Kati ya iPhone 17 pro max na Samsung Galaxy S26 Utra ninunue simu ipi ?

Kati ya iPhone 17 pro max na Samsung Galaxy S26 Utra ninunue simu ipi ?

adriz

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2017
Posts
17,115
Reaction score
38,551
Moja kwa moja .

Nina mpango wa kuvunja kibubu ninunue simu Kali wakuu maana nimechoka kutumia kifaa Cha mawasiliano .

Mwaka huu In Shaa Allaah mambo yakiwa mazuri nataka nitenge bajeti ya kununua simu isizidi Million 4 , sasa katika pitapita zangu simu zinazotrend sasa Duniani ni hizo.

Lengo la simu ni kwa ajili ya Matumizi tu ya kawaida , naomba wajuzi wa simu wanipe ushauri simu ipi kwa kuzingatia ujumla wa ubora na ufanisi katika kila angle itakuwa Bomba zaidi kununua ?

66747-140175-iphone17promaxsamsunggalaxys26ultrahead-xl.jpg


#UziTayari
 
Moja kwa moja .

Nina mpango wa kuvunja kibubu ninunue simu Kali wakuu maana nimechoka kutumia kifaa Cha mawasiliano .

Mwaka huu In Shaa Allaah mambo yakiwa mazuri nataka nitenge bajeti ya kununua simu isizidi Million 4 , sasa katika pitapita zangu simu zinazotrend sasa Duniani ni hizo.

Lengo la simu ni kwa ajili ya Matumizi tu ya kawaida , naomba wajuzi wa simu wanipe ushauri simu ipi kwa kuzingatia ujumla wa ubora na ufanisi katika kila angle itakuwa Bomba zaidi kununua ?

View attachment 3557732

#UziTayari
🤔🤔🤔🤔🤔🤔🤔
 
Moja kwa moja .

Nina mpango wa kuvunja kibubu ninunue simu Kali wakuu maana nimechoka kutumia kifaa Cha mawasiliano .

Mwaka huu In Shaa Allaah mambo yakiwa mazuri nataka nitenge bajeti ya kununua simu isizidi Million 4 , sasa katika pitapita zangu simu zinazotrend sasa Duniani ni hizo.

Lengo la simu ni kwa ajili ya Matumizi tu ya kawaida , naomba wajuzi wa simu wanipe ushauri simu ipi kwa kuzingatia ujumla wa ubora na ufanisi katika kila angle itakuwa Bomba zaidi kununua ?

View attachment 3557732

#UziTayari
Duh hio simu inalingana bei na usafiri wangu GX100?!!!
 
SAMSUNG ✅
Iphone? I hate restrictions.🔓
HITIMISHO

usinunue simu Fulani kwa kuwa umeshauriwq humu Bali nunua simu ambayo imekuwa ikikusumbua moyoni kuwa one day nitainunua ili ukidhi haja ya moyo wako.

Kwa Sababu ukinunua simu kwa kuwa umeshauriwq , jiandae kuandaa bajeti siku chache ZINAZO ili update Ile moyo unataka. Kwa Sababu myo hautatulia mpaka utakapo ipata
 
Moja kwa moja .

Nina mpango wa kuvunja kibubu ninunue simu Kali wakuu maana nimechoka kutumia kifaa Cha mawasiliano .

Mwaka huu In Shaa Allaah mambo yakiwa mazuri nataka nitenge bajeti ya kununua simu isizidi Million 4 , sasa katika pitapita zangu simu zinazotrend sasa Duniani ni hizo.

Lengo la simu ni kwa ajili ya Matumizi tu ya kawaida , naomba wajuzi wa simu wanipe ushauri simu ipi kwa kuzingatia ujumla wa ubora na ufanisi katika kila angle itakuwa Bomba zaidi kununua ?

View attachment 3557732

#UziTayari
Hizo ni latest phones mkuu
Hapo yoyote ule utakayochagua ni kali, iwe iPhone 17 Pro Max au Samsung Galaxy S26 Ultra
Cha kufanya angalia tu ipi inauzwa bei ya chini kuliko nyingine
Simu zote zina very high quality display, very high quality cameras, zinatunza sana chaji, zina processor strong sana, zina speaker nzuri sana, zote zina Desktop Mode na kila simu hapo imekamilika
Kwa iPhone utapata premium liquid glass design kwenye software na kwa Samsung utapata privacy display na better video stabilisation

Muhimu zaidi wakati unachagua simu highend kama hizi angalia unapenda iOS au Android. Kama unapenda iOS nunua iPhone kama unapenda Android nunua Samsung. Kuhusu ubora wa simu hapo kila simu ipo vizuri. Ni A+

Binafsi ningechukua Samsung kwa sababu ya Android na pia One UI ina customization na features nyingi kuliko iOS
 
Zote simu mbili ni mashine sana asa kwa tec za kisasa kwa ushauli wangu apa nitakushauli kutokana na kitu kimo au viwili yaan jinsia yako na sio kwa UMUHIM mf simu ya samsung zimekaa kiume sana yaani kishabab asa kuanzia samsung galaxy s20,21,22,23,25,26 hizo asee kwamwanaume zinakuongezea mvuto,kujiamin mbele za watu na ata watu wataamin kua unajiweza tofauti na mwanaume kua na iPHONE tena zile zenye macho matatu ingawaje sio matoleo yote ya kisasa ya iphones mpya zina macho matatu,mwanaume ukiwa na iphone macho matatu kuna mtazamo umejengeka kua itakua umehongwa,shoga wewe au umepewa kama zawadi kumbe mwamba ulijitafuta mwenyewe (watu wengi huogwa iphones,mashoga wengi wanatumia iphones,ofisi nyingi au watu wengi hutoa iphones kama zawadi)
 
Hizo ni latest phones mkuu
Hapo yoyote ule utakayochagua ni kali, iwe iPhone 17 Pro Max au Samsung Galaxy S26 Ultra
Cha kufanya angalia tu ipi inauzwa bei ya chini kuliko nyingine
Simu zote zina very high quality display, very high quality cameras, zinatunza sana chaji, zina processor strong sana, zina speaker nzuri sana, zote zina Desktop Mode na kila simu hapo imekamilika
Kwa iPhone utapata premium liquid glass design kwenye software na kwa Samsung utapata privacy display na better video stabilisation

Muhimu zaidi wakati unachagua simu highend kama hizi angalia unapenda iOS au Android. Kama unapenda iOS nunua iPhone kama unapenda Android nunua Samsung. Kuhusu ubora wa simu hapo kila simu ipo vizuri. Ni A+

Binafsi ningechukua Samsung kwa sababu ya Android na pia One UI ina customization na features nyingi kuliko iOS
Battery kwa Samsung hiyo inakaa muda Gani ikiwa ume
connect Wi-Fi
VPN on muda wote
Streaming kwa sana
Ku peruzi kwa sana
Na kuchat kwa sana

Betry litaka muda gani
 
Back
Top Bottom