Bahimba
JF-Expert Member
- May 8, 2013
- 510
- 346
Nini alichokifanya Makonda katika vita dhidi ya madawakweli kabisa inaonekana makonda akifa ghafla ndo basi tena hakuna vita dhidi ya madawa...pathetic fools
Nini alichokifanya Makonda katika vita dhidi ya madawakweli kabisa inaonekana makonda akifa ghafla ndo basi tena hakuna vita dhidi ya madawa...pathetic fools
Ohooooo!!!We huyo hajafa inaelekea huwajui vizuri mateja!
Anasikilizia stimu tu huyo.
Duh!!!Anaweza kuwa bado mzima,teja akishajidunga tu mara nyingi anapoteza hata masaa matatu
Euphoria ni kweli raha yake ni Mara 200 kuliko unavyofika kileleni ukiwa na mwanamke, hapo watumiaji hawawezi kuacha.Heroin the opioid hiyo ishafanya yake kwenye ubongo, heroin imesababisha respiratory depression kwenye brain stem ikapelekea mapafu kushindwa kufanya kazi.....anyway jamaa kafa akiwa anaexperience Euphoria ya kipekee huku pumzi inakatika
Hahahaha acha kabisa...HEROIN ni NoooMaEuphoria ni kweli raha yake ni Mara 200 kuliko unavyofika kileleni ukiwa na mwanamke, hapo watumiaji hawawezi kuacha.
hujanielewa,nawacheka wanaosema kwamba hizi ni juhudi za makonda..ni wajinga wa hali ya juu utadhani hakuna watu wenye weledi wa kufanya upelelezi na wenye kazi hiyoNini alichokifanya Makonda katika vita dhidi ya madawa
INAHITAJIKA SANAAA....MAKONDA AMEJITOA SANA KTK HILI...HATA KAMA ANAMAPUNGUFU LKN NAMPONGEZA SANA SANAHapa DDC Keko, Dar es salaam, kwenye eneo la wazi, katika ukuta unaotenganisha eneo hilo na National Hotel, wakazi wamekusanyika kwa tahayuri baada ya kumuona kijana amelala ukutani na hapumui, inaonekana ameshakufa muda mrefu, kwasababu hata mwili wake umeganda hivyo hivyo alivyo.View attachment 480786View attachment 480796
Mkononi kijana huyu ana bomba la sindano bado lina ning'inia , kwahiyo inasadikika alikuwa amejidunga madawa ya kulevya.
Majirani waliofika eneo hili, wanasema vita ya Makonda dhidi ya dawa za kulevya inahitajika sana pamoja na mapungufu aliyonayo.
bashite anaharibu deal, angeacha promo ili makamanda wachukue mmoja mmoja kimya kimya, anatufukuzia mawindo.Vijana wanaangamia jamani na dawa za kulevya....eeh Mungu wanusuru watoto wa wetu
Mkuu naona umekuwa mpole tu, ila ukisikia vita yenyewe unahisi kuwafukuza nchi wote wanao pigana.Lala Salama Kijana. Mungu atakufufua siku ya Mwisho.
Alafu!Lala Salama Kijana. Mungu atakufufua siku ya Mwisho.
Mateja wengi hufa kutokana na kutokujua matumizi ya bomba la sindani,unajua unapovuta "dawa" kwa bomba la sindano unakua umevuta pia kiwango fulani cha hewa "Pressure"
Sasa kabla ya kumdunga "mgonjwa" hiyo dawa unatakiwa kwanza kulisukuma hilo bomba la sindano kidogo "kuli press" ili kurelease ile hewa iliyoingia na dawa kwenye bomba,
Ukijidunga bila kufanya hivyo,ile pressure itaenda direct kwenye mishipa ya damu na madhara yake ni kifo!
Kosa lingine ni kutokujua vipimo,mateja wengi hufa kwa kuji overdose,
Madawa ya kulevya ni kifo tujihadhari sana.
sijui hapa kamonda katoka wapi......naona unamtafutia kiki