Gembe
JF-Expert Member
- Sep 25, 2007
- 2,483
- 167
Wakati mwingine napata shida kumuelewa Rais wangu
Rais bado hajaisoma ripoti hiyo, lakini ameshaanza kuishukuru Kamati kwa kazi nzuri! amejuaje wamefanya kazi nzuri?
Je majukumu ya Kamati hiyo yametimizwa?
- Je watuhumiwa wamechukuliwa hatua zozote za sheria? HAPANA
- Je fedha zilizotolewa isivyo halali zimerudishwa? HAPANA
- Mtuhumiwa namba moja Marehemu Daudi Balali alihojiwa? HAPANA
lakini bado Mh Rais anatuambia kazi iliyofanywa na Kamati ni nzuri! Tumekubali sasa tunasubiri taarifa hiyo rasmi.
Hapa ndipo kuna tatizo,wamefanya kazi nzuri sababu walishapeleka Draft na ikarudishwa ili waifanyie marekebisho aliyokuwa anayataka????