Kanipa sharti la kugawana mshahara ili anioe

Kanipa sharti la kugawana mshahara ili anioe

Nipo apa dilemma nipo kazini mwenzangu ajira bado, kaniambia ili tufunge ndoa inabidi mshahara wangu tugawane pasu kwa pasu ndo anioe.

Nipo tu nimebaki njia panda.
unaolewa na mwanamume au demu mwenzio
kwahiyo unadate na jamaa na hakupi hata mia
pole kwa huo mkosi
wewe kubali baadae uje udai unanyanyasika
 
Nipo apa dilemma nipo kazini mwenzangu ajira bado, kaniambia ili tufunge ndoa inabidi mshahara wangu tugawane pasu kwa pasu ndo anioe.

Nipo tu nimebaki njia panda.
Hiyo 50% anapeleka wapi kama atakua anahudumia nayo gharama zote za familia iliyobaki utunze sawa; ila Wtf ukifukuzwa kazi ndoa inaisha auu ?
 
Nipo apa dilemma nipo kazini mwenzangu ajira bado, kaniambia ili tufunge ndoa inabidi mshahara wangu tugawane pasu kwa pasu ndo anioe.

Nipo tu nimebaki njia panda.
Mme mbeijing, somo la 50/50 kalielewa. Kazi mnayo dada zangu,ndio vijana wengi kuanzia 2000+ na kuendelea wamekuzwa kwa misimamo hiyo mpaka mashuleni na siku hizi mafunzo ya jando hamna.
 
Yaani huyo ndiyo unategemea awe Baba ya watoto wako!,fanya maamuzi ya busara kwa kupiga chini huyo jamaa!..
 
Yaani mwanamke yeye anaona ni Dhambi kubwa sana kumpa mwanaume mali yake huku wakijinadi wanataka kuwa vichwa kwenye familia na porojo za 50/50.
Nasemaga mara nyingi kuwa wanawake ni viumbe wabinafsi kuliko kiumbe chochote duniani.

Mwanaume akipata pesa anawaza namna ya kumuinua mwanamke wake lakini mwanamke akipata pesa na mafanikio yeye huwa anawaza namna ya kuishi bila mwanaume ama kumpora mwanaume madalaka yake ili yeye awe juu yake.

Hivi ndo viumbe tunavyoishi navyo.!
 
Back
Top Bottom