Kigali, Kigali, Kigali ....Jamani nini hii??


O

Omnibus

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2013
Messages
208
Likes
0
Points
0
O

Omnibus

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2013
208 0 0
Nimetokea kupachukia sana Kigali, ingawa nasikia na Addis napo hapafai.....:lie::lie:

Bahati nzuri nimestaafu.... nasaidiana na Bibi kuitafuna pensheni yangu....lol!!

Ila Kigali ni mojawapo ya mahali ambapo sitapenda wajukuu zangu waende ende au wapazoee...!!


Cc: Kaizer, Asprin, CHUAKACHARA, KOKUTONA, Mwanyasi, gfsonwin, King'asti, Fixed Point, PakaJimmy, Filipo, Preta, Blaki Womani, marejesho....

Babu DC!!
Hivi Nyie mbona mnakuwa wagumu wa kumwelewa Babu DC?
Mwenzenu mfadhaiko ulitaka kumwuua sababu ya uzuri wa watoto
wa Kinyarwanda.Watalii wanakuja Tanzania kuangalia mbuga za wanyama
wakati Kigali wanakwenda kuangalia Uumbaji wa Bwana kwa wanawake wa kinyarwanda
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
Hivi Nyie mbona mnakuwa wagumu wa kumwelewa Babu DC?
Mwenzenu mfadhaiko ulitaka kumwuua sababu ya uzuri wa watoto
wa Kinyarwanda.Watalii wanakuja Tanzania kuangalia mbuga za wanyama
wakati Kigali wanakwenda kuangalia Uumbaji wa Bwana kwa wanawake wa kinyarwanda

Ahsante sana kwa ufafanuzi, ila babu hawezi kupata mfadhaiko....

He is retired...

Babu DC!!
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,737
Likes
285
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,737 285 180
Napaamani sana Kigali...Maana fahari ya macho haifilisi duka.
.....kwa huyu swahiba yangu #Mstaafu aka Babu Dark City, yeye "kafilisiwa" duka kwa hiyo fahari ya macho...

Panga pangua nami lazima nikakione hicho kilichomtoa #Roho mtu mzima mwenzangu, tena haraka iwezekanavyo...
 
Last edited by a moderator:
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
.....kwa huyu swahiba yangu #Mstaafu aka Babu Dark City, yeye "kafilisiwa" duka kwa hiyo fahari ya macho...

Panga pangua nami lazima nikakione hicho kilichomtoa #Roho mtu mzima mwenzangu, tena haraka iwezekanavyo...
Haki ya nani, sikujua kwamba akina Tomaso ni wengi kiasi hicho....

Mimi nimeongea, Mtambuzi kamwaga ushahidi, watu kibao wengine wakakazia.

Bado huamini??

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,767
Likes
39,580
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,767 39,580 280
Nimetokea kupachukia sana Kigali, ingawa nasikia na Addis napo hapafai.....:lie::lie:

Bahati nzuri nimestaafu.... nasaidiana na Bibi kuitafuna pensheni yangu....lol!!

Ila Kigali ni mojawapo ya mahali ambapo sitapenda wajukuu zangu waende ende au wapazoee...!!


Cc: Kaizer, Asprin, CHUAKACHARA, KOKUTONA, Mwanyasi, gfsonwin, King'asti, Fixed Point, PakaJimmy, Filipo, Preta, Blaki Womani, marejesho....

Babu DC!!
Miminimekuelewa mzee mwenzangu, ila sijajua kama hawa vijana wamekuelewa....

Kigali ntaenda kama kuna ulazima wa kwenda kuhiji....:smile-big::smile-big:
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
Miminimekuelewa mzee mwenzangu, ila sijajua kama hawa vijana wamekuelewa....

Kigali ntaenda kama kuna ulazima wa kwenda kuhiji....:smile-big::smile-big:

Hapa sasa ndiyo jamaa yangu mmjo alinambia kwamba "you can tell a difference between a boy and a man"!!

Kigali hapai mkuu....

Babu DC!!
 

Forum statistics

Threads 1,262,837
Members 485,711
Posts 30,133,995