Keko, Dar: Teja afariki na bomba la sindano mkononi

Keko, Dar: Teja afariki na bomba la sindano mkononi

Makonda alichokikifanya ni jaribio la kuizima mizizi ya upinzani huku akitumia mwavuli wa unga.
Anayebisha abishe.Hii serikali haina uchungu na wananchi na vijana wake,
NO.1 ya nchi hii ni CCM mengine ni kama ziada.
Kwa uelewa wako ulitaka ifanye nn ili uone kuwa inauchungu na wananchii na vijana?
 
Makonda ni muhalifu km wahalifu wengine. Nashangaa sana wanaccm kumtetea muhalifu wa vyeti. Mkumbuke kuna wengine mliwafukuza kwasbb ya kutumia vyeti vya watu.
"CCM ni chama cha majangili tu, iweje muwafukuze wengine na wengine muwatetee. Warudisheni wote.''
Naamin Bashite anatumia vyeti vya mtu, hiv na mbwembwe zake zote zile anashindwa kumchukulia hatua Gwajima km anamsingizia?
Nimeona watu wakubwa km manji wanashitakiwa iweje Gwajima?
"CCM NI CHAMA CHA MAFISADI"
Watanzania hebu tuweni na akili za kupambanua na kutofautisha mambo. Hivi kuna uhusiano gani kati ya cheti cha makonda na inshu ya madawa ya kulevya? Watu wamekomalia vyeti vyeti vyeti kama vyeti unataka kwani si uende ofisini kwake kamuombe kwani nn hamuendi mnaishia kupiga kelele mitandaoni. Angalieni madhara ya haya madawa nimakubwa sana. Na wengi wanaoshadadia ni wanaume maana uchungu wa kuathirika vijana wao wengi hawana ila wakina mama ukiongea nao wanaumia sana.
 
Ndiyo jamii inataka mapambano yawe kimya kimya,mimi nasema hapana tukemee kwa makelele yote ilijamii ijue ubaya na madhara ya matumizi ya madawa ya kulevya,Watanzania shime tuungane na mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam kwa uwazi kabisa juu ya utumiaji na usambazaji au uuzaji wa madawa ya kulevya.
 
  • Thanks
Reactions: e2n
Hakuna mtu anayepinga ww mwanaccm.
Ila watu wanampinga kwa kutumia vyeti vya mtu. "BASI WARUDISHENI MAKAZINI MLIOWAFUKUZA" ILI HAKI ITENDEKE SBB NAO WALIKUWA WANAFANYA KAZI KM MAKONDA.
HAKUNA MTU ANAYEMPINGA BASHITE ILA WATU WANATAKA ACHUKULIWE HATUA KM WALE WAHALIFU WA VYETI MLIOWAFUKUZA.
CCM NI GENGE LA MAJANGILI LEO WANAMTETEA MUHALIFU. MM KM MWANAHARAKATI HUO UJINGA SIWEZI KUUKUBALI.
Hili suala la vyeti linaukweli 100% km anasingiziwa kwann asimshitaki Gwajima.
Na hii utawacost sana, kadri unyanyapaa unavyozid ndivyo chama kinaenda kufa
Kama unauchungu kiasi hicho nenda ofisini kwake kamuombe mwenyewe co kupiga kelele humu mitandaoni . au kama vipi unavithibitisho nenda mahakamani kafungue kesi. Hapo ndo tutajua we we kidume unauchungu na kutochukuliwa hatuaa.
 
Kwani huyu Makonda amefanya nini kwenye vita ya madawa ya kulevya na matokeo ya kukumbukwa ya hatua zake ni yapi??! Ni kweli kwamba hii vita inamhitaji Makonda pekee na akikosekana imeshindikana au inahitaji sana njia 'mujarabu' alizotumia? Tumekamata kilo ngapi za unga kwenye vita vya Makonda? Wamekamatwa wauza unga wangapi na kesi zao zipo mahakama ipi? Wameokolewa mateja wangapi? Kiasi cha madawa kinachoingia kimepungua kwa kiasi gani?
Kwa hiyo msingi wa hoja yako hapo ni upi cjakuelewa .
 
Watu wa humu wao wanadai cheti tena ni academic certificate. Ila umuhimu wa huyu wanae muita Bashite hawauoni hebu oneni vijana wanavyoangamia.
Asante bi Dada nyie ndo uchungu mnaujua msiwafatishe waharibifu
 
Inasikitisha Sana Kama Jamii Kwa Sasa Inajiaminisha Kuwa Hii Ni Vita Ya Daudi Bashite (Makonda)

Hii Ni Vita Ya Taifa Zima Ukimuona Hata Mtoto Wa Jirani Yako Mwitie Polisi

Mkiwa Mnasema Vita Ni Mtu Fulani Wakati Mtu Mwenyewe Si Safi Inatia Ukakasi Kidogo

Watanzania Tumekuwa Wadudu Wa Ajabu Sana, Kweli Elimu Ni Muhimu Sana
Safi sana hakika mwenye uchungu Mkubwa na watoto ni mwanamke
 
Watanzania wangapi wanatumia madawa ya kulevya? Watanzania wangapi wana cancer, kisukari, tb na kadhalika nani anawapigia chapuo la kupata matibabu sahihi, it is very pathetic tunashughulika na vitu vidogo tunaacha vinavyoumiza wananchi wengi wa vijijini.
Kwa hakili yako unataka madawa yasiongelewa si ndio
 
Msitutoe kwenye reli. Vita dhidi ya madawa ya kulevya ipo; na ilikuwepo tangu (na hata kabla) huyu Daudi Bashite akiwa konda wa daladala kule Mwanza.

Tunataka vyeti bwana Daudi Bashite.
Vikusaidie nn kwa mfano
 
Ukipigwa na Gwajima ni ngumu sana kuinuka muda huo huo... Kwa ujanja ujanja na utafutaji kiki wa makonda angesha mshitaki Bwana Askofu kama angekua ana msingizia.

No Cry AnyMore..
Mbona na yeye kama anavielelezo kwa nn asiende kufungua kesi mahakanan
 
Kwahiyo umeamua kutoa somo namna ya kutumia madawa bila madhara?, ulaaniwe wewe na kizazi chako kwa kuwa unatangaza biashara iliyolaaniwa.

BTW: ujue pia kuwa katika kipindi hiki cha ukame wa dawa na njaa ya fedha ,watu wanaweza kuuza uchafu/sumu to serve both purposes. Ila post yako imeniudhi.
Sentensi yake ya chini kabisa uliyemlaumu mbona imejipambanua vizuri kabisa mkuu,,ujumbe wake ametoa vyanzo vya mateja kufa,,sasa unacholaumu ni kipi,,jama amemalizia kwa kusema "walaaniwe"hata hilo hujaliona??dah wabongo bana
 
Kwa hiyo msingi wa hoja yako hapo ni upi cjakuelewa .
Kama hujaelewa sina namna ya kukufanya uelewe maana sikuandika kilatini wala mafumbo, si kila kitu ni lazima uelewe.
 
Sentensi yake ya chini kabisa uliyemlaumu mbona imejipambanua vizuri kabisa mkuu,,ujumbe wake ametoa vyanzo vya mateja kufa,,sasa unacholaumu ni kipi,,jama amemalizia kwa kusema "walaaniwe"hata hilo hujaliona??dah wabongo bana
Mkuu achana nae huyo,uwezo wake wa uelewa ni mdogo sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom