewa mpaka Nane kwa mume mmoja.
 
Kwenda zako huko mnafiki mkubwa! Kuni za Jehanamu! Umeokoka nini wewe? Ungeokoka Leo hii ingeweza kuweka comments kama hizi ukishutumu kabisa lilokulea? Kawadanganye wanafiki na wabaguzi wenzako huko uliko. Wewe unajua kisa cha Mengi kuachana na Mercy na kuoa Jack? Kwa taarifa yako walipatanishwa na Maaskofu hadi Mawaziri ikashindikana. Mercy akangangania talaka. Ulitaka akae bila make ilihali ni Binadamu
MKE MMOJA : MUME MMOJA HADI KIFO KIWATENGANISHE. Full stop
 
Nionyeshe Mungu aliposema kuwa kuoa wake wengi ni dhambi.
Askofu tu ndiye aliyeambiwa awe mume wa mke mmoja.


Hawa alitolewa kwa Adamu kama Adam alivyotoelewa kwa Mungu.
Mungu anabaki kuwa mmoja lakini wanadamu wanakua wengi hali kadhalika Adamu au mume atabaki kuwa mmoja na wanawake wanakua wengi.

Na bado siku za Mwisho wataolewa mpaka Nane kwa mume mmoja.
Mbinguni hakuna KUOA wala KUOLEWA
 
Back
Top Bottom