Katibu Mkuu wa CHADEMA, John Mnyika kuongea na Vyombo vya habari vya ndani na nje ya nchi Makao Makuu ya Chama

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
82,123
2,000
Ataongea kwenye Makao Makuu ya Chama , Kinondoni Mtaa wa Ufipa kuanzia saa 5 asubuhi, fahamu kwamba neno la CHADEMA ndio neno la wananchi.

Ni muhimu Tuzingatie mwongozo wa WHO wa kudhibiti maambukizi ya Corona kwa kuvaa Barakoa.

Wote Mnakaribishwa.

Capture.PNG
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
7,754
2,000
nadhani anakuja kutoa semina ambayo wamepewa na mabeberu.sio mbaya tutamsikikiza agenda alizopewa na mabeberu.ila akae akijua Tanzania Ina viongozi wenye maono ya mbali,Tanzania Ina wananchi wenye thamani,Tanzania hatuko tayari kufanyiwa majaribio.
IMG_20210218_174254_207.jpg


Hata kama chanjo zimethibitika kufanya kazi ni kukomaa kwa musuli wa nguvu za mwili tu:

IMG_20210218_173848_589.jpg


Au nasema uongo ndugu zangu?
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
57,975
2,000
Nadhani anakuja kutoa semina ambayo wamepewa na mabeberu.sio mbaya tutamsikikiza agenda alizopewa na mabeberu.ila akae akijua Tanzania Ina viongozi wenye maono ya mbali,Tanzania Ina wananchi wenye thamani,Tanzania hatuko tayari kufanyiwa majaribio.
Mabeberu ndio nani? Wakoje? Hebu tupe picha halisi. Maana zaidi ya mbuzi dume, hatuwajui hao wengine. Ndio maana tuko njia panda, beberu lawezaje kumtumikisha binadamu?
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
4,532
2,000
Corona ni hatari tuchukue hatua za dhati kujikinga, tusifanye mchezo, yeyote atakayepata maambukizi atambue ndio atayapeleka kwenye familia yake, ndugu, na marafiki zake.

Jilinde wewe uwalinde na uwapendao, jukumu hilo ni letu sote, tusitegeane.
 

Mwanamayu

JF-Expert Member
May 7, 2010
10,450
2,000
View attachment 1717529
Ataongea kwenye Makao Makuu ya Chama , Kinondoni Mtaa wa Ufipa kuanzia saa 5 asubuhi , fahamu kwamba neno la Chadema ndio neno la wananchi .

Ni muhimu Tuzingatie mwongozo wa WHO wa kudhibiti maambukizi ya Corona kwa kuvaa Barakoa .

Wote Mnakaribishwa .
Miezi sasa imepita, je luzuku wanapokea au inaingia?
 

Gulwa

JF-Expert Member
Jun 16, 2008
5,765
2,000
nadhani anakuja kutoa semina ambayo wamepewa na mabeberu.sio mbaya tutamsikikiza agenda alizopewa na mabeberu.ila akae akijua Tanzania Ina viongozi wenye maono ya mbali,Tanzania Ina wananchi wenye thamani,Tanzania hatuko tayari kufanyiwa majaribio.
Nchi hii kasuku wameongezeka sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom