Kina dada wanaofanya biashara ya ngono, wanajiskiaje

Kina dada wanaofanya biashara ya ngono, wanajiskiaje

tukishamaliza Jellybeans, maswali yatafuata...uniambie umependa ya rangi ipi na kama unakumbuka ladha yake. .....[emoji87]
Muda mwingine unakuwa msweet zaidi eeh...nilijua utamind aseeh. Usiulize kwanini.
 
tukishamaliza Jellybeans, maswali yatafuata...uniambie umependa ya rangi ipi na kama unakumbuka ladha yake. .....[emoji87]
Brown...

Unajua kwanini? Zinafanana na chocolate.
 
Nipo serious.

Ila uthibitishaji source kwa video natumaini sio mimi nikiwa namega.... Hata akiwa yeye mtupu si inatosha?
Ok it's fine. Deal.

JF wataruhusu ziwekwe hapa sasa jukwaani kwao?

Kwa hiyo unataka wayajibu maswali hapo juu? Na mengine mengi ikiwezekana.
 
Hahaaha...

Hilo swali ushalijibu mkongwe wa hii mambo. Watakuwa wanaumia sasa mkuu kama hawaskii raha.
Ni manyang'au maana wakati mnaanza anakupokea vizuri na mnjonjo kibao ila ukianza kupump haziishi dakika 10 anaanza kuleta noma.
Mara ooh wewe king'ang'anizi, mara ooh muda umeisha, mara ooh utaniongezea salio na mengine kibao

Siku moja nimepita na limama kama la kilograms 110 hivi pale shiva likaniletea mambo kama hayo, sasa alipofika mahali analalama kwamba niongeze hela wakati naendelea kupampu si nikamjibu poa.
Kitendo cha kumwambia naongeza hela tu akafurukuta anataka nimpe cash ndio tuendelee. Kitendo kile kilinitia hasira nikaondoka huku antenna yangu ikiwa imekaza kisawasawa!
Nakumbuka nilienda kuchagua nyanya nyingine pale mrina ndio nikatulia
 
Ni manyang'au maana wakati mnaanza anakupokea vizuri na mnjonjo kibao ila ukianza kupump haziishi dakika 10 anaanza kuleta noma.
Mara ooh wewe king'ang'anizi, mara ooh muda umeisha, mara ooh utaniongezea salio na mengine kibao

Siku moja nimepita na limama kama la kilograms 110 hivi pale shiva likaniletea mambo kama hayo, sasa alipofika mahali analalama kwamba niongeze hela wakati naendelea kupampu si nikamjibu poa.
Kitendo cha kumwambia naongeza hela tu akafurukuta anataka nimpe cash ndio tuendelee. Kitendo kile kilinitia hasira nikaondoka huku antenna yangu ikiwa imekaza kisawasawa!
Nakumbuka nilienda kuchagua nyanya nyingine pale mrina ndio nikatulia
Hahaha nimecheka saana mkuu.

Pale shiva napasomaga tu kitambo...ikishafika kigiza cha saa 12 utawaona wamenza kujaa.

Eti limama la kama Kg 110..haha.

Umenikumbusha kuna mon'goo moja ya ngorongoro ilipita pale inaenda shule ikapigwa ada yote na manzi wa mrina. Tulipomuuliza ada umepeleka wapi...anasema manzi alimshika korodani akazima kwa muda akajihesabia akasepa.


Alilala pale shivas sijui ile guest jina lake nimelisahau. Ila siku hizi panakuwa wazi wanaharibiwa kichizi yaani.
 
Ok it's fine. Deal.

JF wataruhusu ziwekwe hapa sasa jukwaani kwao?

Kwa hiyo unataka wayajibu maswali hapo juu? Na mengine mengi ikiwezekana.
Ambacho nitafanya ni kukopi maswali yako na kuwauliza. Tutarekodi session nzima.

Nina uwezo wa kuomba na kugewa video ya mmoja wao free (tumezoeana) ila kama zitahitajika za wote 5 itabidi pesa iongezwe.

Mimi nikikukabidhi wewe vielelezo na majibu yote utaamua kama uyaweke hapa au la.
 
Ambacho nitafanya ni kukopi maswali yako na kuwauliza. Tutarekodi session nzima.

Nina uwezo wa kuomba na kugewa video ya mmoja wao free (tumezoeana) ila kama zitahitajika za wote 5 itabidi pesa iongezwe.

Mimi nikikukabidhi wewe vielelezo na majibu yote utaamua kama uyaweke hapa au la.
Unataka mechi za wote watano? Mzee baba utakufa mapema utuache.

Usiwere mmoja anatosha tu.

Ila mwana wewe nooma unaweza kusoundisha kahaba akakupa tu?
 
Unataka mechi za wote watano? Mzee baba utakufa mapema utuache.

Usiwere mmoja anatosha tu.

Ila mwana wewe nooma unaweza kusoundisha kahaba akakupa tu?
Mzee simegi mi nawauliza maswali na kuchukua video tu.
 
Hahaha nimecheka saana mkuu.

Pale shiva napasomaga tu kitambo...ikishafika kigiza cha saa 12 utawaona wamenza kujaa.

Eti limama la kama Kg 110..haha.

Umenikumbusha kuna mon'goo moja ya ngorongoro ilipita pale inaenda shule ikapigwa ada yote na manzi wa mrina. Tulipomuuliza ada umepeleka wapi...anasema manzi alimshika korodani akazima kwa muda akajihesabia akasepa.


Alilala pale shivas sijui ile guest jina lake nimelisahau. Ila siku hizi panakuwa wazi wanaharibiwa kichizi yaani.
Hahahah, nikipanga kwenda ule mtaa huwa naacha simu nyumbani natoka na hela ninayoona itatosha starehe yangu na nauli tu basi.

Siku hizi kuna sungusungu wa kijinga pale wanakula na wale mamanzi yaani ukijichanganya tu unauzwa endapo wakijua una hela.
Labda iwe ni mapema maana ikivuka saa tano usiku na kuendelea kuna hatari ya kuuzwa
 
Hahahah, nikipanga kwenda ule mtaa huwa naacha simu nyumbani natoka na hela ninayoona itatosha starehe yangu na nauli tu basi.

Siku hizi kuna sungusungu wa kijinga pale wanakula na wale mamanzi yaani ukijichanganya tu unauzwa endapo wakijua una hela.
Labda iwe ni mapema maana ikivuka saa tano usiku na kuendelea kuna hatari ya kuuzwa
Kipindi mawe yanatema mbuguni mamanzi wa pale wamepiga pesa saana.

Kuna mmoja namjua alijenga nyumba. Polo walikuwa wakitoka kuuziana mawe pale chini wanaruka pale...
 
Kuna uzi mmoja wa nilotes, kushiites, bantus uliwacategorize na kusasambua vizuri sana...samahanini kwa kuchomekea. Nimejaribu kuutafuta kila nikisearch zinakuja ila kuna GT alielezea vizuri sana sana
 
Kuna uzi mmoja wa nilotes, kushiites, bantus uliwacategorize na kusasambua vizuri sana...samahanini kwa kuchomekea. Nimejaribu kuutafuta kila nikisearch zinakuja ila kuna GT alielezea vizuri sana sana
Itakuwa vizuri ukiupata mkuu nasi tukasafisha macho.

Bila samahani.
 
Back
Top Bottom