• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
S
Reaction score
17

Profile posts Latest activity Postings About

  • Kigogo
    gwa miitu ulipo.keta uli myee fijo
    L
    Hi Kinyamana im Dar,but on Dec i travelled to my village, i just came back on last sunday,where are you staying Kinyamana.
    L
    Hi Kinyamana,how are you to day
    Lambardi
    Heee kinyamanaaaa..............ukokomaaa tolooo
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top