Nipeni machimbo ya weekend

Nipeni machimbo ya weekend

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Posts
41,101
Reaction score
64,070
Jumapili nataka nika-osheoshe macho katika mji wa Shinyanga, inawezekana nikapata bahati ata ya kuokota almasi, kwa sababu mkoa huo unasifika sana kwa hayo madini.

Ili nisiboreke, nitataka nipate kampani ya mtoto mmoja mzuri sana atakayenitembeza hapa na pale; malipo yake ni nyama choma na vinywaji mbalimbali.

Kwa wale mnaojua machimbo mazuri, ya kuosha macho naombeni mnijuze.

Mimi ni mtu wa kula vaibu, nikiwa bado niko hai; mbinguni ni hukumu tu.

Nipeni machimbo ya weekend.​
 
Shinyanga Mjini.

1. Bakulutu, ipo mjini kati karibu na stand. Hapo ndio huwa kina happen sana.

2. Level 1 iko Lubaga opposite na Karena Hotel.

3. Binzamata kama unaenda Stand kuu. Kuna Bar inaitwa Serengeti.
 
Jumapili nataka nika-osheoshe macho katika mji wa Shinyanga, inawezekana nikapata bahati ata ya kuokota almasi, kwa sababu mkoa huo unasifika sana kwa hayo madini.

Ili nisiboreke, nitataka nipate kampani ya mtoto mmoja mzuri sana atakayenitembeza hapa na pale; malipo yake ni nyama choma na vinywaji mbalimbali.

Kwa wale mnaojua machimbo mazuri, ya kuosha macho naombeni mnijuze.

Mimi ni mtu wa kula vaibu, nikiwa bado niko hai; mbinguni ni hukumu tu.

Nipeni machimbo ya weekend.​
Malizia safari tu ufike R.city utafurah!
 
Shinyanga Mjini.

1. Bakulutu, ipo mjini kati karibu na stand. Hapo ndio huwa kina happen sana.

2. Level 1 iko Lubaga opposite na Karena Hotel.

3. Binzamata kama unaenda Stand kuu. Kuna Bar inaitwa Serengeti.
Bora wewe umenipa machimbo, wengine wanapiga kelele tu. Kati ya hizo ipi iko vizuri sana, unaweza kuipa asilimia 100?
 
Bora wewe umenipa machimbo, wengine wanapiga kelele tu. Kati ya hizo ipi iko vizuri sana, unaweza kuipa asilimia 100?
Sasa mtu unaishi Shinyanga porini unadhani wote tunaishi huko? Sasa muda huu c tungekuwa tunakimbizana na ngedere Sio kukaa JF
 
Bora wewe umenipa machimbo, wengine wanapiga kelele tu. Kati ya hizo ipi iko vizuri sana, unaweza kuipa asilimia 100?
Inategemea unataka nini? Kama unataka Classic zone bia bei juu, nenda hapo Level 1 Lubaga. Kama unataka Changanyikeni (harufu ya perfume na mineli) hapo Bakulutu patakufaa. Kama unataka sehemu ya kijanja, basi Serengeti patakufaa.
 
Back
Top Bottom