Nimekupata mrembo
Maana wewe katika kondoo wangu wewe nawe umeanzisha ka ubishi siku hizi sijui Ennie kakufundisha?
Mtake radhi Heaven on Earth yaani umri ule afundishwe ubishi?
Kwanza mi sio mbishi
Hapnshaka babu
Mimi nuko swalama kabisa
We nipe mkono wa kheri tu
Na baraka zako nizipate!
Kuwa mkweli FaizaFoxy, nini kizuri kati ya fanicha hizo na mabinti!! ongelea general perspective, usijikwepeshe!
hata hivyo viglass nimevipenda sana
ha haaa, mimi ni mtu mzima bana....
kuanza kwenda mgambo saa hizi si nitaishia kuvunjika mgongo?
la maana kwangu ambalo nakazana nalo kila siku ni kujifua vizuri kwenye mechi..... ili hata akiwa anawaangalia hao warembo awe anakumbuka ninavyomtoa knock-out kila mechi
na mie nimewaza kwenda huko ili niwakataze wengine nitakaporudi
Dark City ngoja na mie niende pande hiyo[kigali], halafu nikirudi nitakuunga mkono kuwakataza watu wasiende huko
Nini kinaendelea hapa?
mmh naanza kukuwaza kwa jicho la 3 kigari!
kwaio ikisikia mr anaenda kigari training uanze kusoma novena kbs?? daah haya bana.
aaaaa kigali weee lazima nirudi tena kigali
"Beauty is in the eye of the beholder" - so they say.
una uhakika gani kama ulimuokoa?
usikute alirudi mwenyewe peke yake siku ingine
na alikulaani kwa kumganda