Keko, Dar: Teja afariki na bomba la sindano mkononi

Keko, Dar: Teja afariki na bomba la sindano mkononi

Hawa ndio walitakiwa kusaidiwa lakini sio wale mateja wasafi na wa vyombo vys habari!
 
mkuu camera uliyotumia kupiga hizo picha ni noma,ina ubora wa hali ya juu
 
hujanielewa,nawacheka wanaosema kwamba hizi ni juhudi za makonda..ni wajinga wa hali ya juu utadhani hakuna watu wenye weledi wa kufanya upelelezi na wenye kazi hiyo
Walikuwa wapi siku zote, utetezi mwingine wa hovyo kabisa
 
Ni UKWELI..... Unga ukikosea mishipa ukajichoma KWENYE mishipa SIO.. Lazima ufe...
Ndicho kilichomkuta kijana huyo,

Tafsiri rahisi ni kwamba unga bado upo mtaani kama kawaida, viongozi wa serikali za mitaa wanawajua wauzaji ila wapo kimya
 
Might be over dose of illicit drug was the cause of death!

Very sad!
 
Watanzania hebu tuweni na akili za kupambanua na kutofautisha mambo. Hivi kuna uhusiano gani kati ya cheti cha makonda na inshu ya madawa ya kulevya? Watu wamekomalia vyeti vyeti vyeti kama vyeti unataka kwani si uende ofisini kwake kamuombe kwani nn hamuendi mnaishia kupiga kelele mitandaoni. Angalieni madhara ya haya madawa nimakubwa sana. Na wengi wanaoshadadia ni wanaume maana uchungu wa kuathirika vijana wao wengi hawana ila wakina mama ukiongea nao wanaumia sana.
Mbona unabwabwaja tu? Chet ni lazima km unatumia cheti feki tukae kimya? Everything is naked about Bashite.
Tumechoka kulea upuuz wenu nyie ccm. WARUDISHENI MLIOWAFUKUZA KAZ KWA SBB YA VYETI
Mtatukoma tu kwenye uchaguz. Nyie subirini.
SUBIRIN TUKIPANDA MAJUKWAAN TUTAWAAMBIA WANANCHI
CCM NI MZIGO NA MEONA
-AJIRA ZIMEFUTWA ZA WATOTO MASIKIN
-MNAONA SASA MTUHUMIWA WA VYETI BADO ANAPIGA KAZI HALAFU NYIE MEFUKUZWA SIYO TUNATETEA ILA TUNATAKA HAKI ITENDEKE KWA WOTE?
-MEONA HELSB %15 NA WANAMPANGO WAFIKISHE 20
-MEONA WATOTO WA MASIKINI WENNGI WAMENYIMWA MKOPO
-MEONA WAFANYAKAZ WANAPIGISHWA DEKI
-MEONA NO INCRENMENT, HAKUNA KUPANDISHWA MADARAJA, POSHO ZIMEFUTWA
CCM NI UMASIKINI. KM MTAENDELEA KUICHAGUA CCM BASI MJIANDAE KIAKILI NA KIMWILI KUPITIA HAYO YA JUU.
*ww jamaaa mpaka sasa utakuwa hauna akili tu. Media zote zimeweka hii mambo nje.
NI MPUMBAFU KAMA WW UTAULIZA SWALI KM LAKO. WANACCM WENZAKO WAMENYAMAZA HALAFU WW UNAROPOKA TU
-
 
Ndicho kilichomkuta kijana huyo,

Tafsiri rahisi ni kwamba unga bado upo mtaani kama kawaida, viongozi wa serikali za mitaa wanawajua wauzaji ila wapo kimya
Sijawahi kuona duniani eti mwenyekiti wa mtaa anataja wauza unga..kwn police kazi yao nn?watu wenyewe tunaoishi kwa visasi mitaani...akikutaja wewe je?
 
Kama unauchungu kiasi hicho nenda ofisini kwake kamuombe mwenyewe co kupiga kelele humu mitandaoni . au kama vipi unavithibitisho nenda mahakamani kafungue kesi. Hapo ndo tutajua we we kidume unauchungu na kutochukuliwa hatuaa.
WAPUUZI KM WW NDIYO HUWA WANAULIZA SWALI KM HILO
kusoma hujui hata picha tu? Ushajiuliza kwann Bashite hajamfunga Gwajima? Na kwann Wanaccm wenzake wamekaa kimya?
Jiangalie sana bwana mkubwa, haki itendeke. Kila kitu kipo uchi kuhusu bashite. Endeleen kubwabwaja tu ila kwenye uchaguz ndiyo mtawajua watz
UTAKUWA BASHITE WW
 
Watanzania hebu tuweni na akili za kupambanua na kutofautisha mambo. Hivi kuna uhusiano gani kati ya cheti cha makonda na inshu ya madawa ya kulevya? Watu wamekomalia vyeti vyeti vyeti kama vyeti unataka kwani si uende ofisini kwake kamuombe kwani nn hamuendi mnaishia kupiga kelele mitandaoni. Angalieni madhara ya haya madawa nimakubwa sana. Na wengi wanaoshadadia ni wanaume maana uchungu wa kuathirika vijana wao wengi hawana ila wakina mama ukiongea nao wanaumia sana.
HAKUNA MTU ANAYEMPINGA BASHITE KUHUSU ISSUE YA MADAWA YA KULEVYA ILA WANAMPINGA KWA KUTUMIA CHETI CHA MTU. WENGI WAMEFUKUZWA MAKAZINI KWA VYETI FEKI IWEJE KIJANA WA KOLOMIJE? BASI WARUDISHEN WOTE MLIOWAFUKUZA
NA HILI MSIPOLIANGALIA LITAWACOST SANA NYIE.
SASA HIV MNAJIDAI MNAWAPENDA SANA VIJANA? NYIE WANAFIKI TU NA SIWEZ KUWAAMIN
KM MNAWAPENDA VIJANA KWANN MEWAFUTIA AJIRA?
KWANN MEWANYIMA WENGI MIKOPO?
KWANN MEWAWEKEA 15% MAKATO YA HELSB?
ADUI WA MAENDELEO TZ
1.. CCM
2. UJINGA
3. UMASIKINI
4. MARADHI
*mkuki kwa nguruww binadamu mchungu*
kwa haya ninayoona ccm inaenda kufa taratibu. Mpaka sasa ishapoteza wanachama wengi sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom