Walimu ni kati ya watu tunaoongoza kuzikataa kazi zetu. Utaskia mtu anakuambia nina dili zangu mjini! Mara niko wizara ya miundombinu kumbe anashika chaki shule moja katikati ya jiji.
Ha ha ha jamni mbona vikazi uchwara sijaona nafasi zake apa.
Hivi mnapenda pesa kazi nzuriiiiii
cc ladies naomba ufafanuzi apa
Hahahahaha sijui kama atakubali kujiunga lakini pia hata me huwa natunga tunga kidogo hamishia majeshi kwangu mpaka uje usubilie mtu ajiunge ni leo.
hahahahahahahahaha
Mkuu hapo kutunga kidogo kidogo ndo panapokupunguzia marks, jaribu kumshawishi tena, ukishindwa hapo itanibidi nikufikirie wewe.... (sio ushindwe makusudi!!!!!)
Jitose mama usijali.
Hakuna mchuchu humu anayezimia wabeba maboksi?
Mi napenda wasukuma mikokoteni
Uwiiiii yaaan wabeba box mmesahaulikaaaa,wamegoma maana washawahi kukuanzishia uzi hapa ukatosaa now wameona wapige kimyaaaa,pole
Gotdamnit! Yaani nilipoona "wasukuma" nkachekelea nkadhani unapenda Wasukuma chapa ya ng'ombe toka Usukumani. Kumbe unaogelea wasukuma mikokoteni. Umeniulia mzuka.
Alaa kumbe ndo hivyo? Basi bana ngoja nihangaike na akina Becky tu.
Hahaha mkuu kwanza heshima yako, hivi kama mtu usipo thamini kazi yako inawezekana mtu mwingine akaithamini, umenisikitisha kwa kujiwekea mipaka et we utakuwa wa ma bk 3 chanzo cha kujiwekea mipaka yote hiyo ni nini? Kisa tu umejenga mazingiza ya kujiona kazi yako ni size ya hao ma bk3.
weka jina lako kamili pia nikugoogle,,afu nshawagugoo wengiii!haha kuna uyo mmoja alinidanganyaga afu yupo humu jf sasa si nkamgugoo doh sura ilimshuka shuuu!asante goooglee,,afu mie nampenda mwanaume anayejua kutafuta hela iwe chafu au safi kanyaga twendeeee!