GE2025 Kanisa Katoliki kuliombea Taifa kwa siku tisa

GE2025 Kanisa Katoliki kuliombea Taifa kwa siku tisa

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Unajua mkataba wa kanisa katoliki na Tanganyika unajua Kipindi Mkapa anazingua kwanini Nyerere alikua anaenda kushitaki kwa Kalidnali Pengo? JK kasoma seminary unajua ilo?
hayo yote uliyoyasema siyafahamu mkuu - kiukweli kabisa yani


nachosema mimi museveni,kagame,lukashenko,netanyahu na wadau wengine wa ina yao bado wapo madarakani na wamekaa madarakani kwa muda mrefu tu ---- hoja yangu inaishia hapo
 
hayo yote uliyoyasema siyafahamu mkuu - kiukweli kabisa yani


nachosema mimi museveni,kagame,lukashenko,netanyahu na wadau wengine wa ina yao bado wapo madarakani na wamekaa madarakani kwa muda mrefu tu ---- hoja yangu inaishia hapo
😂😂
 
Unawajua roma unawaskia Rais wa Marekani alisitisha shughuli zote za Taifa akaenda Msibani kwa papa juzi hapa msilete mchezo na Roma unajua Mkataba wa Roma na Tanganyika jipe mda ujifunze vitu Unajua huyu bi mkubwa alishaenda Roma akutana Papa aliyefariki JK huyo kasoma seminary kabisa
Unaharisha vitu gani wewe!!?.. wajinga sana nyinyi!!
 
Unawajua roma unawaskia Rais wa Marekani alisitisha shughuli zote za Taifa akaenda Msibani kwa papa juzi hapa msilete mchezo na Roma

netanyahu na trump na biden wamelipua sana middle east huko mkuu, licha ya wito wa Roma, hili limekaaje mkuu?
 
Novena ni maombi maalum ya kunuwia, kwa Mungu. Ni maombi yenye kanuni maalum. Kanuni ya kwanza, kabla hujaanza Novena, inabidi ujitakase, yaani ufanye toba maalum, uwe msafi mbele za Mungu.

Kipindi chote unapofanya Novena, unatakiwa kujitahidi kuwa msafi kiroho, na unaweza kuwa na mfungo maalum, kama vile kushinda njaa, kufanya matendo maalum ya huruma. Na kila siku utasali sala maalum bila ya kukosa.

Novena ni ibada iliyothibituka kuwa na nguvu kubwa, rejea watu maalum waliowahi kufanya, hata wakapata majibu kwa mambo ambayo hawakutarajia kuwa na uwezo nayo, yaani mkojo wa amungu ulitenda kazi.
Novena ya Ritha wa Cascia imenitendea miujiza
 
Novena ni hatari sana hasa ukiombea jambo mara nyingi linakuja na majibu ya uhakikq:

Mfano unaweza funga Novena kuombea Mvua au kupata viongozi bora au kuombea Taifa Haki itendeke na Amani iwepo.
 
Hakika kwa Novena, jibu la Mungu litapatikana.

Hatuombi mtu yeyote afe bali tutaomba Tanzania ibadilike kutoka nchi ya dhuluma na kuwa nchi ya haki ili amani ya nchi na wananchi, ikapate kutawala. Tutamwomba Mungu wa haki atuepushe na watawala wadhulumaji wa haki walio kinyume cha haki.

Mungu kwa hekima yake ndiye anayeamua Taifa liondokane kwa namna gani na hao watawala walio kinyume cha haki, wanaoteka na kuua, na kuwabambikia kesi binadamu wenzao kwa sababu ya tamaa ya madaraka, na uroho wa utajiri. Tutaomba wanaotafuta madaraka kwa dhuluma, hata wakiyapata, kamwe wasifurahie bali wakaujutie uovu wao.

Mapendekezo yangu:

1. Tarehe 14 tuanze na Novena ya Moyo Mtakatifu wa Yesu, iende mpaka tarehe 22.

2. Tarehe 23 alasiri saa 9, tuanze Novena ya masaa 15 mfululizo, ya Rita wa Akashia. Yaani kuanza saa 9 alasiri, kuendelea usiku kucha mpaka saa 1 asubuhi tarehe 24, maana yake tuwe kanisani tukisali usiku kucha mpaka asubuhi tunaunganisha na misaa ya saa 12 alfajiri.

3. Kisha kila mmoja aendelee na Novena ya moyo Mtakatifu wa Yesu, angalao kwa mwezi mzima zaidi.

Mungu wetu ni Mungu wa haki. Hakika nawaambieni, tukimwomba kwa dhamira na unyenyekevu, wala hatakawia kujibu. Na jibu hatumpangii Mungu, atajibu kwa hekima yake, lakini ni jibu kwa maombi yetu.

Daima nimeuona mkono wa Mungu kila nilipomwomba. Naamini si mimi pekee yangu bali wote wamtegemeao Bwana.
 
Askofu Mkuu wa Dar es Salaam, Mhashamu Yuda Thadeus Ruai'chi ameagiza katika Parokia zote na Asasi zote katika Jimbo Kuu la Dar es Salaam ifanyike Novena ya siku tisa (9) kuomba Haki na Amani kuanzia Agosti 15 -23, 2025.

Askofu Mkuu ameelekeza kwamba Novena hiyo iambatane na kuabudu Ekaristi Takatifu, Kusali Rozari Takatifu na kusali sala ya Kuiombea Tanzania kama iliyotolewa na Baraza la Maaskofu Katoliki Tanzania (TEC).
Agizo hilo alilitoa awali Julai 7, 2025 katika Sherehe za Upadrisho katika Viwanja vya Msimbazi Center, la kuwa na Novena ya kuliombea Taifa Haki na Amani.

"Aidha, katika siku ya kilele cha Novena hiyo, yaani Jumamosi tarehe 23 Agosti 2025, ambayo kwa Kanisa zima la Tanzania ndiyo siku ya kufunga na kukesha katika kusali kwa ajili ya kuomba Haki na Amani, sote tunaalikwa kufuata Ratiba iliyotolewa na Idara ya Kichungaji ya Baraza la Maaskofu Katoliki Tanzania (TEC) ambayo inaelezea namna ya kufanya sala na mfungo huo ambao utaanza hiyo tarehe 23 Agosti kwa adhimisho la Ekaristi Takatifu, ikifuatiwa na kuabudu Ekaristi Takatifu ikiambatana na vipindi mbalimbali vya sala, mafundisho, na ukimya, na kuhitimishwa Dominika tarehe 24 Agosti kwa adhimisho la Misa Takatifu kama inavyoelekezwa katika maelekezo yaliyotoka TEC."

View attachment 3436679
Tutakuwa pamoja katikaa sala
 
Hii akisali na kufunga mama mjamzito inajibu kwa mpigo tena inajibu hatari amani na haki itapatikana ndani ya muda mfupi
 
Askofu Mkuu wa Dar es Salaam, Mhashamu Yuda Thadeus Ruai'chi ameagiza katika Parokia zote na Asasi zote katika Jimbo Kuu la Dar es Salaam ifanyike Novena ya siku tisa (9) kuomba Haki na Amani kuanzia Agosti 15 -23, 2025.

Askofu Mkuu ameelekeza kwamba Novena hiyo iambatane na kuabudu Ekaristi Takatifu, Kusali Rozari Takatifu na kusali sala ya Kuiombea Tanzania kama iliyotolewa na Baraza la Maaskofu Katoliki Tanzania (TEC).
Agizo hilo alilitoa awali Julai 7, 2025 katika Sherehe za Upadrisho katika Viwanja vya Msimbazi Center, la kuwa na Novena ya kuliombea Taifa Haki na Amani.

"Aidha, katika siku ya kilele cha Novena hiyo, yaani Jumamosi tarehe 23 Agosti 2025, ambayo kwa Kanisa zima la Tanzania ndiyo siku ya kufunga na kukesha katika kusali kwa ajili ya kuomba Haki na Amani, sote tunaalikwa kufuata Ratiba iliyotolewa na Idara ya Kichungaji ya Baraza la Maaskofu Katoliki Tanzania (TEC) ambayo inaelezea namna ya kufanya sala na mfungo huo ambao utaanza hiyo tarehe 23 Agosti kwa adhimisho la Ekaristi Takatifu, ikifuatiwa na kuabudu Ekaristi Takatifu ikiambatana na vipindi mbalimbali vya sala, mafundisho, na ukimya, na kuhitimishwa Dominika tarehe 24 Agosti kwa adhimisho la Misa Takatifu kama inavyoelekezwa katika maelekezo yaliyotoka TEC."

View attachment 3436679
Katoliki sio taasisi ndogo
 
Back
Top Bottom