Kilimo cha vitunguu (saumu na maji): Ushauri na masoko

O

OIL CHAFU

JF-Expert Member
972
500
Ngoja nikapost story za michepuko, wake za watu, celebrities, utaona comments zitakavyojaa
 
barakamorinho1357

barakamorinho1357

JF-Expert Member
298
500
Wadau nimejaribu kufuatilia taarifa mbalimbali za kilimo cha zao tajwa hapo juu. Kwa sasa nahitaji kupata maarifa kadha wa kadha kuhusu kilimo cha zao hili. Maswali yanayogonga kichwani mwangu ni;

1. Kwa uptodate data, wapi naweza kupata mbegu kwa uraahisi
2. Mbegu kiasi gani (kilo ngapi, au gunia ngapi zinatosha kwa ekari moja
3. Mbegu hizo zinapatikana kwa bei gani kwa sasa.

Nimejaribu kufuatilia mtandaoni, lakini posts zingine ni za miaka ya nyuma ambayo inaweza isiwe realistic kwa sasa hivi 2018 TZ ya Magufuli

Karibuni wazoefu.
Napenda Sanaa kilimo Cha vitunguu, ila Sina A,B,C.. za kilimo hiki.. Tafadhari mwenye uelewa na aliewahi kulima au mpk Sasa analima naomba anijuze ktk hili wadau..!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
TATIANA

TATIANA

JF-Expert Member
4,311
2,000
Naomba kujuzwa bei ya vitunguu maji Kwa sasa sehemu yoyote ulipo mdau mfano kariakoo, arusha, mwanza
 
yangumacho

yangumacho

Member
65
125
Kwnza unataka kulima mbegu ya aina gani, na maeneo gani ambayo unahitaji kwenda kulima kutokana na ardhi yake
 
K

kengera a bashiri

New Member
1
20
Ni ainagani ya mbegu ya vitungu ambayo niya mda mfupi kama ya siku 90 naombeni ushauri na msaada juu ya hili
 
kichaa msafi

kichaa msafi

JF-Expert Member
965
1,000
zunguka dunia nzima huwezi pata mbegu za vitungu
 
Asante

Asante

JF-Expert Member
2,088
2,000
Mbegu ya muda mfupi siku 60 hadi 80 unavuna inaitwa Red Creole. Mavuno yake ni tani 14 hadi 20 kwa ekari
Inasambazwa na kampuni ya Seed-co 0736210909
 
Elifuraha Bussism

Elifuraha Bussism

JF-Expert Member
207
250
Write your reply...
Wanauzaje kwa kilo moja ya mbegu hii?
 
Baba Ndubwi

Baba Ndubwi

JF-Expert Member
544
500
Mbegu ya muda mfupi siku 60 hadi 80 unavuna inaitwa Red Creole. Mavuno yake ni tani 14 hadi 20 kwa ekari
Inasambazwa na kampuni ya Seed-co 0736210909
Bei yake kwa kilo tafadhali
 
M

Masihi.m

Senior Member
104
225
Bei ya kitunguu kwa eneo la mang'ora kwa gunia ni shilingi ngapi kwa muda huu?
 
K

kido madini

JF-Expert Member
223
250
WAKUU NAUZA MBEGU YA KITUNGUU GUNIA LA DEBE SITA SH 2400000 YANI DEBE 400000 MBEGU NI RED CREOLE NJOO PM TUFANYE BIASHARA
 

Forum statistics


Threads
1,424,519

Messages
35,065,726

Members
538,005
Top Bottom