Kazi zinazo wavutia wa kina dada..!

Kazi zinazo wavutia wa kina dada..!

Wacha kunikatisha tamaa bana.... Tena mshindwe wewe na wenzio!!!

EEEh...Lol wa kupenda mabaunsa yamekukuta unajua inasemekana nguvu za kiunoni zinahamia kifuani me nilikuambia ukadhani natania sasa nadhani utakuwa umesha pata idea watu kibao wameku-QUOTE na kukuambia juu ya hilo.
 
Ebana kama unataka kupata mademu wazuri,fanya kazi sehemu zifuatazo
-projects za kimataifa
-bank
-tra
-migodini
-bot
-tanapa
-tanesco)


Umesahau sehemu nyingine muhimu sana ambazo dada zetu wataku admire ukiwaambia unafanyia huko...........,IKULU- usalama wa taifa
 
hahaha
Lilikua linakaribia kuanguka.... tatizo una kelele bhanaaaaaa.... ukanishtua.... jaribu kumcopy jamaa wako ili nijiachieeeeeee

Nimesha m-copy haya ila utaweza kuangushia hapa hapa au?
 
Muongo kwani hata feri wauza samaki ,makondakta,wauza madafu,chingas wauza vyupi,viatu nguo za kike zote,wanaibua mademu wazuri balaa kuliko we we Wa tra
 
wanapenda kazi za umeneja kukaa ofisini kupulizwa na kiyoyozi huku wakienda business meeting Kempinsky na Movenpick.
Kazi laini laini ndo wanachopenda sana sana
 
Back
Top Bottom