KKKT na mtego kwenye msiba wa Mengi

KKKT na mtego kwenye msiba wa Mengi

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Posts
25,048
Reaction score
60,244
Kama inavyofahamika katika kanisa la Kiinjili la kilutheri Tanzania ,ndoa inayotambulika ni moja tu hadi kifo kitakapowatenganisha.

Mzee Mengi ambaye alikuwa ni muumini wa kanisa la kilutheri Tanzania na katika uhai wake inasemekana alifunga ndoa nyingine na Jack wakati huo huo Mama Mercy Mengi alikuwa bado yupo hai.

Je Mengi atazikwa na kanisa la kilutheri ,kikristo? Je kanisa litamtambua Jack kama mke wa marehemu? Kiukweli huu ni mtego na nightmare kwa kanisa la kilutheri.
 
Hizo sheria na mitego ni kwa ajili ya watu wasio na mchango mkubwa duniani enzi za uhai wao... mchango wa Mengi ni mkubwa sana sheria lazima zivunjwe tu.. atazikwa na Kanisa kama kawaida na K lyn atatambuliwa kama mke wake
 
Sokoine alizikwaje?
Mengi ana mchango mkubwa kitaifa na kimataifa.
Na ni mshiriki mzuri wa kabisa.

Mussa alioa wake wengi
Ibrahimu alioa wake wengi.
Isaka alioa wake wengi.
Yakobo alioa wake wengi.
Daud alioa wake wengi.
Suleimani alioa wake wengi.
Mtume Mohammed alioa wake wengi.
Nani miongoni mwetu mkubwa na mwenye imeni kubwa kuliko hao manabii walioongea mpaka na Mungu?

Kuhudhuria ibada kwa Viongozi wa kabisa ni muhimu mana Mengi amekua ni mshirika mzuri sana kwa kabisa na makanisa . Hiya ya familia yake hayatuhusu.
 
Kama inavyofahamika katika kanisa la Kiinjili la kilutheri Tanzania ,ndoa inayotambulika ni moja tu hadi kifo kitakapowatenganisha.
Mzee Mengi ambaye alikuwa ni muumini wa kanisa la kilutheri Tanzania na katika uhai wake inasemekana alifunga ndoa nyingine na Jack wakati huo huo Mama Mercy Mengi alikuwa bado yupo hai.
Je Mengi atazikwa na kanisa la kilutheri ,kikristo?
Je kanisa litamtambua Jack kama mke wa marehemu?
Kiukweli huu ni mtego na nightmare kwa kanisa la kilutheri.
Huwa KKKT viongozi wa Kanisa wanatia AIBU kwa kuwakumbatia marehemu wenye pesa au cheo au hadhi fulani katika jamii. Nawakumbusha tu KKKT , MUNGU wetu ni mtakatifu na hana upendeleo; mbele zake sisi wote ni sawa na haangalii hata sura ya mtu.Pasipo utakatifu hakuna atakayemwona Mungu. Nilihama huko baada ya kuokoka miaka 20 sasa. NENO la Mungu walishatia MAJI siku nyingi. Watatafuta mistari ya kuhalallisha chochote ili mradi chombo cha sadaka kitafurika.
Muogopeni MUNGU WETU HADHIHAKIWI, mtavuna nmlichopanda siku ya mwisho.
PASIPO UTAKATIFU HAKUNA MTU ATAMWONA MUNGU.
 
Sokoine alizikwaje?
Mengi ana mchango mkubwa kitaifa na kimataifa.
Na ni mshiriki mzuri wa kabisa.

Mussa alioa wake wengi
Ibrahimu alioa wake wengi.
Isaka alioa wake wengi.
Yakobo alioa wake wengi.
Daud alioa wake wengi.
Suleimani alioa wake wengi.
Mtume Mohammed alioa wake wengi.
Nani miongoni mwetu mkubwa na mwenye imeni kubwa kuliko hao manabii walioongea mpaka na Mungu?

Kuhudhuria ibada kwa Viongozi wa kabisa ni muhimu mana Mengi amekua ni mshirika mzuri sana kwa kabisa na makanisa . Hiya ya familia yake hayatuhusu.
point
 
Watamzika Tu,sheria kwa waumini masikini Tu,kama huamini mark my words,na Jacky ameshatambuliwa na atatambuliwa,usicheze na mijihela wewe,.
Watakuwa wamefanya kosa incase wakimtambua Jack. Ila wanaweza kumzika kwa kigezo kuwa kifo kimewatenganisha na mkewe wa ndoa aliyetangulia mbele ya haki.
 
Hizo sheria na mitego ni kwa ajili ya watu wasio na mchango mkubwa duniani enzi za uhai wao... mchango wa Mengi ni mkubwa sana sheria lazima zivunjwe tu.. atazikwa na Kanisa kama kawaida na K lyn atatambuliwa kama mke wake
Aisee basi Kanisa linamuishi Yesu kristo? Biblia inasema alichokiunganisha Mungu mwanadamu asikitenganishe.Na mtu asimwache mkewe,ikitokea kamwacha basi asioe tena au arudiane na mkewe mpaka kifo.
 
Baada ya kifo cha mama Mercy inawezekana alisha funga ndoa ya kanisa maana mama alikuwa amefariki, kuhusu kufunga ndoa mama akiwa hai hilo wala si kubwa anarudishwa kundini anatubu basi..INAWEZEKANA sijasema alifanya hivyo..
 
Sokoine alizikwaje?
Mengi ana mchango mkubwa kitaifa na kimataifa.
Na ni mshiriki mzuri wa kabisa.

Mussa alioa wake wengi
Ibrahimu alioa wake wengi.
Isaka alioa wake wengi.
Yakobo alioa wake wengi.
Daud alioa wake wengi.
Suleimani alioa wake wengi.
Mtume Mohammed alioa wake wengi.
Nani miongoni mwetu mkubwa na mwenye imeni kubwa kuliko hao manabii walioongea mpaka na Mungu?

Kuhudhuria ibada kwa Viongozi wa kabisa ni muhimu mana Mengi amekua ni mshirika mzuri sana kwa kabisa na makanisa . Hiya ya familia yake hayatuhusu.
Sokoine sijui alizikwaje,wanaojua watatusaidia,Hao wote ulowataja hapo juu walioa wake wengi sawa,Ila baada Ya Yesu kuja yote hayo yakavunjwa. Mke mmoja mme mmoja mpaka kifo kitakapowatenganisha.
 
Huwa KKKT viongozi wa Kanisa wanatia AIBU kwa kuwakumbatia marehemu wenye pesa au cheo au hadhi fulani katika jamii. Nawakumbusha tu KKKT , MUNGU wetu ni mtakatifu na hana upendeleo; mbele zake sisi wote ni sawa na haangalii hata sura ya mtu.Pasipo utakatifu hakuna atakayemwona Mungu. Nilihama huko baada ya kuokoka miaka 20 sasa. NENO la Mungu walishatia MAJI siku nyingi. Watatafuta mistari ya kuhalallisha chochote ili mradi chombo cha sadaka kitafurika.
Muogopeni MUNGU WETU HADHIHAKIWI, mtavuna nmlichopanda siku ya mwisho.
PASIPO UTAKATIFU HAKUNA MTU ATAMWONA MUNGU.
Mkuu KKKT haina TAABU taabu ni baadhi ya VIONGOZI, kukimbia kanisa hukufanya jema maana hata huko kwa WALOKOLE si ndio wako kina KAKOBE ( tunakula mema ya nchi ikulu) kina LUSEKELO ( wanao tukana majirani wakiwa wamelwa kabisa) na wengine wengi.. Simama na BIBLIA ijue kweli nayo itakuweka huru.
 
Sokoine alizikwaje?
Mengi ana mchango mkubwa kitaifa na kimataifa.
Na ni mshiriki mzuri wa kabisa.

Mussa alioa wake wengi
Ibrahimu alioa wake wengi.
Isaka alioa wake wengi.
Yakobo alioa wake wengi.
Daud alioa wake wengi.
Suleimani alioa wake wengi.
Mtume Mohammed alioa wake wengi.
Nani miongoni mwetu mkubwa na mwenye imeni kubwa kuliko hao manabii walioongea mpaka na Mungu?

Kuhudhuria ibada kwa Viongozi wa kabisa ni muhimu mana Mengi amekua ni mshirika mzuri sana kwa kabisa na makanisa . Hiya ya familia yake hayatuhusu.
Usihalalishe UOVU kwa waliotenda uovu; MKE MMOJA MUME MMOJA hadi kifo kiwatenganishe; MUNGU ANACHUKIA KUACHANA, hilo ndilo neno la Bwana.
Mungu hana Upendeleo, Biblia unaweza kutafsiri unavyotaka wewe lakini DHAMIRA yako inakuambia sivyo.
Ingekuwa RUKSA wake wengi Adam angepewa na MUNGU wake kadhaa. Mengine yaliandikwa ili tujifunze tusifanye kama wao.
Hao WOTE uliowataja ni wanadamu, hatuna cha kujifunza kwao na wao walitenda dhambi kama wanadamu wengine.
Huko KKKT huwezi kufundishwa hayo, huko pombe, nyumba ndogo uzinzi hawadhubutu kukemea.
NENO la Mungu walishatia MAJI siku nyingi.
Karibu katika familia ya WALOKOLE.
 
Back
Top Bottom