Kazi zinazo wavutia wa kina dada..!

Kazi zinazo wavutia wa kina dada..!

Hapo ndipo wanawake wanapopoteaga sana na ndoa zilizoingia kwa kipimo cha kazi ya mwanaume kuibukia migogoro ya kutosha..

Unakuta mdada kamzimikia mwanaume banker mshahara laki 7 net anaolewa akijua ameukata, anaingia ndani ya ndoa baadae anagundua amepotea anaanza kumtamani mume wa mwenzake anaepanga ma container bandarini hajui kuvaa tai kila siku ma ovaroli tu lakini kipato sasa mamilioni


Dada zangu nawashauri kama mnapenda wanaume kwa kigezo cha pesa msiangalia mavazi na uzuri wa ofisi ya kidume, kuna watu wanatengeneza hela vibaya mno kwa kazi zisizoruhusu kupendeza..

Mnajua mume wa nancy sumari Luca anafanya nini? Nenda kafanye homework yako jamaa nilimkuta kwenye container yard yake DICD amekula reflector, safety boot, jeans full kisela kama msela tu wa mjini yupo disorganised anasaidia kupanga macontainer na hapo anatengeneza hela vibaya mno..nikasema nancy ana akili sana wenzangu na mie mnaotungangania kina Yahaya na tai zetu tunafurahije..

Kuna watu wa coz za ardhi pale sijui ma surveyor, artchr,contractr wanapiga hela vibaya mno lakini wapo lafu,

Kuna wauza mitumba, wauza vifaa vya magari gerezani, wana hela vibaya mno but ukiwakuta kazini unafikiri waganga njaa tu nenda kaone maisha yao na familia zao utakimbia

hahahah,kwani unafikiri sie vilaza??TUNAJUUA,MWANAUME MWENYE NAZO MBONA ANAJULIKANAA!...hyo Luca kuvaa hvo si akiwa kwenye physical works,which is really good,kwani kila leo ndo anavaa hvo?,anafanya kaz nyng sana btw,he's smart
Vigezo vingi vinaangaliwa...bank teller kwan hatujui mshahara wake,labda watoto wa form 5
 
Hapo wale wakuvuja jasho hawaangaliwi teeeh..!
Tatizo hao manager huwa wana angaliwa sana
Kama ni hivyo basi hapa wakina yahaya hawatakwisha...!

si ndio mana kuna google unamtafuta mtu ujue ni nani,and u may date,..yahaya 'muda' tu unatosha kumuumbua
 
Ila sema na ukweli kuna kazi zinawapendezaa sana wanaume basi tu
Lakin hata wapiga debe,bodaboda, konda,tingo,drevaa wanapata tu watoto tena wakaaareeee

Lakini hayo mapenzi yana dumu kweli.
Kwani we unapenda wa kazi gani?
 
si ndio mana kuna google unamtafuta mtu ujue ni nani,and u may date,..yahaya 'muda' tu unatosha kumuumbua

Kuna wengine ni ngumu kuwa jua na sio kila mtu anajua ku-google!
 
Archtect
Quantity Surveyor
Engineer

Kwani mkuu hakuna kazi nyingine ambazo zinaweza kukubalika tofauti na hizo mbona kuna watu wana fanya kazi za kawaida na wanapiga pesa.
 
Kwani mkuu hakuna kazi nyingine ambazo zinaweza kukubalika tofauti na hizo mbona kuna watu wana fanya kazi za kawaida na wanapiga pesa.

hata kama za kawaida,cha msingi mwanaume uwe presentable basii,hada kama upo kwny kazi zisizo rasmi,au walau ukiwa kwny matukio rasmi basi ujue kupangilia
 
Walimu ni kati ya watu tunaoongoza kuzikataa kazi zetu. Utaskia mtu anakuambia nina dili zangu mjini! Mara niko wizara ya miundombinu kumbe anashika chaki shule moja katikati ya jiji.
 
Back
Top Bottom