Kikwete apokea Ripoti ya EPA ajiandaa kuhutubia Taifa!

Kikwete apokea Ripoti ya EPA ajiandaa kuhutubia Taifa!

Kwa jina la Baba, na la Mwana na la Roho Mtakatifu.Bismillah Rahman Rahim.Tumwombee JK afanikiwe katika hili. Big Test . Could be the greatest challenge he ever faced in his entire career as a politician?
 
unajua jamaa waliona mambo magumu na ni kama kuingia chumba cha mtihani na kukutana maswali kigongo na kuamua kujitungia mtihani na majibu yako ilikununua muda na that is what this task force did ....kwa hiyo nionavyo mimi wamepata zero kwa sababu si waliyoambiwa kuyafanya unless waprove kwamba kulikuwa na amendment ya original order kutoka kwa rais. Naomba kuwakilisha mtizamo wangu.
 
Anaweza kujitangaza kujiuzulu!

Hii ni good option, anatangaza kujiuzulu na uchaguzi mpya unaitishwa wa wabunge na rais. Akishinda kwa miguu yake bila mikono ya mafisadi ndio anaweza kuwachukulia hatua, lakini kwa hali ya sasa, cheo cha rais pia kinanuka kashfa ya EPA.

Aseme yeye hakujua kama pesa za kampeni zilikuwa za wizi, na hivyo kubatilisha uchaguzi wa 2005 na washindi wake wote ( Wabunge, Madiwani na Rais).
 
Kuna watu wengi wanakurupuka tu! mtu anajiuzulu kwa sababu gani? by the way wengine hamuoni anachofanya mheshimiwa Rais kwa sababu mnataka afanye mambo kidikteta...

Na wengine hawajawahi hata kuongoza watu watatu...
 
Kuna watu wengi wanakurupuka tu! mtu anajiuzulu kwa sababu gani? by the way wengine hamuoni anachofanya mheshimiwa Rais kwa sababu mnataka afanye mambo kidikteta...

Na wengine hawajawahi hata kuongoza watu watatu...

Sio hawaoni bali wameamua kufumbia macho mazuri yote ayafanyayo JK
 
JK kwa namna alivyotaka kufika pale kwa gharama yoyote hawezi kuwaza wala kufikiria kuachia kikombe hata kama chai iliyomo mle inamuunguza.Napenda nikiri kwamba kutokana na kwamba kashfa zile zinagusa moja kwa moja kampeni za uraisi wa mwaka 2005,mheshimiwa rais mikono na mdomo wake vimefungwa hata kama hakuhusishwa moja kwa moja na kuratibu upatikanaji wa pesa zile lakini mwisho wa siku ziligusa shughuli aliyokuwa anahusika nayo.

Sidhani kabisa kama atazungumzia kashfa nzito zilizoikumba taifa letu,lakini kama kuna jambo nafikiri atalitolea ufafanuzi na pengine kuwa kiini cha yeye kwenda kulihutubia bunge ni suala la zanzibar ni nchi au la. Nahisi JK ameliandalia hili maneno matamu ya kiswahili kama alivyolizungumzia lile la mpasuko wa kisiasa zanzibar kwenye hotuba yake bungeni mara baada ya kuwa rais.

Sitaki kuamini kwamba kuna lolote zito atakuja nalo sana sana ataleta porojo tulizozizoea.
 
Cha kwanza ataanza kujichekelesha chekelesha kisha ataleta story za Vasco da Gama jinsi alivyoizungukia dunia na kisha ataishia story za Africa. Hana jipya huyu na hakika nawaambia baada ya hotuba yake wananchi mtegemee maumivu makali. Si alishawaambia mvumilie
 
sina presha maana hata nikichukia bado watanzania wataipa kura kwa kishindo ccm mwaka 2010.
Naishi ili nife ila sifi kibudu
 
sina presha maana hata nikichukia bado watanzania wataipa kura kwa kishindo ccm mwaka 2010.
Naishi ili nife ila sifi kibudu
Mie naitaka ilee ripoti ya BOT maana hii EPA ni kipengele tu... Naomba mwenye uzalendo atuwekee hapa ile ripoti
 
Halisi,


Kumbuka ilitakiwa wachukuliwe hatua na si kuwasilisha report kwa mbwembwe na kuwaita waandishi wa habari.

Muungwana kaona si vyema kufanya mbwembwe cha muhimu zaidi ni hatua za kuchukuliwa.

Safi sana Muungwana!
sidahni kama hilo analo kichwani maana yeye mwenyewe ni mbwembwe tosha
 
Kuna watu wengi wanakurupuka tu! mtu anajiuzulu kwa sababu gani? by the way wengine hamuoni anachofanya mheshimiwa Rais kwa sababu mnataka afanye mambo kidikteta...

Na wengine hawajawahi hata kuongoza watu watatu...

kwa sababu amevumilia uasi na secession ya Zanzibar kutoka kwenye Muungano na hakufanya juhudi zozote zile za wazi kuzima uasi huo.
 
hivi jamani hapa JF tumeshindwa kuipata hiyo report mpaka tungoje ya "mbwembwe na matarumbeta"????
 
Kasheshe,Mwanakijiji,Hauxtable,Pundit,...

..kama Raisi alitoa maagizo kwa Mwanyika kwamba watuhumiwa wapelekwe ktk mkondo wa sheria, halafu Mwanyika akakiuka maagizo na kuandaa ripoti, basi Raisi anauwezo wa kufuta kazi Mwanyika na kuteau mtu atakayetekeleza maagizo yake.

..mimi naamini hawa kina Mwanyika wameshindwa kutekeleza "maagizo" ya Raisi, kwasababu Raisi mwenyewe hajaonyesha kuwa na nia na msukumo wa kuchukua hatua za kisheria ktk suala la EPA.

..Raisi anaogopa hata kupokea ripoti ya Mwanyika mbele ya waandishi wa habari. hiyo kwangu mimi inatoa picha mbaya sana kwa kweli.
 
Tayari Mkuu ameomba mawaziri wote wawepo dodoma siku ya Alhamisi,sijui kuna agizo gani la serikali..

Mie nilitaka Ikulu watoe Ripoti ambayo ilikuwa haijafanyiwa editinng na CAG inayohusu EPa sababu ndiyo ina kila kitu
 
Hii ni good option, anatangaza kujiuzulu na uchaguzi mpya unaitishwa wa wabunge na rais. Akishinda kwa miguu yake bila mikono ya mafisadi ndio anaweza kuwachukulia hatua, lakini kwa hali ya sasa, cheo cha rais pia kinanuka kashfa ya EPA.

Aseme yeye hakujua kama pesa za kampeni zilikuwa za wizi, na hivyo kubatilisha uchaguzi wa 2005 na washindi wake wote ( Wabunge, Madiwani na Rais).
Tatizo ninaloliona hapa ni watu kumu underrate Jakaya.Hivi kweli mnadhani hajui afanye nini kuhusu EPA?subirini.
 
Inahitajika imani ya hali ya juu (kama ya kumwezesha mtu kutembea juu ya maji) kuweza kuziona pumba za "mtalii/msanii no. 1" JK, kuwa mchele. Na wadanganyika ni watu wa imani kweli kweli. Tembelea nyumba za ibada utaelewa ninachoongelea.

Kwa kuwa bunge la Tz lina sehemu mbili: kichwa kikiwa ni raisi wa jamhuri, basi bunge letu la wawakilishi wa wananchi litapaswa kupiga makofi na magoti wakati wa hotuba ya bwana mkubwa.

Mzee hatujazoea kukuona hivyo bila uninja wako . Utakuwa visible sasa hivi
 
Kasheshe,Mwanakijiji,Hauxtable,Pundit,...

..kama Raisi alitoa maagizo kwa Mwanyika kwamba watuhumiwa wapelekwe ktk mkondo wa sheria, halafu Mwanyika akakiuka maagizo na kuandaa ripoti, basi Raisi anauwezo wa kufuta kazi Mwanyika na kuteau mtu atakayetekeleza maagizo yake.

..mimi naamini hawa kina Mwanyika wameshindwa kutekeleza "maagizo" ya Raisi, kwasababu Raisi mwenyewe hajaonyesha kuwa na nia na msukumo wa kuchukua hatua za kisheria ktk suala la EPA.

..Raisi anaogopa hata kupokea ripoti ya Mwanyika mbele ya waandishi wa habari. hiyo kwangu mimi inatoa picha mbaya sana kwa kweli.

mwanyika hana maamuzi ya kuwapeleka au kutowapeleka kwny vyombo va sheria hata kama wameagizwa na boss wao hadharani, mwisho wa siku JK ndo muamuzi wa YOTE
 
Back
Top Bottom