Kazi zinazo wavutia wa kina dada..!

Kazi zinazo wavutia wa kina dada..!

Wanataka vijana wenye kazi uchwara mwendelee kudanganya na kujificha watakapo pita maeneo yenu ya kazi.



Heeee yes sir ila najua haya ni maongezi tu apa kuna watu apa wanasema kupitia button tu lakin moyon wajua wao.
 
Mkubwa, Becky siyo beki tatu bana.

Becky ni hot white girl.

Asante kwa kuweka sawa, Mkuu Nyani Ngabu nakuheshimu sana hapa Jf ebu naomba utoe mawazo yako juu dhana iliyo bebwa na vijana kwa kuchagua kazi inanipa wakati mgumu sana huku mtaani kuwa ondolea vijana hofu juu ya kazi zao kwakuwa wao wanaamini kazi nzuri ni zile usizo vuja jasho na zile za kuajiliwa.
 
Last edited by a moderator:
Asante kwa kuweka sawa, Mkuu Nyani Ngabu nakuheshimu sana hapa Jf ebu naomba utoe mawazo yako juu dhana iliyo bebwa na vijana kwa kuchagua kazi inanipa wakati mgumu sana huku mtaani kuwa ondolea vijana hofu juu ya kazi zao kwakuwa wao wanaamini kazi nzuri ni zile usizo vuja jasho na zile za kuajiliwa.

Ili mradi inakuingizia kipato halali, ili mradi humtegemei mtu mwingine kifedha na kwa mengineyo, basi kwangu mimi kazi ni kazi na ninaziheshimu kazi zote zinazompa mtu rizq yake iliyo halali.
 
Alikuelewa vibayaa muwe mnaandika kiswahili tu wengine kizungu kilipita tu na ndege enzi hizo ona sasa ulivyomuaibisha mwenziooo

Eti wanasema kithugu bila pesa ni sawa na kupiga kelele, lol..
 
Ili mradi inakuingizia kipato halali, ili mradi humtegemei mtu mwingine kifedha na kwa mengineyo, basi kwangu mimi kazi ni kazi na ninaziheshimu kazi zote zinazompa mtu rizq yake iliyo halali.

Unasemaje juu ya wale wanao Amini kazi nzuri ni zile zinazo wavutia akina dada, na wengina,hukosa kujiamini na mpaka kushindwa hata kuwaonesha wapenzi wao kazi wanazo fanya.
 
Hata mbuyu ulianza kama mchicha na me nitafika tu kule kwa kina shegg. Wao pia walianza hivyo hivyo unajua me sipendi kuwa mwongo, ndo maana nikakuambia nimeanza kidogo kidogo, kila kitu kinawezeka bora kuweka nia, na mtu mzima hashawishiwi anaambiwa akiona inafaa basi anakubali mwenyewe.

Basssssssss niachie mwaka huuuuu nijifikirieeeee ntakujibu mwaka keshoooooooooooo, hapo utakua umeimprove saaaaaaana.....
 
Heeee yes sir ila najua haya ni maongezi tu apa kuna watu apa wanasema kupitia button tu lakin moyon wajua wao.

Kwa hiyo Walas Ba utaendelea kujificha mpaka kieleweke?
 
Last edited by a moderator:
Basssssssss niachie mwaka huuuuu nijifikirieeeee ntakujibu mwaka keshoooooooooooo, hapo utakua umeimprove saaaaaaana.....

Uwiiiii najutaaaa kuiweka ile "kidogo kidogo" kumbe ukweli mbaya bora ningesema nisha tunga vingi.
 
Wanawake wanwataka wanaume wenye kazi ya "kuuzia"

Sasa kwa mfano hii kazi yangu ya ukulima unadhani kuna mwanamke wa mjini atakubali kuwa nami?

Wanataka hata akiwatambulisha shoga zake wasisimkwe
Utamsikia tu "Boyfriend wangu ni meneja wa Tanesco" hapo anajiona kapaaata

Lakini hilo ni suala la muda tu
Muda ukipita ataona kuna upungufu mahali ndipo anakwenda kumpa kijana wa kulisha ng'ombe!!
 
Uwiiiii najutaaaa kuiweka ile "kidogo kidogo" kumbe ukweli mbaya bora ningesema nisha tunga vingi.

hahahaha
Usijali bhanaaa, bora tu umesema ukweli, ukute limoyo langu linaweza kukudondokea, kwani kila nikiona jina lako, limoyo langu linaruka kichura chura... lol... huoni kua ni dalili nzuri!!!
 
Sisi wengine wachimba MAKABURI misiba kwetu dili na maisha yanasonga.

Hizo tenda ni chache sana mkuu zinatokea kwa wale watu wasio kwenda misibani wakifiwa huziliwa na vijana wa mtaa kwenda kuchimba kaburi hapo sasa ndo umuhimu wenu unaonekana
Kwa hiyo unaombea watu wafe?
Nyie ndo wahasisi wa ile kauli ya kufa kufaana?
Na unaishi vipi inapo pita miezi hata mi4 hajafa mtu?
 
hahahaha
Usijali bhanaaa, bora tu umesema ukweli, ukute limoyo langu linaweza kukudondokea, kwani kila nikiona jina lako, limoyo langu linaruka kichura chura... lol... huoni kua ni dalili nzuri!!!

Ebanaeeee.....!!!!!!!!!!!!
 
za asubuhi!?

ndo napita na baisikeli hivyooo...!

images
 
Back
Top Bottom