Keko, Dar: Teja afariki na bomba la sindano mkononi

Keko, Dar: Teja afariki na bomba la sindano mkononi

Arafu wanasiasa wanabeza vita ya madawa ya kulevya
 
Mbona hilo bomba ni kama limeegeshwa kwa makusudi ili aonekane kafa kwa madawa wakati its obvious hiyo sindano imefungwa na kamba, uchunguzi ufanyike, ona picha.
Screenshot_2017-03-14-22-30-08.png
 
Kama Kijana Kafa, Mungu Ampokee, ila pia tuacheni sanaa.. (Tusipotezeane Focus), Maelezo na picha haviendani, Na huyo Coca Zero(Bashite) Amehusikaje, Kwani kapambana wapi hiyo vita ya "Koo-Key-In" na "Hee-Low-In"!??

Unaweza kukuta huyu kijana kashekwea pipa uelekeo kwa madiba na anakichapa kizulu mishale hii..

Pasopa Ndota...
 
Hapa, Sasa ndiyo Taifa lione na.Gwajima na genge lake waone watu wanavyoangamia.

RC , endeleza kumpatia sianga majina kimya kimya.

Ili vijana wapone
 
Nimepata taarifa ya huyo kijana kwamba chanzo cha kifo chake ni alikosea mshipa ndio kupelekea hali hiyo
 
Kwani huyu Makonda amefanya nini kwenye vita ya madawa ya kulevya na matokeo ya kukumbukwa ya hatua zake ni yapi??! Ni kweli kwamba hii vita inamhitaji Makonda pekee na akikosekana imeshindikana au inahitaji sana njia 'mujarabu' alizotumia? Tumekamata kilo ngapi za unga kwenye vita vya Makonda? Wamekamatwa wauza unga wangapi na kesi zao zipo mahakama ipi? Wameokolewa mateja wangapi? Kiasi cha madawa kinachoingia kimepungua kwa kiasi gani?
Yeah man.. Stay blessed Son.
 
Chadema mfurahie sasa
hizi habari kwenu nzuri
Mungu awalaani zaidi ya Laana mliyo nayo sasa.
Twende na Makonda
Tanzania bila madawa inawezekana
Hatukupi Laana tunaomba Mungu Akuonyeshe na Upande wa pili wa fikra zako kisha uamue upya...
 
Wapi uliona shujaa! Mkombozi anakubalika kirahisi rahisi tu! Wenhi wao tena hukumbukwa na kuliliwa sana mauti yakiwakuta...nakuombea maisha marefu makonda! Nashangaa umetulia sasa hivi jembe la nchi wake up again
Ukipigwa na Gwajima ni ngumu sana kuinuka muda huo huo... Kwa ujanja ujanja na utafutaji kiki wa makonda angesha mshitaki Bwana Askofu kama angekua ana msingizia.

No Cry AnyMore..
 
Halafu mtu anabinua pua zake kumtukana Makonda;
Mungu anawaona mjue.
Hv makonda kufanya nn? Kuna muuzaji hata m1 aliyemkamata? Jamani tuamkeni tutazame mambo kwa mtazamo chanya na faida endelevu za jambo husika
 
Nimepata taarifa ya huyo kijana kwamba chanzo cha kifo chake ni alikosea mshipa ndio kupelekea hali hiyo
Ni UKWELI..... Unga ukikosea mishipa ukajichoma KWENYE mishipa SIO.. Lazima ufe...
 
  • Thanks
Reactions: e2n
Euphoria ni kweli raha yake ni Mara 200 kuliko unavyofika kileleni ukiwa na mwanamke, hapo watumiaji hawawezi kuacha.
Kumbe hadi humu wapo wala ngada duuh kweli kazi ipo
 
Tusiwapinge wale waliojitolea kupambana na madawa kwani hasara yake ndio hio.
Usipate tabu ndugu yangu wengine humu nao ni watumiaji. Kwa hiyo makonda wanamuona mtu mbaya anataka kuwaharibia starehe yao.
 
Kufa kwa huyu kijana akualalishi makonda aendelee kutumia jina ambalo sio lake wangapi wamekufa kipindi cha uchaguzi
Usiongee maneno tu kama umekatwa kichwa. Kumbuka unawatoto na kama huna watoto utakuja kuwa nao siku wakija kukumbwa na hili janga utajua kama kweli lipi la msingi kati ya kufoji cheti na vita ya dawa za kulevya.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom