Kikwete: Nataka kurithiwa na rais kijana!

Kikwete: Nataka kurithiwa na rais kijana!

1. Awe kijana
2. Awe ni rais atakayeliunganisha taifa
3. Awe anaijua historia ya nchi yake vizuri kwa maana ya ilikotoka, iliko na inakokwenda
4. Awe na uwezo wa kufanya uamuzi mgumu kwa ajili nchi yake.
5.Awe tayari kuondoa matabaka yaliyoko nchini(ukabila, udini n.k

Akifafanua sifa ya ujana ZITTO alitolea mfano viongozi wa Tanzania waliopewa nafasi za uongozi wakiwa vijana na kufanya vizuri kuwa ni pamoja na JULIUS NYERERE, Jaji Mstaafu Joseph Waryoba na Salim Ahamed Salim.

ZITTO KABWE anaungana na Jaji Joseph Waryoba na Salim Ahamed Salim Katika matazamo wa Rais ajae kuwa Kijana.

source: jambo leo
Tatizo lilopo nchini si rais kuwa kijana wala MZee : tatizo lililopo ni mfumo mbovu Wa mihimili ya dola yaani bunge,mahakama na upande Wa serikali ,kwanza upande Wa serikali unaingilia bunge na mahakama kwa njia mbali 2 kwanza vitisho na rushwa sasa nani anayewza kuondoa haya ?? Wakati rushwa ndio ccm inategemea ili washinde chaguzi kuanzia balozi hadi urais pili vitisho kupitia polisi na mahakama kama kubambikiwa kesi na ata kuuwawa kama inavyotokea,kwahiyo ndani ya ccm hakuna anayeweza haya ndio maana napingana na zitto kuwa rais si lazima awe kijana au MZee tatizo ni kuondoa mfumo tu Wa ccm na si vingnevyo make ni sugu,lina wanafiki,wala rushwa,kujuana,wauza madawa ya kulevya,majangili,madalali Wa ardhi na n.k
 
Hivi mtu kama JM Ambaye Hajui Suluba Yoyote Mpaka Hapo Alipo Ni Kwa Mbeleko Anaweza Vipi Kututoa Hapa Tulipo??
 
Sifa ya ujana, mbali ya kwamba inabeba dhana ya ubaguzi lakini pia inabeba dhana ya uoga na hofu!

Wanaoipigia chapuo kama ndiyo sifa kubwa ya wao kufanikisha tamaa, uchu wa kuwa blockers wa kisiasa, (naamini akina Warioba na Salim hawamo katika hila hizo) wanasumbuliwa na mambo hayo!

Naona hiki kikampeni kimefufuliwa tena. Kilikufa kifo cha mende wakati fulani hasa baada ya Mzee Butiku kuwalipua pale Ukumbi wa Nkrumah, UDSM!

Ilikuwa baada ya wanazuoni makini na mahiri vijana kama Sabatho Nyamsenda, Bashiru Ally et all kuandika kwa details na kuonesha ubaguzi huo wa kukimbilia ujana eti sifa ya kupambana na watu wengine wenye umri mkubwa wenye sifa za uongozi lakini wanawatia kiwewe vijana.

Waambieni wafanye Kazi, wafuate ushauri wa Butiku. Ujanja ujanja huu hautasaidia.

Hakuna mahali panasema Mwalimu Nyerere, Warioba na Salim walifanya vizuri kwa sababu walikuwa vijana unless mnataka kusema walipoongezeka umri waliboronga katika nafasi zao!

Nakuunga mkono,hoja ya ujana,katika nafasi kubwa ya kuongoza nchi ni upumbafu mtupu,tunahotaji Rais makini,tena kwa upande wetu ccm,huyu atakua Mwenyekiti wa chama anahitajika mtu makini anayekijua chama chetu vema na kujua mahitaji halisi ya watanzania
 
Wajitokeze wengi,tutawapima na kuwachuja abaki mmoja mwenye sifa stahiki..wengine watakuwa wasindikizaji
 
Hayo ni Mawazo yao
hayawezi kuwa Sheria, Zitto Kabwe hawezi kuwa Rais kwakuwa hajatimiza
miaka 40 mwakani, January Makamba haamininiki wala hachaguliki.

Chapuo liko kwa wakongwe, Stephen Wassira,Samwel Sitta na Edward
Lowassa.

hapo kwa WASIRA umenikuna na tumbo limepona....
 
Ikumbukwe kuwa Zitto ni representative ya vijana WASILITI,WAOGA na WABINAFSI!Aidha kijana mwingine anayepigiwa chapua J.Makamba alikuwa akitoza dola 500 mpaka 1500 kama kiingilio cha kuonana na rais IKULU.Vilevile ana kashfa ya kuiba paper pale Galanos Sec(Galax).Nawaonjesha tu wale fata upepo.sioni kijana mwenye credibility.Chama changu nakitakia malezi mema kwa J.Mnyika na Tundu Lisu hawa ni wazalendo
 
Ikumbukwe kuwa Zitto ni representative ya vijana WASILITI,WAOGA na WABINAFSI!Aidha kijana mwingine anayepigiwa chapua J.Makamba alikuwa akitoza dola 500 mpaka 1500 kama kiingilio cha kuonana na rais IKULU.Vilevile ana kashfa ya kuiba paper pale Galanos Sec(Galax).Nawaonjesha wale fata upepo.sioni kijana mwenye credibility.Chama changu nakitakia malezi mema kwa J.Mnyika na Tundu Lisu hawa ni wazalendo

hao ambao ww unawapigia chapuo ni waropokaji
 
Zitto Kabwe ni afadhali ungekaa kimya kuliko kuandika hayo uliyoandika. Ujana siyo kigezo pekee cha urais. Tunataka Rais Mzalendo na mchapakazi bila kujali ni kijana au mzee. Umeongea mfano wa Nyerere, Warioba, Salim walikuwa vijana. Hilo ni sawa lakini naweza kusema walibebwa na hali ya wakati huo kwani wasomi walikuwa wachache mno na hao ndio walionekana kirahisi katika jamii. Huwezi kuwatenga wazee amabaso wana uzoefu wa kutosha na uwezo wa kiuongozi. Vijana tunahitaji nafasi lakini hatutakiwi kubebwa na propaganda za hovyo kama hizi, ninaamini vijana tunaweza kujisimamia bila kutumia propaganda za upotoshaji. Zitto hizo propoganda zako na wenzio ni kutokujiamini na manonyesha msivyofaa kupewa uongozi katika nchi hii.
 
1. Awe kijana
2. Awe ni rais atakayeliunganisha taifa
3. Awe anaijua historia ya nchi yake vizuri kwa maana ya ilikotoka, iliko na inakokwenda
4. Awe na uwezo wa kufanya uamuzi mgumu kwa ajili nchi yake.
5.Awe tayari kuondoa matabaka yaliyoko nchini(ukabila, udini n.k

Akifafanua sifa ya ujana ZITTO alitolea mfano viongozi wa Tanzania waliopewa nafasi za uongozi wakiwa vijana na kufanya vizuri kuwa ni pamoja na JULIUS NYERERE, Jaji Mstaafu Joseph Waryoba na Salim Ahamed Salim.

ZITTO KABWE anaungana na Jaji Joseph Waryoba na Salim Ahamed Salim Katika mtazamo wa Rais ajae kuwa Kijana.

source: jambo leo

Edward Sokoine ...pia alipata uwaziri Mkuu akiwa 38.


All in all ujana..sio sifa pekee ...ila Rais asizidi miaka 60 .....akiwa angalau na miaka 45 hadi 50 no bora Zaidi
 
Kampeni hii ya Sifa ya ujana, mbali ya kwamba inabeba dhana ya ubaguzi lakini pia inabeba dhana ya uoga na hofu!

Hiyo ni mbali na mkakati mwingine ulioko nyuma ya mapazia.

Wanaoipigia chapuo kama ndiyo sifa kubwa ya wao kufanikisha tamaa, uchu wa kuwa blockers wa kisiasa, (naamini akina Warioba na Salim hawamo katika hila hizo) wanasumbuliwa na mambo hayo!

Naona hiki kikampeni kimefufuliwa tena. Kilikufa kifo cha mende wakati fulani hasa baada ya Mzee Butiku kuwalipua pale Ukumbi wa Nkrumah, UDSM!

Ilikuwa baada ya wanazuoni makini na mahiri vijana kama Sabatho Nyamsenda, Bashiru Ally et all kuandika kwa details na kuonesha ubaguzi huo wa kukimbilia ujana eti sifa ya kupambana na watu wengine wenye umri mkubwa wenye sifa za uongozi lakini wanawatia kiwewe vijana.

Ilikuwa ni baada ya wananchi kuendelea kuonesha imani kubwa na watu wengine badala ya watu wanaojigamba kwa sifa ya ujana pekee huku wakiwa wameharibikiwa kweli kweli kwenye sifa za msingi za uongozi.

Nao wanajua kuwa jambo pekee wanaweza kujivunia nalo ni umri, mbali ya hapo ni questionable tu!

Waambieni wafanye Kazi, wafuate ushauri wa Butiku. Ujanja ujanja huu hautasaidia.

Hakuna mahali panasema Mwalimu Nyerere, Warioba na Salim walifanya vizuri kwa sababu walikuwa vijana unless mnataka kusema walipoongezeka umri waliboronga katika nafasi zao! Jambo ambalo si kweli kwa sababu hao hao tumewaona wakifanya mambo makubwa zaidi ya uongozi uliokomaa wakiwa umri mkubwa wa kutosha kuitwa wazee!

Makene ni kweli kwamba kila alisemalo ZITTO kwenu ni usaliti, Ubaguzi na kuwa na kitu nyuma ya pazia, lakini haya WARYOBA , SALIM AHAMED SALIM nao ni wasaliti? Lakini swali la msingi sifa ya kijana ikiwa na mashiko mnachohofu nini? CHADEMA hamna vijana wa kushndana na vijana wa vyama vingine?
 
Edward Sokoine ...pia alipata uwaziri Mkuu akiwa 38.


All in all ujana..sio sifa pekee ...ila Rais asizidi miaka 60 .....akiwa angalau na miaka 45 hadi 50 no bora Zaidi

mimi napendekeza 40 hadi 45, hao wazee basi jamani.
 
Tanzania haiwezi sönga mbele, kama rais ataendelea kutoka kwenye genge lilelile liitwalo ccm! Maana mfumo wa ccm unajulikana wazi, ni wa kulindana!
 
Hapo kuna ujanjaujanja wa ccm

Lengo nikuwekeza kwa watakaoweza kulinda maslahi ya kifisadi ya baba zao na washirika wao.

1. Makamba, mbeleko ya kikwete imemfikisha hapo alipo jambogani kubwa la kihitoria kafanya kutushawishi eti anamaamuzi magumu? hana lolote.

2. Zitto kabwe, huyu naye kwanza hana chama ACT bado kabisa, mnafiki na muwongo kwa kauli tata ambazo hushindwa kuzitekeleza hivyo hata ugombea binafsi hana vigezo.

3. malima ndo huyo anayetembea na SMG kwenye magesti namalaya akiibiwa mpaka laptop nk

4. Ngereja, yeyealishashindwa wizara ya madini na kufumliwa anawezaje uras ikiwa wenyewizara zote iwapo wizara moja ilimshinda.

5. Makonda yeye ni mropokaji, hana dira mizizi wa focus na nimkweji wakutumiwa na wenyembwa, hana standing balance ya miguu yake.

6. Vita Kawawa, huyu hatambuliwi popote, labda huko nanyumbu kwao


Labda wazee, lakini ndani ya ccm safu yao ya wazee wote wameelemewa na ufisadi, maamuzi ya kifisadi, hawajiamin, wababaishaji na wamepakatiwa na mafisadi.

Wagombea sahihi wa urais wapo kambi za wapinzani, huko kuna vichwa kuanzia vijana mpaka wazee wanaoweza kulitowa taifa na kulipeleka mbele katika anga zote za kimaendeleo.
 
Back
Top Bottom