Kivazi gani nitupie, msaada tafadhali dada zangu

Kivazi gani nitupie, msaada tafadhali dada zangu

hebu wafundishe hawa wa mikoani aisee! yaani mimi waifu kama hajui kidumbaki ni talaka tu.
Darling ndio nini sasa? Yaani mie kutoka kidogo tu ushaamia kwa Zinduna?

Utaniua kwa presha switie...hicho kidumbaki si umesema utanifundisha? Yaezekana wa mikoani tunakijua kwa jina jingine bana!


Afu love huyo biskuti ya chuma asikutishe wala nini mie wala hanirushi roho so just relax my lolypop!
 
hebu wafundishe hawa wa mikoani aisee! yaani mimi waifu kama hajui kidumbaki ni talaka tu.

hahahaaa unajifanya mjanja eeeh
haya fasta niambie maana yake la si hivyo sweetlady huoni hata nyayo zake....
 
Lol...


siamini hata wewe ndugu wa damu unataka kunitilia kitumbua mchanga...kha, kuna mtu kaiba p'word asee!

hahahaaaaa, mwaya tulivoenda lanchi kuna mtu kaja kufanya siyo humu...nakusafisha jina lako na nyota yako sasa hivi tulia.
 
hebu wafundishe hawa wa mikoani aisee! yaani mimi waifu kama hajui kidumbaki ni talaka tu.

Watakijulia wapi Kidumbaki hawa!? kuna moja hiyo, inaitwa Mchuchumio, waijua weye, au ile ya kusutana maarufu kama KILUGWAI
 
Darling ndio nini sasa? Yaani mie kutoka kidogo tu ushaamia kwa Zinduna?

Utaniua kwa presha switie...hicho kidumbaki si umesema utanifundisha? Yaezekana wa mikoani tunakijua kwa jina jingine bana!


Afu love huyo biskuti ya chuma asikutishe wala nini mie wala hanirushi roho so just relax my lolypop!

hahahaaa unajifanya mjanja eeeh
haya fasta niambie maana yake la si hivyo sweetlady huoni hata nyayo zake....
heheeh endeleeni kumsoma zinduna kwa makini kwanza, maana dah! nimepoteza hata nguvu za kutype kwanza. hizi vitu nilikuwa nakula kwa macho balaaa enzi za mwalim

Watakijulia wapi Kidumbaki hawa!? kuna moja hiyo, inaitwa Mchuchumio, waijua weye, au ile ya kusutana maarufu kama KILUGWAI
 
kindumbaki, mchuchumio, kilugwai n akipi tena?
 
kindumbaki, mchuchumio, kilugwai n akipi tena?
Lolz...

bht hapa hapatufai tena mwayego, watu washaanza kunena kwa lugha...

Mchuchumio sie twajua ni viatu kumbe kwa kizaramo ni kitu ingine kabisa..

Usihangaike kusafisha nyota wala nini mie ngastuka mae kloro hanipati tena walah, aende tu na Zinduna wakacheze mchuchumio!
 
Lolz...

bht hapa hapatufai tena mwayego, watu washaanza kunena kwa lugha...

Mchuchumio sie twajua ni viatu kumbe kwa kizaramo ni kitu ingine kabisa..

Usihangaike kusafisha nyota wala nini mie ngastuka mae kloro hanipati tena walah, aende tu na Zinduna wakacheze mchuchumio!

hahahaaaaa twenzetu mwaya!!!!
 
Ilishasababisha usugu kaka, haikubaliki. Na ilikua chungu sana,bila juithi ya sweetie wako haishuki!
Mke mwenza ndio nini lakini? Hiyo nyumba ndogo uloipata inakubana sana eeh?

Missed you a lot dear!
 
Lolz...

bht hapa hapatufai tena mwayego, watu washaanza kunena kwa lugha...

Mchuchumio sie twajua ni viatu kumbe kwa kizaramo ni kitu ingine kabisa..

Usihangaike kusafisha nyota wala nini mie ngastuka mae kloro hanipati tena walah, aende tu na Zinduna wakacheze mchuchumio!
Khaaaaa! punguza hasila honey jamani, mmmh! yaani ujanja wote umeisha imebidi nibembeleze tu.
mimi bila wewe ni sawa na email bila pasiwedi, usinitolee maneno makali nitasusa kuoga mwenzio
 
Khaaaaa! punguza hasila honey jamani, mmmh! yaani ujanja wote umeisha imebidi nibembeleze tu.
mimi bila wewe ni sawa na email bila pasiwedi, usinitolee maneno makali nitasusa kuoga mwenzio
Hahaha!

Kwaheri mpenzi, nilikupenda sana ila nahisi Zinduna kakupenda zaidi, baki nae tu baby.


Yaani nakuacha huku roho inaniuma manake daaah nilikupenda kupita maelezo... Machozi yanantiririka bana mwambie bht aje anifute!
 
Hahaha!

Kwaheri mpenzi, nilikupenda sana ila nahisi Zinduna kakupenda zaidi, baki nae tu baby.


Yaani nakuacha huku roho inaniuma manake daaah nilikupenda kupita maelezo... Machozi yanantiririka bana mwambie bht aje anifute!
Acha niende PM nikajinyonge tu.
Unazani nitaishi vipi bila wewe?
mna salam zozote kwa gadaffi na baba wa taifa?
 
Acha niende PM nikajinyonge tu.
Unazani nitaishi vipi bila wewe?
mna salam zozote kwa gadaffi na baba wa taifa?
Baba wa Taifa mwambie David Cameroon ametubp watz hivyo muulize kama tumpigie au la!


Gaddaf mwambie kuwa mshahara wa dhambi ni mauti, walibya walimpenda sana ila mungu kampenda zaidi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom