Keko, Dar: Teja afariki na bomba la sindano mkononi

Keko, Dar: Teja afariki na bomba la sindano mkononi

Hawa viongozi tupo nao kila uchwao kwenye mitaa yetu kipi wasichokijua katika mitaa yao chimbo nyingi za vijana wao wanazijua sana
Sio kwl.....mm naishi kimara..nafanya shughuli zng mjini atanijuwaje huyo mwenyekiti...au atanipima MAENDELEO yangu?ndy ajuwe nauza madawa au siuzi?
 
Wauza madawa ni terrorists! Wanaua vijana wengi sana. Inasikitisha
Kwani TEJA linashikiwa BUNDUKI livute MADAWA? Au anavuta ili amkoleze mwanamke? Wengi wanaingia kwa style hiyo..kwamba akawie kileleni...likiwa TEJA lawama zinaanza...mbona hawakamatwi wauza sumu za panya mitaani?kwani watu wangapi wanajiua kwa simu ya panya kila Leo?
 
Wewe unatajirika kwa kuuza dawa wengine wanakufa,mh Makonda go ahead hao wanaopiga kelele inawezekana ni haohao wanaouza.
 
Kwani TEJA linashikiwa BUNDUKI livute MADAWA? Au anavuta ili amkoleze mwanamke? Wengi wanaingia kwa style hiyo..kwamba akawie kileleni...likiwa TEJA lawama zinaanza...mbona hawakamatwi wauza sumu za panya mitaani?kwani watu wangapi wanajiua kwa simu ya panya kila Leo?
Ko point yako wakulaumiwa ni mateja na si wauzaji!?
 
Wewe unatajirika kwa kuuza dawa wengine wanakufa,mh Makonda go ahead hao wanaopiga kelele inawezekana ni haohao wanaouza.
Na wale wanaomtetea DAUDI BASHITE ni wale wale BASHITE family. VYETI fake
 
Ko point yako wakulaumiwa ni mateja na si wauzaji!?
Sasa muuzaji analaumiwa au anakamatwa? Nina maanisha hayo mambo ya MADAWA ni issue ya kawaida tu..tena inaathiri MTU mmoja mmoja tu ..ni kwa yule atakayetaka kumkoleza mwanamke ndy ataingia humo. ..wala hayo mapambano pekee ..haya wezi kutupeleka popote kama ya MAENDELEO tunayaacha. Tunajifanya TU napambana na MADAWA... Uongo mtupu...hizo nguvu zinazotumiwa kama Zingetumiwa KWENYE MAENDELEO mengine tungekuwa mbali sana....hivi anauza MADAWA na yule anayekula pesa za umma au fisadi nani anaathiji jamii nzima? Hivi kuuza MADAWA ndy criminal peke yake? Kufoji VYETI sio kosa?kuhusishwa na RUSHWA na ufisadi sio kosa?
 
Niwie radhi mkuu , nimefuta kauli yangu. Picha hapo juu imenipoteza
Ni mbinu za kumuacha makonda madarakani tu, licha ya kuwa katenda kosa la kughushi nyara ya serikari ( cheti) .. hajafa MTU hapo ng'o!
 
  • Thanks
Reactions: e2n
Vikusaidie nn kwa mfano
Ww havina cha kukusaidia.. Ila Mimi na waTz wengine vinacho cha kutusaidia,,,

Na wahenga husema.. Asiyejua maana haambiwi maana.. So kwakua hujui vikusaidie nn sikuambii vinisaidie nn.

Makonda Onyesha Vyeti.
 
vita ya kudai cheti ingekua vita ya kuwasakama wauza unga,saa hizi unga ungekuwa historia nchi hii
 
Ww havina cha kukusaidia.. Ila Mimi na waTz wengine vinacho cha kutusaidia,,,

Na wahenga husema.. Asiyejua maana haambiwi maana.. So kwakua hujui vikusaidie nn sikuambii vinisaidie nn.

Makonda Onyesha Vyeti.
Huna la kuongea kwani cheti chake ukikipata kinakuongezea pesa? Fanya yako tumia muda wako kuumiza kichwa juu ya maisha ya baadae ya familia yako
Unaongea nn ww mtt mzuri wa mama!? Unaguswa eti!?
 
Itakua kilicho muuwa sio madawa, Bali alijaribu kujidunga kitu kingine ndio kimemleta umauti. Juzu kuna 1nimekutana nae yuko anavuta petrol na kuna wengine wanakunywa spirit dawa inayo tumika kwaku safisha kidonda. Apumzike kwa amani.

Sent from my TECNO H5 using JamiiForums mobile app
 
Aje kufanya nn?
Atulee vyeti vya bashite, alidai anavyo pale ufufuo na uzima
Nashangaa sana kuna watu watamuonea huruma huyu teja.
"Mshahara wa dhambi ni mauti" Madawa ya kulevya ni sumu. Serikali zote dunian inapiga vita suala hili la madawa ya kulevya lkn wao ndiyo kwanza wanaona sifa.
Kutumia madawa ni hatari na kujitumbukiza ni ujinga wako tu.
Acha afe akutane na Moto wa jehanamu.
 
Huna la kuongea kwani cheti chake ukikipata kinakuongezea pesa? Fanya yako tumia muda wako kuumiza kichwa juu ya maisha ya baadae ya familia yako
Hahahahah.. Wewe ni bepari, unaangalia familia yako tu... Mimi Mjamaa naangalia jamii yangu, Tena kwa umakini.

Sent from my brain.com
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom