GE2025 Kanisa Katoliki kuliombea Taifa kwa siku tisa

GE2025 Kanisa Katoliki kuliombea Taifa kwa siku tisa

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Kwanini wasiwaombee wagongwa mahospitalini,vita ya kongo,vita ya israel na palestina,nk?

Mbona waTz mnakuwa mataahira hivi jamani?uzuzu gani huu?wao wenyewe wanaoombea taifa ndugu na jamaa zao wana wana hali mbaya kiuchumi,afya,nk kwanini wasiwaombee hao?

Au wanawaombea viongozi wenzao waendelee kuwa mafisadi,wezi,wanafiki,waongo,nk?
 
Aisee hayo maombi hatafiki popote
Yaani badala ya kuabudu Mungu wakatoliki mnaenda kuabudu Ekaristi

Biblia imeagiza kuabudu Mungu tu

Aiseeee upagani mtupu
Mungu alioanga julai halafu akatoa barua August hahaaa wazee wa kujitekenya na kujinuka hawajashtuka kama hzo ni across za nyumbu
 
Novena Ina nguvu sana ukisali kwa Imani.
SIKU 9 NI SHARI HII,HAYA NDIYO MAKANISA YA ZAMA HIZI, CATHOLIC NDIYO ILICHOCHEA MAUAJI RWANDA,[MUNGU WETU SISI NDIYE MUNGU WAO PIA]
HEKIMA ZIWATAWALE NIA OVU --ENDAPO KAMA IPO-- ZIKASHINDWE,HAKUNA SALA YA KUOMBEA TAIFA KWA SIKU 9,BALI HIYO NI SALA YA SHARI!........
 
Kwanini msipite mnaombea kila kijiji au familia waweze kufanikiwa kimaisha,kukiwa na mafanikio ktk kila familia amani itakuja yenyewe tu.
 
Ilikua ni kosa kubwa sana kama nchi kumpa nchi mzanzibari halafu mwanamke ameonesha udhaifu mkubwa sana katika utawala wake
 
Kuna nchi watawa walilala barabarani, walikuwa tayari kufa, raisi akaachia madaraka. Sijaona taifa lililoendelea likipiga maombi ili wajikomboe. Ni amuzi tu, tumechoka, liwalo na liwe, hapo ndipo Mungu atawapa ushindi.
 
Wakishapiga novena wanaenda kutandika pombe kupooza kiu ya pombe ya kufunga na kuomba Novena

Novena bila pombe haiendi

Utapeli utapeli utapeli
Hivi hii ni mara ya Kwanza kuna tokea Novena kama hii au ni Jambo la mara Kwa mara kugombea nchi Amani na Haki Kwa kutumia Novena
 
Tumsifu Yesu Kristu

Leo tuko katika siku ya sita ya maombi ya NOVENA...

TUENDELEE KUOMBA, wajue MUNGU kama aishivyo hadhihakiwi Wala kupunguzwa nguvu hata kwa makafara yao wanayofanya.
 
IMG-20250925-WA0046.jpg
 
Back
Top Bottom