Kikwete: Nataka kurithiwa na rais kijana!

Kikwete: Nataka kurithiwa na rais kijana!

Hivi kwa nini mnakuwa obsessed na zitto??

hayo n mawazo yake tu, wala hayawezi ku dictate

unapokuja na lingonjera lirefu kama hili, ndio wewe ssa unaamsha watu wawaze kuna nini nyuma ya pazia??

Zitto ni binadamu, na wewe pia....mko tofauti. Hiwezekani ninapotoa maoni nifanane na mtu mwingine AU nikiyatoa nifikiriwe VIBAYA

huyu jamaa mbona anajiishia maisha yake ya kusema anachowaza?? ndio yuko hivyo..kamon! get life

absurd!

-CCM imetumia Sh bilioni 3,659,000,000/ Kumpa ZITTO ili AIHUJUMU CHADEMA.
  • Ebu fikiria Ikiwa kujenga DARASA 1 ina gharimu Tsh Milioni 10 vingejengwa vyumba vya Madarasa 365, sawa na Shule 45.
  • Kama zahanati 1 Itagharimu Tsh milioni 20 ingejenga Zahanati 182.
  • Ikiwa Kuchimba Kisima kimoja ni Tsh million 10 vingechimbwa visima 365.
  • Vocha 1 ya kilimo ina ghalimu Tsh 100,000/ Wakulima 36,590 wangepata vocha.
  • Kwa hali hii kweli ZITTO ni Mzalendo kwa nchi? je anafaa kugombea urais?
  • TAFAKARI!
 
Hivi hizo kauli za Warioba na Dr.Salim mbona haziakisi mapendekezo ya tume ambayo wao walikua wajumbe lakini wakakomalia umri wa miaka 40 uwe ndio minimum age?
 
mkuu, vijana kwani ni hao tu.

Rais ajaye nitakuwa mimi, siyo kijana wala mzee, ni wa kijijini na ninaishi huku huku kijijini, ndugu yangu yeyote hajawahi kuwa mtawala zaidi ya kuwa balozi wa nyumba kumi,lakini ninafaa kuwa rais wa nchi hii kwakuwa vigezo vyote vya urais kwa mujibu wa katiba ninavyo,hivyo nitagombea urais.
 
Sahihi kwa mtazamoa wako kuijadili hoja na kumjadili mtu katika misingi ya udini na ukabila? je tutapata kiongozi bora?

Unasikia mkuu, UDINI na UKABILA hauna tija!.. ZITTO huwezi kumjua unafiki wake.. Soma mawazo yake kupitia wafuasi wake.. Siku akilipuka kwa jazba utathibitisha tu kuwa wakisemacho wafuasi wake ndiyo msimamo wake.. Kama bado hujanielewa niambie niendelee kukuletea upande wa pili wa mnafiki na msaliti ZITTO!
 
ujana unatranslate vipi katika uongozi bora?- kama Zitto anataka wenye "haiba nzuri" si akanywe nao chai?
 
TATAmadiba, mbali na kwamba unafuatilia lkn ninaona kuna kitu kinakuuma moyoni. Swala la umri halina mshiko hapa kwani performance ndiyo factor ya kumchagua mtu kuwa mkuu wa nchi. Haya ndugu yako Kabila anafanya nini? Hao unaowasema wakina Makamba, Sijui Ritz, sijui ZZT nk wamepitia maisha gani? Ni watu wamekuwa wanabebwa na system. Tunamtaka mtu ambaye bila kujali umri wake aje na kiboko cha SOKOINE na si vingine. Hii nchi imeisha kufa kwa sababu ya USANII! Eti kila mtu anaweza kuwa rais kwa sababu aliwahi kuwa sijui waziri au anajua kuongea mbele za watu! Mfano Makamba senior na maongezi yake mbele ya wanaccm, hawa watu wa namna hii hatuwaitaji tena kwani ni WASANII TU! TUNATAKA WATU WA KUDELIVER REGARDLESS HIS/HER AGE!! PIA NINA WASIWASI NA VIONGOZI KAMA WAROBA,SALIM wanao anza kutoa pumpa kama hizi za umri. Waulize wenyewe wanafanya nini katika kuisaidia nchi hii? Wamekaa tu hata wanashindwa kuwafokea mafisadi wakati wana haki ya kufanya hivyo, eti wanaogopa sijui..........Mtu yeyote ambaye alikuwa na uwezo wakati akiwa kijana ataendelea kuwa nao mpaka anakufa, na hili silioni kwa watu kama Warioba, Salim nk. lazima tuwe macho ili hii nchi isipate tena kiongozi MUSANII!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

kwani aliyo sema zito. yana tatizo gani? au kwa kuwa kila anachosema lazima yahusishwe na ugomvi ulipo kati yenu tumechoka na huu ujinga
 
Zitto amjibu kwanza Maswi aacheke kupoteza lengo
Mtanzania1 10:28 20th September 2012
By Mr. President:
Weee.... who told u Zitto anachukiwa kisa dini..?? Zitto ana uchu wa madaraka, pili ANACHUNGUZWA KUHUSU KASHFA YA WIZARA YA NISHATI NA MADINI, kuhusu IPTL, each month Tanesco walikuwa wanalipa IPTL FEDHA ZA MAFUTA KUENDESHEA GENS, HUKU MAJI YAPO KUMBE NI MCHEZO WA KUKATA MAJI PURPOSELY, the wana amuru tanesco iwalipe fedha ili kununua mafuta kuwasha generators za IPTL, Zitto alikuwa anapata GAWIO LAKE TENA KUBWA TU, KAMATI YA NISHATI NA MADINI YA BUNGE HADI IMEVUNJWA, ila ZITTO yupo CHC of which anajua inside out ya scandal nzima long time na alikuwa anachukua chake, Zitto mla rushwa mkubwa, HUONI KATULIA AIBU IMEMFIKA ANADECLARE HATAKI ALLOWANCES ZA BUNGE KUMBE ANAKULA RUSHWA KUBWA thru IPTL dili la mafuta, Prof. Muhongo kasema wengi wataaibika.... So stop defending a guy u don't know.....
 
Unasikia mkuu, UDINI na UKABILA hauna tija!.. ZITTO huwezi kumjua unafiki wake.. Soma mawazo yake kupitia wafuasi wake.. Siku akilipuka kwa jazba utathibitisha tu kuwa wakisemacho wafuasi wake ndiyo msimamo wake.. Kama bado hujanielewa niambie niendelee kukuletea upande wa pili wa mnafiki na msaliti ZITTO!

hatujadili unafiki Wa zitto hapa tunajaridili rais ajaye awe na sifa zipi?
 
mkuu penda usipende rais lazima atoke ccm, usijipe matumaini sana coz utakuja kufa na pressure, time will tell the truth

ndugu yangu mimi ni chadema, ila maneno uliyosema yako sawa kabisa, juzi tulikua kwenye basi tukitokea moshi, tulikua tukijadili haya mambo ya rais, cha ajaabu watu wote walikua chadema lakin cha kushangaza zaidi walikuwa wakisema sio raisi nchi ikabidhiwe wachaga(chadema), yaani badala ya kusema si rahis nchi kukabidhiwa cdm badala yake wanasema wachaga, nilijiuliza hivi chadema ni wachagaa?? Nikawauliza kwanini mnasema nchi haiwezi kukbidhiwa wachaga, wakanijibu Hujui CHADEMA ni kina nani??? mabya zaid wakanitukana eti mimi ni kilaza na mchimba chumvi kisa sijui cdm ni kina nani.

Tafakari, chukua hatua

Kwa hoja hizi wewe mnafiki mkubwa unayeeneza UDINI na UKABILA unadhani utashawishi mtu amuunge mkono ZITTO na mabwana zenu CCM?
 
Kampeni hii ya Sifa ya ujana, mbali ya kwamba inabeba dhana ya ubaguzi lakini pia inabeba dhana ya uoga na hofu!

Hiyo ni mbali na mkakati mwingine ulioko nyuma ya mapazia.

Wanaoipigia chapuo kama ndiyo sifa kubwa ya wao kufanikisha tamaa, uchu wa kuwa blockers wa kisiasa, (naamini akina Warioba na Salim hawamo katika hila hizo) wanasumbuliwa na mambo hayo!

Naona hiki kikampeni kimefufuliwa tena. Kilikufa kifo cha mende wakati fulani hasa baada ya Mzee Butiku kuwalipua pale Ukumbi wa Nkrumah, UDSM!

Ilikuwa baada ya wanazuoni makini na mahiri vijana kama Sabatho Nyamsenda, Bashiru Ally et all kuandika kwa details na kuonesha ubaguzi huo wa kukimbilia ujana eti sifa ya kupambana na watu wengine wenye umri mkubwa wenye sifa za uongozi lakini wanawatia kiwewe vijana.

Ilikuwa ni baada ya wananchi kuendelea kuonesha imani kubwa na watu wengine badala ya watu wanaojigamba kwa sifa ya ujana pekee huku wakiwa wameharibikiwa kweli kweli kwenye sifa za msingi za uongozi.

Nao wanajua kuwa jambo pekee wanaweza kujivunia nalo ni umri, mbali ya hapo ni questionable tu!

Waambieni wafanye Kazi, wafuate ushauri wa Butiku. Ujanja ujanja huu hautasaidia.

Hakuna mahali panasema Mwalimu Nyerere, Warioba na Salim walifanya vizuri kwa sababu walikuwa vijana unless mnataka kusema walipoongezeka umri waliboronga katika nafasi zao! Jambo ambalo si kweli kwa sababu hao hao tumewaona wakifanya mambo makubwa zaidi ya uongozi uliokomaa wakiwa umri mkubwa wa kutosha kuitwa wazee!

Umechanganua vema, big up dada.
 
hatujadili unafiki Wa zitto hapa tunajaridili rais ajaye awe na sifa zipi?
Wewe mjinga kweli, rais atakuwa jiwe si mtu? Hoja tunayoijadili imeletwa na nani? si huyu huyu Msaliti na mkabila Zitto?
 
-CCM imetumia Sh bilioni 3,659,000,000/ Kumpa ZITTO ili AIHUJUMU CHADEMA.
  • Ebu fikiria Ikiwa kujenga DARASA 1 ina gharimu Tsh Milioni 10 vingejengwa vyumba vya Madarasa 365, sawa na Shule 45.
  • Kama zahanati 1 Itagharimu Tsh milioni 20 ingejenga Zahanati 182.
  • Ikiwa Kuchimba Kisima kimoja ni Tsh million 10 vingechimbwa visima 365.
  • Vocha 1 ya kilimo ina ghalimu Tsh 100,000/ Wakulima 36,590 wangepata vocha.
  • Kwa hali hii kweli ZITTO ni Mzalendo kwa nchi? je anafaa kugombea urais?
  • TAFAKARI!

hizo figure ni hela au idadi ya mawe ?
 
Bahati nzuri ni kwamba ndani ya CDM kuna mtu Spesho wa kugombea uraisi na vijana wa CDM kamwe hamruhusiwi tofauti na mawazo ya wateule yaani hata wewe katibu wa Bavicha hutaki vijana wenzako waukwae uraisi?? wewe unawakirisha vijana wa aina gani? ina maana kina Mnyika, Lissu, Lema, Msigwa hawafai kuwa maraisi kweli?? hadi mteule mmoja tu?

Kama ilivyo ACT asipogombea mnafiki ZITTO hakuna mgombea.
 
Unasikia mkuu, UDINI na UKABILA hauna tija!.. ZITTO huwezi kumjua unafiki wake.. Soma mawazo yake kupitia wafuasi wake.. Siku akilipuka kwa jazba utathibitisha tu kuwa wakisemacho wafuasi wake ndiyo msimamo wake.. Kama bado hujanielewa niambie niendelee kukuletea upande wa pili wa mnafiki na msaliti ZITTO!


Mkuu sina haja na zzk kwasbabu nyingi mno, sana sana nikisikia jina zito napata kichefuchefu sitarajii hata sikumoja kuwa upande wa mtu muwongo, mnafiki, puppet, kinyonga na mbabaishaji. huyu zzk ndiye adui mkuu wa demokrasia hapa Tz.

Hoja yangu nikwamba pamoja namambo mengine tuijadili hoja kwa mapana yake tutumie busara bila kuamsha hamasa za ukabila na udini maana matokeo ya sum ya udin na ukabila ni mabaya sana.

Tupo pamoja mkuu.
 
1. Awe kijana
2. Awe ni rais atakayeliunganisha taifa
3. Awe anaijua historia ya nchi yake vizuri kwa maana ya ilikotoka, iliko na inakokwenda
4. Awe na uwezo wa kufanya uamuzi mgumu kwa ajili nchi yake.
5.Awe tayari kuondoa matabaka yaliyoko nchini(ukabila, udini n.k

Akifafanua sifa ya ujana ZITTO alitolea mfano viongozi wa Tanzania waliopewa nafasi za uongozi wakiwa vijana na kufanya vizuri kuwa ni pamoja na JULIUS NYERERE, Jaji Mstaafu Joseph Waryoba na Salim Ahamed Salim.

ZITTO KABWE anaungana na Jaji Joseph Waryoba na Salim Ahamed Salim Katika mtazamo wa Rais ajae kuwa Kijana.

source: jambo leo
Tatizo la rais hata siku moja halitokani na uwezo wake kuongoza bali uwezo wake ktk kuchagua maamuzi bora toka kwa washauri wake. Rais anatakiwa kuwa na Hekima na Busara ya kutambua na kutofautisha sii pumba toka ktk mchele bali tofauti ya mazuri yalopangana lakini yapi yenye mwisho mbaya! na ifahamike tu ya kwamba hao kina Nyerere na Salim wakiwa na chini ya miaka 20 waliweza kwenda kusoma Utawala Ulaya miaa ya 1950's jamani ebu tufikirie 1950s hii Tanganyika yetu ilikuwa vipi?

Tunaambiwa tulikuwa na daktari mmoja na sijui wahandisi wawili, tena isitoshe tunaambiwa Nyerere ndiye alikuwa msomi mwenye shahada ya juu kuliko wengine. Hao wazee wao waafrika wenzetu walojaliwa utumishi walikuwa maaskari, makarani, bell boyz, na vijakazi majumbani mwa wazungu!. Walokuwa na nafuu ya ajira walikuwa ndio walimu tena wakiwa na elimu ya juu sijui darasa la ngapi kama sio Upe ya mtu mweusi. Hivi kweli mlitaka sifa za rais wa wakati ule ingetokana na hao wazee ili kuleta maana ya leo! Hiyo miaka ya 70s na 80s tuliwaona Mabaharia ndio welevu na wenye kujua maendeleo ni nini wakirudi na mitumba yao!

Pili, Warioba na salim wanafanya makosa makubwa sana kuonyesha mapendekezo yao maana hawa ni kama member of Jury hapo walipo na wanapoonyesha wao wameegemea upande gani tayari inaleta picha mbaya ya mna kwamba pengine rasimu ile imejaa mapendekezo yao. Wao wangeendelea kulinda mapendekezo ya wananchi kama walivyodai lakini kuonyesha wao wangependa vipi wakati swala hili bado lipo ubaoni inapotosha kabisa maana ya kazi walokabidhiwa.

Sipingani na hoja ya vijana kugombea uraia lakini pale inapotumika kama ndio njia pekee ya kwenda na wakati ni kuudanganya Umma kwa sababu Tanzania haihitaji rais mwenye sifa za ujana kutokana na matatizo tulokuwa nayo bali tunahitaji rais jasiri ambaye anaweza kusimamisha miiko na maadili na akasimamia sheria pasipo woga wa mataifa makubwa wala wachawi kama Kagame wa Rwanda. Tunahitaji rais ambaye ataweza kuwakunja Wadanganyika sote tunyooke tuwe ktk mstari bila kuogopa ama kujali chama ama habari za kulindana.

- Mtu huyo simuoni ktk safu ya viongozi vijana ama wazee tulokuwa nao leo.
 
Ikumbukwe kuwa Zitto ni representative ya vijana WASILITI,WAOGA na WABINAFSI!Aidha kijana mwingine anayepigiwa chapua J.Makamba alikuwa akitoza dola 500 mpaka 1500 kama kiingilio cha kuonana na rais IKULU.Vilevile ana kashfa ya kuiba paper pale Galanos Sec(Galax).Nawaonjesha tu wale fata upepo.sioni kijana mwenye credibility.Chama changu nakitakia malezi mema kwa J.Mnyika na Tundu Lisu hawa ni wazalendo

Kwa Mnyika nakubaliana na wewe, ila Lisu hapana, he is so hot tempered, hata weza kuongoza nchi nzima.
 
Back
Top Bottom