Kina dada wanaofanya biashara ya ngono, wanajiskiaje

Kina dada wanaofanya biashara ya ngono, wanajiskiaje

Katika vitu nilivyoshindqa na kufeli maishan mwangu kuangalia porn..napataga kinyaa...sijajua y..ingawa mm sina kinyaa kwenye sex...ila sipend kbs kuangalia..kwanza sipat mzuka .unakata
Bado una cleansheet. Hakikisha hauitii doa huko mbeleni. Kuangalia xxxl ni majangaz.
 
Duh! Nakumbuka 2009 niliwapiga wa Jollie club, concord... kidogo na q-bar... Billcanas club .... nilikuwa napiga viwango... Bei kuanzia 100,000 +.... Sio hao wa kuokota kama wako ... Kuna wadada wanajiuza ni wazuri vibaya, nashukuru Mungu maisha hayo yamepita imebaki story tuuu.... Ila wapo makahaba ukicheza vibaya unaweza acha mke
Concord kuna races tofauti tofauti. Japo sijaona muisraeli pale.
 
Concord kuna races tofauti tofauti. Japo sijaona muisraeli pale.

Nimewatia sana pale... nahisi ndio maana nikawa maskini... Dema unakuta una mpa 80 au 100k, hotel unalipa 35 to 50... Na kuna massage moja ipo kinondoni ilikuwa inaitwa pentagon nilikiwa nawatia mlemle... uhuni mmbaya sana, ila ashukuriwe Mungu siku hizi naogopa sana hayo mambo
 
Nimewatia sana pale... nahisi ndio maana nikawa maskini... Dema unakuta una mpa 80 au 100k, hotel unalipa 35 to 50... Na kuna massage moja ipo kinondoni ilikuwa inaitwa pentagon nilikiwa nawatia mlemle... uhuni mmbaya sana, ila ashukuriwe Mungu siku hizi naogopa sana hayo mambo
Hivi concord bado wapo wale watoa huduma ?
 
Ni manyang'au maana wakati mnaanza anakupokea vizuri na mnjonjo kibao ila ukianza kupump haziishi dakika 10 anaanza kuleta noma.
Mara ooh wewe king'ang'anizi, mara ooh muda umeisha, mara ooh utaniongezea salio na mengine kibao

Siku moja nimepita na limama kama la kilograms 110 hivi pale shiva likaniletea mambo kama hayo, sasa alipofika mahali analalama kwamba niongeze hela wakati naendelea kupampu si nikamjibu poa.
Kitendo cha kumwambia naongeza hela tu akafurukuta anataka nimpe cash ndio tuendelee. Kitendo kile kilinitia hasira nikaondoka huku antenna yangu ikiwa imekaza kisawasawa!
Nakumbuka nilienda kuchagua nyanya nyingine pale mrina ndio nikatulia
Shivaz😂😂🙌🏽 kitambo
 
Duuuu
kumbe wote tuna muda mrefu hatujafika maeneo hayo.
Ngoja kesho nipite mitaa ile muda wa mchana kusafisha macho.

Kila la kheri ... sehemu yoyote yenye starehe za vishawishi ngono hunipeleki hata kwa nini. Viwanja vyangu ni nyumbani, kazini, mlimani city kwenye cinema au pizza... huko hapana tena
 
Nitapita mchana mkuu. Najua muda huo hakuna biashara pale.

Unaweza pata na wazo la kupita usiku... Na siku hizi wanawake naona wanazidi kuwa wazuri na kuvutia tofauti kabisa na zamani... Uchelewi kuuza mechi... Wake wana kazi sana ya kutulinda maana tunayo kutananayo huku ... Aisee
 
Hawana feelings zozote zile mana amachowaza ni apate pesa aondoke zake aende kwa mwingine...na mtu kama huyo unajiskiaje raha kusex naye??
Nlishakutana na mmoja ni kisu kikali sana hata sjui nimtaje celebrity gani anayefanana naye labda curazon wa kenya ilibidi nikae naye kama lisaa namuuliza maswali kwanza kwamba why she is doing that..alifurahia kampan yangu ndo ikawa nikiskia namtafuta ila saiv ameacha
 
Unaweza pata na wazo la kupita usiku... Na siku hizi wanawake naona wanazidi kuwa wazuri na kuvutia tofauti kabisa na zamani... Uchelewi kuuza mechi... Wake wana kazi sana ya kutulinda maana tunayo kutananayo huku ... Aisee
Usiku sitaweza mkuu maana natokea nje kidogo ya jiji la bashite
 
Back
Top Bottom