Kanipa sharti la kugawana mshahara ili anioe

Kanipa sharti la kugawana mshahara ili anioe

Tukiwaambia Wanawake ni Wabinafsi huwa mnakataa.

Mbona sisi tunapiga kazi alafu mwisho wa mwezi nampa Card Wife akachote hela ya matumizi ya kumtosha mwezi Mzima.

Kuna wakati nilikuwa nje ya Nchi kikazi kwa miezi 3 lakini Kadi pamoja na Mshahara wote alikuwa anachukua Wife

Wewe umeona shida kumgawia huyo Mume wako mtarajiwa ili aanze kufanya biashara wakati anasikilizia Ajira/Kujitafuta
 
Sasa dogo usijiumize kichwa,angalia mshahara wako take home no bei gani,Halafu igawanye kwa nusu,ukiona hiyo nusu unaweza ukaishi na kufanya kazi Bila stress,mpatie🙏Kama haiwezekan,piga chini,hiyo ni biashara kichaa🙏
Mbona mwanaume hutoa hadi robo tatu ya kipato chake kuhudumia mke/mpenzi wake why iwe ngumu kwa mwanamke kufanya hivi?
 
upendo una mengi sana,
hapo ukute mmetoka chuo pamoja sema wewe umefanikiwa kupata ajira mapema then unaona taabu kumsaidia mwenzako, wanaume tuwe macho sana na wapenzi tunaotarajia kuwaoa, hakikisha hakuzidi katika point yeyote, iwe ni akili au kifedha maana hapa naona wanawake asilimia 95 wote wanamshauri amuache msela wetu bila kujali hata hizo fedha za kuoa atazipata wapi wakati hana ajira, na hata akimuacha inamaana mdada ataanza na upya kujenga mahusiano na mtu mwingine bila kujali atakutana na mtu wa namna gani
Alpha male.

Masculinity, yaani ukiwa bora kwa Kila nyanja lazima utapata wasaa wa kutafuta mwanamke Bora, hutaokota popote.

Tuwe Bora kuliko wanawake, kwanza inaleta heshima na uongozi.
 
Nipo apa dilemma nipo kazini mwenzangu ajira bado, kaniambia ili tufunge ndoa inabidi mshahara wangu tugawane pasu kwa pasu ndo anioe.

Nipo tu nimebaki njia panda.
Mkuu nakushauri kimbia haraka hospitalini ukaonane na mtaalam wa afya ya akili.

Kuna uwezekano mwenzi wako akawa na shida hiyo au vice versa. Muhimu sana sana kwa hili uliloliweka
 
Nipo apa dilemma nipo kazini mwenzangu ajira bado, kaniambia ili tufunge ndoa inabidi mshahara wangu tugawane pasu kwa pasu ndo anioe.

Nipo tu nimebaki njia panda.
Akili za wanawake wenzio watakwambia kimbia hiyo ni akili finyu sana .... ngoja nikushauri ...zjngatia haya , je? Ana mipango gani? Ana welekeo upi , kigawana mshahara cyo ishu , kama mtapanga kuwa swala la ndoa mlikamilishe kwanza cyo wazo baya inawezekana mambo kwake hayaja kaasawa kwa sasa ... kumbuka kwenye maisha Leo wew kesho yeye ni misingi gani mliyo tengeneza ... .... pia haya mambo hayahitaji sana ushauri amani ya moyo wako ndo upe kipao mbele cha kwanz ....kila lakheri
 
Akili za wanawake wenzio watakwambia kimbia hiyo ni akili finyu sana .... ngoja nikushauri ...zjngatia haya , je? Ana mipango gani? Ana welekeo upi , kigawana mshahara cyo ishu , kama mtapanga kuwa swala la ndoa mlikamilishe kwanza cyo wazo baya inawezekana mambo kwake hayaja kaasawa kwa sasa ... kumbuka kwenye maisha Leo wew kesho yeye ni misingi gani mliyo tengeneza ... .... pia haya mambo hayahitaji sana ushauri amani ya moyo wako ndo upe kipao mbele cha kwanz ....kila lakheri
Tatizo wanaume hawajawahi kueleweka mkuu🚮
 
Back
Top Bottom