Kikwete: Nataka kurithiwa na rais kijana!

Kikwete: Nataka kurithiwa na rais kijana!

Endelea kuota tu! Unadhani watanzania ni wajinga kiasi hiki mpaka wawakabidhi nyie Chadema nchi? You need to be serious! Changamoto hizo ndogo tu kwenye chama zimewashinda ndo muwaze kupewa nchi!

For your information, hakuna mtanzania mwenye akili timamu ambaye yuko tayari kuwakabidhi nchi wabaguzi kama Chadema. Uchaguzi ungekuwa unafanywa na wachaga kweli nchi mngechukua lakini kwa sababu ni watanzania wote, naomba tu uendelee kuota tu.

Katika ulimwengu huu wa sayansi na technology, chama kinaongozwa na mwenyekiti aliyepata sifuri mitihani ya sekondari halafu eti chama hicho kinalenga kufanya mabadiliko!! Mabadiliko gani yanayoweza kufanywa na mtu aliyeferi mtihani wa sekondari?

Mbaya zaidi uongozi wote wa juu umejaza watu waliomaliza darasa la saba au waliofeli mtihani wa sekondari. The likes of Mchungaji Msigwa, Sugu, Lema na Mnyika aliyefeli chuo kikuu cha Dar es Salaam. Unategemea nini kutoka kwa kundi la mbumbumbu waliojikusanya pamoja? Hao wote wameingia kwenye siasa sababu ya njaa zao. Ukisha feli mitihani you have no option, you just join politics.

CCM wana mapungufu yao tena makubwa lakini it is far better kuliko hao wapuuzi Chadema. Makene you are just wasting time. Chadema hata siku moja hawawezi kabidhiwa nchi. Kipofu huwa hawezi kuongoza mtu anayeona. Kuliko hii nchi kuwakabidhi Chadema Bora tuendelee na hao hao Ccm

Huyu ndiyo kijana wa kileo sasa.
Vijana wa panya wamechakachuliwa wamebaki makapi tupu, ubongo umekuwa tope.
 
Kwahiyo leo kwavile Salim A Salim ni mzee hafai kuongoza nchi? Kwa lugha sahihi J.Makamba,Zitto Kabwe ni bora kuliko Mzee Salim A.Salim au Warioba? Singapore,Botswana etc ziliongozwa na vijana ndio wakaziendeleza? Hizi ndio rangi za watu ambao bado wanawashabiki humu.......
 
Kwa nini huyu zzk asitupe na sifa za msaliti mkuu!
 
Kigezo cha utendaji uliotukuka hakiwezi kuwa ni ujana au umri mdogo. Tunamtaka mtendaji ma kwa vyovyote vile asiwe kutoka CCM!!!
 
Hivi kwa nini mnakuwa obsessed na zitto??

hayo n mawazo yake tu, wala hayawezi ku dictate

unapokuja na lingonjera lirefu kama hili, ndio wewe ssa unaamsha watu wawaze kuna nini nyuma ya pazia??

Zitto ni binadamu, na wewe pia....mko tofauti. Hiwezekani ninapotoa maoni nifanane na mtu mwingine AU nikiyatoa nifikiriwe VIBAYA

huyu jamaa mbona anajiishia maisha yake ya kusema anachowaza?? ndio yuko hivyo..kamon! get life

absurd!

Mkuu umemaliza kila kitu,kila mtu ana haki ya kutoa mawazo yake,sasa kwa nini akiyatoa ZZK hawa akina Makene & Co. wanatokwa na povu?Kuna kitu nyuma ya pazia tu.
 
1. Hivyo wewe ni ccm?...........

Unapingana na hoja ya zitto kuhusu ujana????


2. Mimi napingana kwa 100% nahoja ya kipuuzi ya kiongozi kwa maana ya ujana.


Huku upinzani

1. NCCR Mageuzi James mbatia

2. CUF Prof Ibrahim Lipumba

3. Chadema W. P slaa na A. Mbowe

kuna vijana ambao kwasasa kwa mtazamo wangu wasubiri kidogo kama

a) JJ Mnyika

b) Kafulila

c) H. Mdee

d) D. silinde

nk.

Mkuu kwa upande wa kupata mgombea wa urais kutoka chadema itabidi kigezo no. 5 alichoweka Zitto kiondolewe.
 
Hivi kwa nini mnakuwa obsessed na zitto??

hayo n mawazo yake tu, wala hayawezi ku dictate

unapokuja na lingonjera lirefu kama hili, ndio wewe ssa unaamsha watu wawaze kuna nini nyuma ya pazia??

Zitto ni binadamu, na wewe pia....mko tofauti. Hiwezekani ninapotoa maoni nifanane na mtu mwingine AU nikiyatoa nifikiriwe VIBAYA

huyu jamaa mbona anajiishia maisha yake ya kusema anachowaza?? ndio yuko hivyo..kamon! get life

absurd!
rais ajaye lazima awe na ulinzi imara , CC wabe...
 

Attachments

  • image.jpg
    image.jpg
    262 KB · Views: 69
Hayo ni Mawazo yao hayawezi kuwa Sheria, Zitto Kabwe hawezi kuwa Rais kwakuwa hajatimiza miaka 40 mwakani, January Makamba haamininiki wala hachaguliki.

Chapuo liko kwa wakongwe, Stephen Wassira,Samwel Sitta na Edward Lowassa.
Membe je
 
Kijana John Pombe Magufuli for Presidency 2015
Naomba nisema mara ya mwisho mimi kupiga kura ni awamu ya kwanza ya mkapa.Kama Magufuli atapitishwa labda nitapiga kura tena.

CCM ni chama kizuri,Kina uzoefu,sera nzuri na watu makini.Tatizo ni hao watu makini kuja kutumiwa vibaya na hatimaye kubadilika na kuwa vijibwa.

Ushauri wangu watanzania wote tumuombe Mungu atufunulie kiongozi atakae tufaa .Maana wakati huu si wakati wa kuchagua rais kwa kuangalia sura,umri au jinsia.

Tunataka rais mwenye uchungu na nchi yetu.Kazi yake ya kwanza akiwa raisi ni kupitia mikataba yote uliyofanywa kipindi cha nyuma ikiwa na harufu yoyote ya rushwa aifutilie mbali.Kazi ya pili ni kuwafirisi mafisadi wote na hela zao walizoficha zirudi kwenye mzunguko wa serikali.

Mungu ibariki Tanzania
 
1. Awe kijana
2. Awe ni rais atakayeliunganisha taifa
3. Awe anaijua historia ya nchi yake vizuri kwa maana ya ilikotoka, iliko na inakokwenda
4. Awe na uwezo wa kufanya uamuzi mgumu kwa ajili nchi yake.
5.Awe tayari kuondoa matabaka yaliyoko nchini(ukabila, udini n.k

Akifafanua sifa ya ujana ZITTO alitolea mfano viongozi wa Tanzania waliopewa nafasi za uongozi wakiwa vijana na kufanya vizuri kuwa ni pamoja na JULIUS NYERERE, Jaji Mstaafu Joseph Waryoba na Salim Ahamed Salim.

ZITTO KABWE anaungana na Jaji Joseph Waryoba na Salim Ahamed Salim Katika mtazamo wa Rais ajae kuwa Kijana.

source: jambo leo


Mimi napingana nae kabisa kua na Rais kjana wala sio suluhisho la matatizo yetu. rejea nnchi

ambaozo zimewahiongozwa na Marais vijana mfano CONGO kipindi KABILA mdogo anaingia madarakani
alikua namiaka 3..kama sikosei .njoo hapo Kenya huyo UHURU nae pia alikua kijana so wamefanya yapi
ya ajabu kwenye nnchi zao? uongozi na umri wapi na wapi tunamtaka Rais hata kama ni BABU lakini mwenye
malengo .
 
Kampeni hii ya Sifa ya ujana, mbali ya kwamba inabeba dhana ya ubaguzi lakini pia inabeba dhana ya uoga na hofu!

Hiyo ni mbali na mkakati mwingine ulioko nyuma ya mapazia.

Wanaoipigia chapuo kama ndiyo sifa kubwa ya wao kufanikisha tamaa, uchu wa kuwa blockers wa kisiasa, (naamini akina Warioba na Salim hawamo katika hila hizo) wanasumbuliwa na mambo hayo!

Naona hiki kikampeni kimefufuliwa tena. Kilikufa kifo cha mende wakati fulani hasa baada ya Mzee Butiku kuwalipua pale Ukumbi wa Nkrumah, UDSM!

Ilikuwa baada ya wanazuoni makini na mahiri vijana kama Sabatho Nyamsenda, Bashiru Ally et all kuandika kwa details na kuonesha ubaguzi huo wa kukimbilia ujana eti sifa ya kupambana na watu wengine wenye umri mkubwa wenye sifa za uongozi lakini wanawatia kiwewe vijana.

Ilikuwa ni baada ya wananchi kuendelea kuonesha imani kubwa na watu wengine badala ya watu wanaojigamba kwa sifa ya ujana pekee huku wakiwa wameharibikiwa kweli kweli kwenye sifa za msingi za uongozi.

Nao wanajua kuwa jambo pekee wanaweza kujivunia nalo ni umri, mbali ya hapo ni questionable tu!

Waambieni wafanye Kazi, wafuate ushauri wa Butiku. Ujanja ujanja huu hautasaidia.

Hakuna mahali panasema Mwalimu Nyerere, Warioba na Salim walifanya vizuri kwa sababu walikuwa vijana unless mnataka kusema walipoongezeka umri waliboronga katika nafasi zao! Jambo ambalo si kweli kwa sababu hao hao tumewaona wakifanya mambo makubwa zaidi ya uongozi uliokomaa wakiwa umri mkubwa wa kutosha kuitwa wazee!
Tatizo CDM hakuna kijana President Material.Zaidi ya Mzee Slaa nani anaweza kua Rais CDM? Lema, Msigwa,Sugu? Au Lissu? Mmekumbatia wazii na kutegemea oil chafu ya CCM.ndani ya CDM hakuna system yakutengeza viongoz.System ya sasa na kutengeneza vijana walalamishi malaghai WA kisiasa na walio rahisi kurubuniwa hata kwa 1000.
 
1. Awe kijana
2. Awe ni rais atakayeliunganisha taifa
3. Awe anaijua historia ya nchi yake vizuri kwa maana ya ilikotoka, iliko na inakokwenda
4. Awe na uwezo wa kufanya uamuzi mgumu kwa ajili nchi yake.
5.Awe tayari kuondoa matabaka yaliyoko nchini(ukabila, udini n.k

Akifafanua sifa ya ujana ZITTO alitolea mfano viongozi wa Tanzania waliopewa nafasi za uongozi wakiwa vijana na kufanya vizuri kuwa ni pamoja na JULIUS NYERERE, Jaji Mstaafu Joseph Waryoba na Salim Ahamed Salim.

ZITTO KABWE anaungana na Jaji Joseph Waryoba na Salim Ahamed Salim Katika mtazamo wa Rais ajae kuwa Kijana.

source: jambo leo

ujana kuwa ndiyo sifa ya urais ni upumbavu, ubabaishaji na uoga! mbona india wamechagua kiongozi (waziri mkuu) mwenye umri wa miaka 70 na ni taifa lenye wapiga kura zaidi ya milioni 800? ina maana hilo taifa la india halina vijana? wapiga kura ndiyo wa kuamua nani wa kuwaongoza kwa sera zake siyo kutuletea wababaishaji kama ilivyokuwa kwa akina kikwete! hao vijana mnaowasema (zitto, j makamba, etc) wamelifanyia nini taifa, so far?!
 
Tatizo CDM hakuna kijana President Material.Zaidi ya Mzee Slaa nani anaweza kua Rais CDM? Lema, Msigwa,Sugu? Au Lissu? Mmekumbatia wazii na kutegemea oil chafu ya CCM.ndani ya CDM hakuna system yakutengeza viongoz.System ya sasa na kutengeneza vijana walalamishi malaghai WA kisiasa na walio rahisi kurubuniwa hata kwa 1000.
Wewe ndio material , na kijana Mwenzako Kisandu pale NCCR ....
 
Uzee si ugonjwa wala Ujana si tiba.

Vijana wa type ya ZZK, JM, Kigwangala, Mwigulu et al hawana sifa ya uogozi hata kidogo. i vijana kwa nje tu, ndai wamezeeka, wameoza kimaadili. Nyerere, Salim au Warioba anaowapigia mfano ZZK hawakufanya propaganda ili wachaguliwe kuwa viongozi. Au ZZK anataka kutuaminisha enzi za Mwl Nyerere hapakuwa na wazee?

ZZK aje hapa atueleze kashfa ya Mwl Nyerere, Salim, au Warioba enzi za ujana wao kabla hawajapewa uongozi. Hatuwezi kumchagua mtu kuwa kiongozi eti kwa sababu ni kijana wakati kijana huyu huyu ana kashfa na walakini kila kona alikopita. Nasema no...

Mwl Nyerere, Salim, Warioba waliaminika wakaombwa kuwangoza wazee, sio hawa vijana wa type ya ZZK, JM et al wanaojiona wao bora kuliko wengine. Pigeni kazi, wenye macho watanzania tutawaomba mtuongoze. Lakini nakuhakikishieni mkitumia option hii ya kuombwa mtasubiri sana, manake mshachafuka siku nyingi na hamfai kwa yeyote anaetumia akili kufikiri na anaeitakia mema nchi hii.

Turufu yenu ni propaganda ya UJANA na kubebwa na vyombo vya habari...

Binafsi sijamuona (kati ya hawa wanaojitajataja) kijana mwenye sifa stahiki ya kupewa majukumu haya makubwa ya URAIS wa nchi. Labda tuwaachie urais wa Facebook, urais wa masharobaro, urais wa wasafi, urais wa Simba, Yanga, TFF nk….

Katika URAIS wa nchi tunahitaji mtu serious tunayeweza kumuamini pasi na shaka, mwenye uwezo wa kuongoza na ambaye amethibitisha kuwa na uwezo huo katika nafasi kadhaa alizowahi kushika a sio ujanjaujanja huu wa UMRI. Kama kuna mtu anataka kuongoza kwa Ujana wake aende UVCCM, BAVICHA and the like…Huko sifa kubwa ni UMRI.

Narudia, Uzee si ugonjwa wala Ujana si tiba.
 
1. Awe kijana
2. Awe ni rais atakayeliunganisha taifa
3. Awe anaijua historia ya nchi yake vizuri kwa maana ya ilikotoka, iliko na inakokwenda
4. Awe na uwezo wa kufanya uamuzi mgumu kwa ajili nchi yake.
5.Awe tayari kuondoa matabaka yaliyoko nchini(ukabila, udini n.k

Akifafanua sifa ya ujana ZITTO alitolea mfano viongozi wa Tanzania waliopewa nafasi za uongozi wakiwa vijana na kufanya vizuri kuwa ni pamoja na JULIUS NYERERE, Jaji Mstaafu Joseph Waryoba na Salim Ahamed Salim.

ZITTO KABWE anaungana na Jaji Joseph Waryoba na Salim Ahamed Salim Katika mtazamo wa Rais ajae kuwa Kijana.

source: jambo leo

-CCM imetumia Sh bilioni 3,659,000,000/ Kumpa ZITTO ili AIHUJUMU CHADEMA. Ebu fikiria Ikiwa kujenga DARASA 1 ina gharimu Tsh Milioni 10 vingejengwa vyumba vya Madarasa 365, sawa na Shule 45. Kama zahanati 1 Itagharimu Tsh milioni 20 ingejenga Zahanati 182. Ikiwa Kuchimba Kisima kimoja ni Tsh million 10 vingechimbwa visima 365.Vocha 1 ya kilimo ina ghalimu Tsh 100,000/ Wakulima 36,590 wangepata vocha. Kwa hali hii kweli ZITTO ni Mzalendo kwa nchi? je anafaa kuwa CHADEMA? TAFAKARI! Tuma Ujumbe huu kwa Watu wengi wasiopungua MIA Utakuwa MZALENDO HALISI.
 
Tatizo CDM hakuna kijana President Material.Zaidi ya Mzee Slaa nani anaweza kua Rais CDM? Lema, Msigwa,Sugu? Au Lissu? Mmekumbatia wazii na kutegemea oil chafu ya CCM.ndani ya CDM hakuna system yakutengeza viongoz.System ya sasa na kutengeneza vijana walalamishi malaghai WA kisiasa na walio rahisi kurubuniwa hata kwa 1000.

presidential material maana yake nini? au una maanisha muuza sura mzuri? huko ccm presidential ni nani? tunataka rais anayekuja na visio za kueleweka siyo mzururaji kama kikwete anaye shinda ulaya kila leo lakini ameshindwa kutatua matatizo ya kiuchumi na kijamii!
 
Edward Sokoine ...pia alipata uwaziri Mkuu akiwa 38.
All in all ujana..sio sifa pekee ...ila Rais asizidi miaka 60 .....akiwa angalau na miaka 45 hadi 50 no bora Zaidi

Heri Mzee kama Salim Awe rais kuliko fisadi na msaliti Zitto au Januari!
 
Back
Top Bottom