mzushi flani
JF-Expert Member
- Jan 20, 2020
- 1,626
- 2,484
aiseee mkuu!. kwahyo wabarikiwe!?
aiseee mkuu!. kwahyo wabarikiwe!?
Mimi mwanaume nisiyempenda siwezi mpa aseehh!naona kama ananibak vile
Sana tu,aiseee mkuu!. kwahyo wabarikiwe!?
Inapaswa wapewe vitambulisho na Umoja wao utambuliwe.aiseee mkuu!. kwahyo wabarikiwe!?
Wangekuwa wanapata raha wasingetuharakisha mpaka saa nyingine unatoka hujafikia hata robo ya kukojoa [emoji52]
Washenzi hawa! Yani sitokaa ninunue tena maraya la muda mfupi
Ni sawa uende hotelini uletewe chakula alafu ile umekula vijiko vitano tu unyang'anywe sahani. Mbaya zaidi chakula ulilipa cash
Kauli mbiu ni nunua wa kukesha nae sio wa shot time
Wanawaume wengi tunanyimwa unyumba regularly aafu unaambiwa mke mmoja atosha.Sana tu,
Wanasaidia Sana kudumisha ndoa zetu.
Huwez kuskia kelele tena za ugomvi wa kunyimana unyumba.
Baba unarudi nyumbn mwepesi Kabisa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Huu ujinga Haukubaliki,Wanawaume wengi tunanyimwa unyumba regularly aafu unaambiwa mke mmoja atosha.
Ujinga huu
Sent using Jamii Forums mobile app
Dah aisee 😂Nilifika gheto bado nikiinusa ile harufu. Sikulala week nzima harufu haikuniisha na nikawasiwasogelei wanawake kwa muda. Ni moja ya experience isiyofutika kichwani mwangu.
DuhNimewatia sana pale... nahisi ndio maana nikawa maskini... Dema unakuta una mpa 80 au 100k, hotel unalipa 35 to 50... Na kuna massage moja ipo kinondoni ilikuwa inaitwa pentagon nilikiwa nawatia mlemle... uhuni mmbaya sana, ila ashukuriwe Mungu siku hizi naogopa sana hayo mambo
Uko kwenye miaka ya 30sSio kubwa kwa maana ya hizi Samsung, iPhone and the like. Kubwa kwa maana zile za mchina, wengine tulikuwa Nokia tochi ila wengine walikuwa na zile ambazo unaweza kuweka memory card, ukaplyay video au audio na ni advanced level hiyo sio olevel ujue
Jamaa umetaja kabisa location. Je usingekuwa na hela ya kununua nyanya nyingineNi manyang'au maana wakati mnaanza anakupokea vizuri na mnjonjo kibao ila ukianza kupump haziishi dakika 10 anaanza kuleta noma.
Mara ooh wewe king'ang'anizi, mara ooh muda umeisha, mara ooh utaniongezea salio na mengine kibao
Siku moja nimepita na limama kama la kilograms 110 hivi pale shiva likaniletea mambo kama hayo, sasa alipofika mahali analalama kwamba niongeze hela wakati naendelea kupampu si nikamjibu poa.
Kitendo cha kumwambia naongeza hela tu akafurukuta anataka nimpe cash ndio tuendelee. Kitendo kile kilinitia hasira nikaondoka huku antenna yangu ikiwa imekaza kisawasawa!
Nakumbuka nilienda kuchagua nyanya nyingine pale mrina ndio nikatulia
Hii chai umeimalizia vibaya ilibidi umle ndio ingenoga.Iliwahi tokea kwangu. DSM Mbeya. Nikapandia Ubungo mdada mbezi. Seat yake dirishani Mimi ndani seat moja. Sasa alipoingia ni hakuna salaam ' nipishe, nikampisha. Ki umri namzidi mbali tu labda 20+. Akakaa akatundika headphone kimyaa. Mid nikawa nasoma Kitabu. Kutayarisha njia. Ilikiwa mwezi June! Nguo alikuwa katinga kimini Na blausi nyepesiii matiti nje nje! Kufika mafinga hakuna headphone, baridi imemtafuna! Wakati mie Nina sweta, Nina mkoti wa baridi na kikoi cha kimasai! Hapo akaniomba nihamie dirishani , nikagoma kwanza, baadaye nikamhurumia. Akashukukuru. Akavuta kikoi changu cha kimasai akajifunika pamoja na Mimi gubigubi! Mimi nikatoa kichwa nje. Akanikumbatia kutafuta joto. Ndio akaomba samahani. Yakaisha. Kufika Mbeya mapokewa na VX heated. Yeye mgeni kumbe na baridi Kali. Nikampa lifti mpaka nzovwe then nikarudi forest motel. Isingekwa maadili yangu, na imani yangu basi alishakuwa kitoweo. Sanasana nilimpa zawadi ya Kitabu kutayarisha njia. Akawa rafiki yangu na mwisho yule binti alimpokea kristo.
vipi hii video ilipatikana?Poa...ufunike sura lakini.
Huyo ni msabato mkuu, ndio anajifunza kunadi kitabu cha nabii E. G White. MzoeeeHii chai umeimalizia vibaya ilibidi umle ndio ingenoga.
Wale wapo kibiashara zaid wapo kazn wao wapo pale kwaajir ya pesa siyo kwaajir ya sexyNi manyang'au maana wakati mnaanza anakupokea vizuri na mnjonjo kibao ila ukianza kupump haziishi dakika 10 anaanza kuleta noma.
Mara ooh wewe king'ang'anizi, mara ooh muda umeisha, mara ooh utaniongezea salio na mengine kibao
Siku moja nimepita na limama kama la kilograms 110 hivi pale shiva likaniletea mambo kama hayo, sasa alipofika mahali analalama kwamba niongeze hela wakati naendelea kupampu si nikamjibu poa.
Kitendo cha kumwambia naongeza hela tu akafurukuta anataka nimpe cash ndio tuendelee. Kitendo kile kilinitia hasira nikaondoka huku antenna yangu ikiwa imekaza kisawasawa!
Nakumbuka nilienda kuchagua nyanya nyingine pale mrina ndio nikatulia
Hii chai umeimalizia vibaya ilibidi umle ndio ingenoga.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ila wazuri sana, tatizo lingine usipo kiwa na msimamo wana kuhamisha njia wakati wa game... wengine wanakuambia wanataka na nyuma... Hapo ndio unatakiwa kuwa na msimano kama mwanaume