B R A C E L E T
JF-Expert Member
- Nov 11, 2018
- 2,357
- 4,413
Nywele ndo uchafu?Huo ndio ukweli, na huwezi kukuta Mavuzi hata siku moja.
Chini kusafi sana
Wrong..
Nywele ndo uchafu?Huo ndio ukweli, na huwezi kukuta Mavuzi hata siku moja.
Chini kusafi sana
Nifanyeje niwe Humble and kind kama wewe?Nimewahi kukutana na binti mzuri sana mimi kama client wake..
Tukazoeana nikaja kushangaa ametokea kunipenda hadi kunionea wivu wakati huo mimi nikiwa sina habari.
Yaani imefikia stage anataka tuishi wote aache hii kazi awe na Mimi, but upande wangu issue ni mimi nawaza itakuwaje rahisi yeye kustaafu.
NOTE: Naturally mimi ni humble and kind nina tabia ya kuonge kimya kimya kama vile nina sympathy.
Kila mdada hata asiye sex worker nikikutana nae, anaipenda hii tabia yangu ya nje
Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi nimeshafikia muda wa kustaafu kununua now nataka nijenge familyHuo ndio ukweli, na huwezi kukuta Mavuzi hata siku moja.
Chini kusafi sana
Hukunielewa.Nywele ndo uchafu?
Wrong..
Safi sana, kila la kheri.Mimi nimeshafikia muda wa kustaafu kununua now nataka nijenge family
Sent using Jamii Forums mobile app
Hilo tu?
Tuseme kwamba,Hukunielewa.
Anza juu #298 niliposema hawanuki.
Mavuzi isikutishe hiyo ni Bonus kwenye kukazia suala la usafi.
Ndio, kuondoa nywele za chini na Kwapani ni usafi pia
Ndio... Nilichojifunza wakati na nunua...Hilo tu?
Duuh ndo kama Mimi enzi hzooNimewahi kukutana na binti mzuri sana mimi kama client wake..
Tukazoeana nikaja kushangaa ametokea kunipenda hadi kunionea wivu wakati huo mimi nikiwa sina habari.
Yaani imefikia stage anataka tuishi wote aache hii kazi awe na Mimi, but upande wangu issue ni mimi nawaza itakuwaje rahisi yeye kustaafu.
NOTE: Naturally mimi ni humble and kind nina tabia ya kuonge kimya kimya kama vile nina sympathy.
Kila mdada hata asiye sex worker nikikutana nae, anaipenda hii tabia yangu ya nje
Sent using Jamii Forums mobile app
Wale wadada nao ni watuDuuh ndo kama Mimi enzi hzoo
Yaani mtu anakutafuta utasikia "mambow" message imeeingia kumbe mwamba ulishafuta namb
Wakikuzoea sana ndomu hawatumii
Mimi mmoja tu aliyekujaga kuwa baby wangu... Ndio nimewahi kwenda nae bila Ndomu kama mara 3 or 4..Wakikuzoea sana ndomu hawatumii
Mi nilizoeana na wanne Badoo hao ndo nilikula kavu mpka leo naogopa kwenda kupimaMimi mmoja tu aliyekujaga kuwa baby wangu... Ndio nimewahi kwenda nae bila Ndomu kama mara 3 or 4..
Na sikupataga ngoma... Na yeye hakuwa nayo
Sent using Jamii Forums mobile app
Kupima ni kipengele mzee,Mi nilizoeana na wanne Badoo hao ndo nilikula kavu mpka leo naogopa kwenda kupima
Ndio ni kweli maana wanaojiuza wanajali afya zao sanaKupima ni kipengele mzee,
Afu kuna mchizi niliona kasema humu hawa tunao waamini ndo wanaotupa maambukizi sana.
Bora ujue uko kwenye hatari usitumie condom, kuliko haujui afu hujatumia condom.Ndio... Nilichojifunza wakati na nunua...
Hawa wadada nao ni watu kama wengine... Ila ni hiyo tabia inawafanya waiingie huko kwa sababu za kimaisha hadi wanakuwa wanaona ni sehemu za maisha.
Unajua kwenye jamii mwanaume huwa hajioni kama ni Malaya ila mwanamke ndio huonekana malaya.
Bora Sex Worker anayejiita Malaya na kukubali ukweli ila hana hisia na hao wanaume anaokutana nao.. Kuliko hawa wadada ambao wanamabwana wengi wengi alafu wanajikuta church girls
Sent using Jamii Forums mobile app
Ukipata umeme unajua within a month...Mi nilizoeana na wanne Badoo hao ndo nilikula kavu mpka leo naogopa kwenda kupima
nakutafutaHuu Uzi bwana..haya Endeleeni kushusha comments msomaji nipo