sweetlady
JF-Expert Member
- Dec 24, 2010
- 16,967
- 8,498
Hahaha.... TF anasema kachanganya na banana..lolwAAMBIE BANA...Hiyo ni ZED au Power!
Konyagi hainaga tabia hizo!
Hahaha.... TF anasema kachanganya na banana..lolwAAMBIE BANA...Hiyo ni ZED au Power!
Konyagi hainaga tabia hizo!
Lol, PJ hana noma we huoni alivyosimama imara kuitetea konyagi yake?..Hahaha! Kweli atakuwa amkenywa Zed na sio Konyagi ngoja tuache kuizalilisha Konyagi ya PJ.
Kama huyu ndugu yetu Asprin naye ameanza kuhudhuria zile baa za mama wauza kule Tandale kama Klorokwin basi kwisha kaziHahaha.... TF anasema kachanganya na banana..lol
Hii kiti moto ni jike au dume ? Mbona imenona saana mkuu?
Aisee PA hebu vua viatu ukimbie uje kabla Kaizer na Asprin hajamaliza nyama zakoPA..... Dah!
Aisee PA hebu vua viatu ukimbie uje kabla Kaizer na Asprin hajamaliza nyama zako
Dah! Waliniambia eti una allergy na nyama ya mbuzi kumbe waongo aisee dah ngoja nimwambie jamaa hapa achome nyingine kwa ajili yako.Usiniambie hukuniwekea share??? It is not fair - utafanya nisikupe zawadi yako...:eyebrows:
Hahaha! Kisesa sio kiti moto banaa hii...Hii kiti moto ni jike au dume ? Mbona imenona saana mkuu?
Dah! Waliniambia eti una allergy na nyama ya mbuzi kumbe waongo aisee dah ngoja nimwambie jamaa hapa achome nyingine kwa ajili yako.
Hahaha! Kisesa sio kiti moto banaa hii...Hii kiti moto ni jike au dume ? Mbona imenona saana mkuu?
Kama huyu ndugu yetu Asprin naye ameanza kuhudhuria zile baa za mama wauza kule Tandale kama Klorokwin basi kwisha kazi
Dah! Huu msala sasa hebu njoo halafu tumalize hii kesi i know how to deal with this problem...And you believed them? kabla hujanikutanisha na kakako Brajec tulikua tunakula nini?
Khaaa! Tatizo lako alipokuwa akifika Klorokwin ulikuwa unamuwekea utumbo wa leo leo sie unatuwekea uliolala siku mbiliAfu TF mbona unapadharau kwangu ivo?
Ujue mie ndo yule mama muuza wa Tandale.
Siku hizi huji kula utumbo wa kuku mbona?
Dah! Huu msala sasa hebu njoo halafu tumalize hii kesi i know how to deal with this problem...
Usiogope mamaa, mi nilijua nitachelewa, nilifika saa 8 kasoro, nikaacha bia ila niliongoka na mguu, kipande cha maini na moyo. sasa ngoja nipashe pashe alafu tukakae nikwambie what you missed tukiwa safariI think it is time i took that safari.... Just Brace yourself!!!
The weather is not good at all i suggest uhahirishe hiyo safari kwa muda.I think it is time i took that safari.... Just Brace yourself!!!
Dah! Nimetafuta huo mguu kweli kumbe wewe ndio umeondoka naoUsiogope mamaa, mi nilijua nitachelewa, nilifika saa 8 kasoro, nikaacha bia ila niliongoka na mguu, kipande cha maini na moyo. sasa ngoja nipashe pashe alafu tukakae nikwambie what you missed ukiwa safari